Mtoa huduma ya dawa kwenye Pharmacy anahitajika | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoa huduma ya dawa kwenye Pharmacy anahitajika

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kanyagio, Oct 5, 2016.

  1. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2016
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 987
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    CareP Retail pharmacy ipo Tegeta, Dar tunatafuta mtoa huduma ya kusikiliza na kuhudumia wateja ikiwemo kutoa dawa kulingana na mahitaji ya mgonjwa/mteja (kulingana miongozo ya utoaji sahihi ya dawa).

    Vigezo na sifa:
    Uwe umesomea angalau muuguzi msaidizi, mtoa dawa msaidizi, pharmaceutical assistant n.k.
    Aidha ni vema ukawa umeshafanya kazi kwenye pharmacy au duka la dawa muhimu.

    Kama unakaa uelekeo wa tegeta, boko, bunju, mbezi, wazo, salasala au bahari beach itakuwa nzuri zaidi.

    Unaweza kutuma maombi kwa email nat867@gmail.com au wasiliana kwa namba 0659670486 au PM.

    Please share!!!
     
  2. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2016
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 987
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Ahsante waliowasiliana nasi.
    Karibu
     
  3. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2016
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 987
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Karibu
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...