mtoto amezaliwa ubongo wake ukiwa nje.


queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
mmh Mungu amsaidie asipate infections masikini.
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
137
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 137 135
Cheusimangala,

Hi imetokea bongo?...Damn!!!..This is one wierd form of encephalopathy!
Mungu awasaidie wajameni maana ingekua mwanangu hata sijui ningefanyaje.
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
cheusimangala,

hi imetokea bongo?...damn!!!..this is one wierd form of encephalopathy!
Mungu awasaidie wajameni maana ingekua mwanangu hata sijui nignefanyaje.

ndio imetokea hapa bongo,huko morogoro.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
OMG hii ni hatari aisee na huduma zetu zilivyo ovyo, mzazi unaweza kuchanganyikiwa!!!
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Duh!!!...sasa tuone ahadi za CCM zikifanya kzai kumshughulikia huyu bwana mdogo.Amen.
mmh kwa kweli tumuombeeni kwa Mungu tu,nasikia mbali na kuzaliwa hivyo ana afya nzuri kabisa,sema hali ni tete sana hiyo kwa huduma za afya za bongo hasa ukizingatia wazazi wake ni maskini wa kule vijijini.
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
OMG hii ni hatari aisee na huduma zetu zilivyo ovyo, mzazi unaweza kuchanganyikiwa!!!
acha tu mpendwa wangu,kama wewe ndo mzazi hapo lazima upagawe.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
namwone huruma sana huyu mtoto..
Mwenyezi Mungu amsaidie tu...
na wapa pole sana wazazi wake.....
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
24
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 24 135
Tusubiri maisha bora kwa KILA mtanzania ikavyokuwa applied hapo. Pole mama!
 
Ambassador

Ambassador

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2008
Messages
934
Likes
17
Points
35
Ambassador

Ambassador

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2008
934 17 35
Cheusimangala,

Hi imetokea bongo?...Damn!!!..This is one wierd form of encephalopathy!
Mungu awasaidie wajameni maana ingekua mwanangu hata sijui ningefanyaje.
Case za hivi huwa zinashughulikiwa vipi? Wanaweza kumsaidia kweli?
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
33
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 33 0
Case za hivi huwa zinashughulikiwa vipi? Wanaweza kumsaidia kweli?
Inabidi tuwaambie sisiem wamrushe dogo kwenda angalau Indian akapate matibabu mbona last week yule bibi Hawa Ngulume alipolialia wakampeleka india?? kwa kodi za wavuja jasho wa Tanganyika??:bump:
 
I

immanuel

New Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
I

immanuel

New Member
Joined Nov 24, 2010
3 0 0
Tunamuomba Mwenyezi MUNGU amlinde kwani tunaamini
yote ni mapenzi yake kumuwezesha huyo mtoto
azaliwe AMINA!
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
kinachonisikitisha ni kwamba huyu mtoto hata akifariki hatutajua,watakaa kimyaa.
 
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
414
Likes
12
Points
35
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2009
414 12 35
GOD " please do something about this as long as you live "
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,407
Likes
2,090
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,407 2,090 280
dah!! inasikitisha... sana .. hii pia inasababishwa na umaskini wa nchi yetu kutokuona matatizo ya mtoto kabla hajazaliwa. katika nchi za wenzetu huwezi kuona hii kitu mafano... katika hospitali ninayofanyia clinical rotations nilikutana na m.mke on my morning rounds CHAT yake inasema alifanya abortion with in her 2nd trimester baada ya madactari kugunduwa mtoto angezaliwa na defect ambayo ingehitaji kuwa corrected kwa operation, since yule mama hakuwa on insurance na operation ni bei mbaya na pia percentage ya mtoto kutoka alive ni ndogo sana .. akashauriwa to giveup her unborn baby! .. Ifike kipindi serikali yetu ya bongo iwekeze katika afya na vifaa vya kisasa sansana kwa kina mama & watoto
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
dah!! inasikitisha... sana .. hii pia inasababishwa na umaskini wa nchi yetu kutokuona matatizo ya mtoto kabla hajazaliwa. katika nchi za wenzetu huwezi kuona hii kitu mafano... katika hospitali ninayofanyia clinical rotations nilikutana na m.mke on my morning rounds CHAT yake inasema alifanya abortion with in her 2nd trimester baada ya madactari kugunduwa mtoto angezaliwa na defect ambayo ingehitaji kuwa corrected kwa operation, since yule mama hakuwa on insurance na operation ni bei mbaya na pia percentage ya mtoto kutoka alive ni ndogo sana .. akashauriwa to giveup her unborn baby! .. Ifike kipindi serikali yetu ya bongo iwekeze katika afya na vifaa vya kisasa sansana kwa kina mama & watoto

hili kwenye dini zetu limekaa vp ?

jee katika hali kama hio mzazi akajuilishwa kuwa mtoto ataezaliwa anadeffect inakubalika kutoa mimba kwa kimbia gharama za matunzo au fedha?
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,407
Likes
2,090
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,407 2,090 280
hili kwenye dini zetu limekaa vp ?

jee katika hali kama hio mzazi akajuilishwa kuwa mtoto ataezaliwa anadeffect inakubalika kutoa mimba kwa kimbia gharama za matunzo au fedha?
hapo kwenye dini bado sijajua inabdi tuwaulize wasomi , ila kama angerehusu mtoto azaliwe asingeishi more than a week! some of congenital defects they are lethal survival yake for an infant ni ndogo saana..
 

Forum statistics

Threads 1,235,919
Members 474,863
Posts 29,240,481