Mtoto amuumbua baba yake mbele za watu


Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2010
Messages
2,429
Likes
9
Points
0
Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2010
2,429 9 0
Ni juzi jumapili natoka kanisani, nikiambatana na waumini wenzangu tuna toka eneo la kanisa, mbele yangu kuna kijana ambaye nahisi anaweza kuwa na umri kati ya 35/40 ameongozana na watoto wawili mmoja ni mchanga hivi anaweza kuwa na miezi kama 6 hivi amembeba na mwingine wa kiume ambaye anaweza kuwa na umri wa 1/2 amemshika mkononi. mazungumzo yao yalikuwa hivi

Baba: msubirie mama yako uongozane nae

Mtoto:Sitaki

Baba:kwa nini utaki kuongozana na mama yako?

Mtoto: Simpendi mama kwa sababu uwa anafanya mchezo mbaya usiku na wewe.


Watu tulio kuwa nyuma yao tulibaki na mshangao mkubwa hasa kutokana na maneno ya huyo mtoto mdogo ambaye hakuna aliyedhania yule mtoto angeweza kuongea maneno kama yale, na hii inaonekana huyu jamaa analala chumba kimoja na huyu dogo na usiku wanakula lile tunda wakidhani dogo amelala kumbe anawacheki...

Swali; je ni kwa nini mtoto amchukie mama yeke na siyo baba yake?
je huyu mtoto amejua je kuwa hule ni mchezo mbaya ?
 
Ras

Ras

Senior Member
Joined
Mar 16, 2007
Messages
126
Likes
0
Points
0
Ras

Ras

Senior Member
Joined Mar 16, 2007
126 0 0
Mmh! Mkuu hii ni noma, huyu mtoto mbona umri wake ni mdogo sana kulitambua hilo!!!anyway ni somo kuwa tusipende kulala chumba kimoja na hawa malaika. tunawaharibu kwa matendo yetu bila kujua na hiyo picha kamwe haitofutika kichwani mwake!
 
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
548
Likes
5
Points
35
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2009
548 5 35
New generasio na changamoto zake
 
Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2010
Messages
2,429
Likes
9
Points
0
Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2010
2,429 9 0
Mmh! Mkuu hii ni noma, huyu mtoto mbona umri wake ni mdogo sana kulitambua hilo!!!anyway ni somo kuwa tusipende kulala chumba kimoja na hawa malaika. tunawaharibu kwa matendo yetu bila kujua na hiyo picha kamwe haitofutika kichwani mwake!
Nadhani hawa watoto wasiku hizi wanakuwa na uelewa wa mamba haraka sana tofauti na sisi wengine tulikuwa tunalala na wazee tukiwa na umri wa 5 bila kujua lolote.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Mmmhh kama ya kutunga vile???!!!
 
Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2010
Messages
2,429
Likes
9
Points
0
Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2010
2,429 9 0
Mmmhh kama ya kutunga vile???!!!
Siyo kweli mkuu... Ni habari ya kweli kabisa, na hakuna sababu ya kutunga kitu kama hichi maana akitakuwa na manufaa kwangu.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Inaonyesha mama ndo ana power wakati wanandoa wakifaidi tunda .......mpaka mtoto kaona mama ndo humuumiza baba! :D
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
guess baba cries/moans alot so mtoto anafikiria mama ndio anamwumiza babake....by the way, kuna ubaya mtoto kujua kuwa wazazi wanakula matunda, si lazima lionekane jambo baya as long as linafanywa na wanapendano; tuwafundishe tu vizuri
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Siyo kweli mkuu... Ni habari ya kweli kabisa, na hakuna sababu ya kutunga kitu kama hichi maana akitakuwa na manufaa kwangu.
Haya mganyizi wa kule kwetu
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Mmh! Mkuu hii ni noma, huyu mtoto mbona umri wake ni mdogo sana kulitambua hilo!!!anyway ni somo kuwa tusipende kulala chumba kimoja na hawa malaika. tunawaharibu kwa matendo yetu bila kujua na hiyo picha kamwe haitofutika kichwani mwake!

Mkuu inategemea unaishi maeneo gani na mwanao anakutana na makundi gani! Usipinge.........hebu tafuta ROSS Kemp series on Kenya conflict kuna part inaonyesha todlers na hapa ni 9 months old wakikamata glue mbele ya mama zao!
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Ugumu wa life hadi wazazi wanachanganyika na watoto!!!
 
Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2010
Messages
2,429
Likes
9
Points
0
Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2010
2,429 9 0
guess baba cries/moans alot so mtoto anafikiria mama ndio anamwumiza babake....by the way, kuna ubaya mtoto kujua kuwa wazazi wanakula matunda, si lazima lionekane jambo baya as long as linafanywa na wanapendano; tuwafundishe tu vizuri
Seniorita, umenipa mwaga kidogo hapa.
 
Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2010
Messages
2,429
Likes
9
Points
0
Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2010
2,429 9 0
Inaonyesha mama ndo ana power wakati wanandoa wakifaidi tunda .......mpaka mtoto kaona mama ndo humuumiza baba! :D
Dah! haya bana sitiii neno hapa...
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
duuuuuhhhh hii hatari..
 
Nanren

Nanren

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2009
Messages
1,789
Likes
235
Points
160
Nanren

Nanren

JF-Expert Member
Joined May 11, 2009
1,789 235 160
Huyo mtoto aliyekuwa anaongea ni yule wa 1/2?? Ni umri gani huu? nusu au mwaka ni miezi miwili? Nahisi kama hukukadiria umri wake vizuri. Labda ni mkubwa kuliko ulivyo muona.
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
832
Likes
57
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
832 57 45
Siku moja nimekwenda kwa demu wangu, tukaingia chumbani ,kuanza kubambana tukarukia kitandani huku tukadhani mlango tumefunga, kidogo mlango ukafunguliwa mtoto akaingia alikua na miaka 3 , aliniona nime mlalia mama yake, na siwezi sahau jinsi mtoto alivyo niangalia ,alioneysha kama kuona aibu halafu kuinamaa chini , hapo hapo tukaachana na kusimama na kuvaa nguo , ingawa hatuku vua zote, nikajiuliza huyu mtoto kajua tulikua tunaafanya nini na kama kajua mbona mdogo sana kuelewa? Kesho yake aka muadithia bibi yake kua nilikua napigana na mama yake ndio nikajua kumbe yeye alijua nimekasirika na nampiga mama yake!.
 

Forum statistics

Threads 1,237,276
Members 475,501
Posts 29,283,355