Mtoto aliye lalia Pesa ni mtoto wa Mwanasiasa . Na huyo Mtoto aliyelala hapo chini ni Mtoto wa mpiga kura kazi kweli ipo hapoo.

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,494
2,000
Mtoto aliye lalia Pesa ni mtoto wa Mwanasiasa . Na huyo Mtoto aliyelala hapo chini ni Mtoto wa...jpg
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
50,987
2,000
Walikuwa kura wanaishi dunia nyingine kabisa. Hospitali wanazotibiwa zina dawa, watoto wao wanasoma Feza, wanaishi kwenyewnyumba za ghorofa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom