Mtoto apewe last name gani


Atoti

Atoti

Senior Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
118
Likes
1
Points
33
Atoti

Atoti

Senior Member
Joined Nov 30, 2010
118 1 33
WanaJF nina jambo nilikutana nalo nikabaki na swali!

Kuna dada niko karibu naye alidivorce na mumewe na wana mtoto 1 apparently jamaa alikuwa homo.. Wakati wametengana the kid was 4 n half mths sasa hivi she is 6 n half yrs huyo kaka hamhudumii mwanae kwa lololote na hayuko bothered hata kumuona mwanae dada kajaribu kumuweka karibu na mwanae amechoka tangu waachane kamuona mwanae only once akiwa 4yrs! Hv mtoto anastahili kweli kupewa last name ya babaye au apewe ya ujombani.. Shule kaandikishwa kwa majina yake mwenyewe mawili now wanataka la tatu ndiyo mama yuko kwenye dilemma.. Binafsi nadhani vyote hvyo havichange fact kuwa ndiye baba wa mtoto but inakera kwa kweli mtu kuwa irresponsible hvyo mpaka mama anatamani kumdelete mpaka last name duh!

Ingekuwa ww ungefanyaje?
 
T

Tunga

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
0
T

Tunga

Member
Joined Nov 22, 2010
74 0 0
No matter wat happen still yeye ndio baba wa mtoto....apewe tu jina la baba yake japo inakera sana
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
292
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 292 180
Apewe la mama yake!Kwani inapunguza nini..?
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Mh huyo dada nampa pole sana, lakini maisha yanaendele, huyo mtoto apewe jina la kwanza la babaake ila si la ukoo wa babake mfano john, hakuna atakaejua john ni ukoo gani.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
262
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 262 160
Hana jinsi hata akibadili jina Baba atabaki kuwa baba tu hata akifanya nini hakuna kitachochange hapo awe mpole tu. Wanaume ndo walivyo
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,067
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,067 280
Hana jinsi hata akibadili jina Baba atabaki kuwa baba tu hata akifanya nini hakuna kitachochange hapo awe mpole tu. Wanaume ndo walivyo
Hmm..tukoje Dena?
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,742
Likes
962
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,742 962 280
Massawe, Mushi, Mboya, Chuwa, KIssima, Lema, Mallya - chagua mojawapo lakini gharama yake ni mbuzi
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
mmmhhhh haya mambo nimeyapitia na mie natumia jina la mwisho la mama yangu....
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,921
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,921 96 145
Simple!!! Apewe la baba assume baba amefariki na hakuna matunzo kutoka upande wake, mtoto atapewa jina la nani?
Usikute kamsingizia jamaa huyo mtoto-kigugumizi cha nini?sorry to say ila kinamama hawaaminiki katika swala la nani ni baba halisi wa mtoto.
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
apewe la mama yake!kwani inapunguza nini..?
kweli kabisa. Mi nna sista angu ana mtoto toka hajazaliwa babake alimkataa,sasa ana three years kampa majina ya upande wa kwao yote matatu. Kuna kipindi babake akaja ati mtt abadilishwe jina,wee alimtimua vibaya sana. Na mbaya zaidi hatoi hata senti tano yake kumtunza mtt,sasa kuna haja gani kumpa jina lake! Mtto anahitaj matunzo ya wazazi wote toka mdogo sasa kama alipotea toka akiwa kichanga kuna haja gani ya kumpa jina lake?
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
292
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 292 180
kweli kabisa. Mi nna sista angu ana mtoto toka hajazaliwa babake alimkataa,sasa ana three years kampa majina ya upande wa kwao yote matatu. Kuna kipindi babake akaja ati mtt abadilishwe jina,wee alimtimua vibaya sana. Na mbaya zaidi hatoi hata senti tano yake kumtunza mtt,sasa kuna haja gani kumpa jina lake! Mtto anahitaj matunzo ya wazazi wote toka mdogo sasa kama alipotea toka akiwa kichanga kuna haja gani ya kumpa jina lake?
Hapo sasa.....asiyekuwepo na lake halipo....labda kama amefariki!!!Kua baba nii zaidi ya jina!
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
31
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 31 145
Nani kama baba?!! Haijalishi kama anamtunza au hamtunzi lakini ndo mzazi wake (baba yake). Ndo kamzaa kutoka viunoni mwake. Hiyo mtu hawezi kubadili. Kumbe aitwe jina la baba yake mzazi tu. Hakuna jinsi. Mtu huwezi kujichagulia wa kukuzaa.
 
Atoti

Atoti

Senior Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
118
Likes
1
Points
33
Atoti

Atoti

Senior Member
Joined Nov 30, 2010
118 1 33
Simple!!! Apewe la baba assume baba amefariki na hakuna matunzo kutoka upande wake, mtoto atapewa jina la nani?
Usikute kamsingizia jamaa huyo mtoto-kigugumizi cha nini?sorry to say ila kinamama hawaaminiki katika swala la nani ni baba halisi wa mtoto.
Yaani ukimuona mtoto wala huulizi ni wa nani copyright ya babaye.. Sema tu bibie anakereka na kutowajibika kwa jamaa.. Ndo anataka amdelete kbs kwny makaratasi yanayomhusu mtoto..
 
Atoti

Atoti

Senior Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
118
Likes
1
Points
33
Atoti

Atoti

Senior Member
Joined Nov 30, 2010
118 1 33
kweli kabisa. Mi nna sista angu ana mtoto toka hajazaliwa babake alimkataa,sasa ana three years kampa majina ya upande wa kwao yote matatu. Kuna kipindi babake akaja ati mtt abadilishwe jina,wee alimtimua vibaya sana. Na mbaya zaidi hatoi hata senti tano yake kumtunza mtt,sasa kuna haja gani kumpa jina lake! Mtto anahitaj matunzo ya wazazi wote toka mdogo sasa kama alipotea toka akiwa kichanga kuna haja gani ya kumpa jina lake?
Yaani ukiangalia kwa undani viumbe wana maudhi hawa saa nyingine.. The last tym waliongpea kwa simu huyo kaka akawa anajishebedua matokeo yake bi dada akamwambia 4get u ever had a child with.. Inakera kwa kweli.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,067
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,067 280
Wadada samtaim hufurahisha sana....amfute asimfute ukweli utabaki pale pale. Ila kama kumfuta kutamfanya ajisikie vizuri basi na amfute tu.
 
Atoti

Atoti

Senior Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
118
Likes
1
Points
33
Atoti

Atoti

Senior Member
Joined Nov 30, 2010
118 1 33
Nani kama baba?!! Haijalishi kama anamtunza au hamtunzi lakini ndo mzazi wake (baba yake). Ndo kamzaa kutoka viunoni mwake. Hiyo mtu hawezi kubadili. Kumbe aitwe jina la baba yake mzazi tu. Hakuna jinsi. Mtu huwezi kujichagulia wa kukuzaa.
there are alot of dads but very few r fathers. Hapo mtoto akikua akafanikiwa atajileta.. walahi ntasaidia kumkimbiza na mawe. Loh
 

Forum statistics

Threads 1,205,735
Members 458,072
Posts 28,204,402