Mtoto Anapoteswa namna hii Na wewe unarekodi tu Video Yako. Unaakili wewe!?


BabaTina

BabaTina

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
412
Likes
500
Points
180
BabaTina

BabaTina

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
412 500 180


Wanajamii kuna video inaenda viral huko Facebook ya mama mmoja akionekana kumnyanyasa mtoto mdogo mwenye umri wa kati ya miaka2-3.

Katika video hiyo jimama moja lenye roho ya kutu kushinda shetani limekalia siti huku likionekana kumsimamisha mtoto yule ashike Bomba wakati lenyewe limestarehe.

Mbaya zaidi mtoto yule akawa anashikwa na usingizi hivo mtoto akawa anajaribu kumuegemea jimama hill ambalo bila chembe ya huruma likawa linamsukumiza mtoto yule ili asisinzie.

Ni hakika mtoto yule kapata mateso makubwa sana sana!

Lakini pia najiuliza huyu mtu aliyekuwa unarekodi alishindwa vp kuchukua hatua wakati mtoto yule akipata mateso Yale. Binafsi nimeona kijana huyu ambaye kaposti hiyo video hapo kwenye ukurasa wake wa FB naye pia anaroho mbaya kama ya jibibi lile. Alipaswa kumuokoa huyo mtoto.

Kwa wanaojua kutumia teknolojia plz naomba muichote hiyo video muiweke hapa jukwaani ili kila mtu ajionee ushetani ule na Habari hii iwafikie maafisa wote wa usalama wa RAIA na haki za watoto popote pale walipo huyu jibibi awekwe nyuma ya nondo

Hii ni screen shot ya video na jina linaloonekana ni la muhusika aliyepost hiyo video wanaoweza kuichota waichote Tafadhali ije jukwaani

 
TEAM VIBAJAJI

TEAM VIBAJAJI

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
1,621
Likes
1,795
Points
280
Age
36
TEAM VIBAJAJI

TEAM VIBAJAJI

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
1,621 1,795 280
Tulipo fikia sasahivi hata mtu akikukuta unazama au unapatwa na balaa lolote badala yakukuokoa yeye anakurekodi ili apate cha kupost huu ni zaidi ya ujinga wa mwendo kasi
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
24,289
Likes
55,301
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
24,289 55,301 280
Ngoja niisubiri video kwanza ndiyo nikomenti
 
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
2,868
Likes
7,112
Points
280
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
2,868 7,112 280
Mbona nimeangalia kwenye timeline yake hiyo video haipo?
 

Forum statistics

Threads 1,274,531
Members 490,721
Posts 30,515,437