Mtizame Magufuli alivyopata wadhamini Iringa Vijijini

Camalillo

Member
Oct 12, 2013
90
125
DSC_2812.JPG
DSC_2680.JPG
DSC_2649.JPG
DSC_2627.JPG
DSC_2615.JPG
DSC_2839.JPG
DSC_2792.JPG
 

Regina1

Senior Member
Apr 1, 2015
106
0
Vijijini watu ni wa chache
Vijijini huamini kazi kama hizi hufanywa na wakina baba
Kwa kijijini hawa ni watu wengi sana
 

Kitumbo

JF-Expert Member
Jun 16, 2010
549
250
Magufuli sio kama hao walafi, walaghai, wanafuatana na waandishi maelf kama wanaonesha mazingaombwe. Wanatafuta publicity za kinafiki kuwalaghai watu wafanye makosa kwenye maamzi
 

Cuscoo

Member
Mar 6, 2015
33
0
Magufuli sio kama hao walafi, walaghai, wanafuatana na waandishi maelf kama wanaonesha mazingaombwe. Wanatafuta publicity za kinafiki kuwalaghai watu wafanye makosa kwenye maamzi

Kama ni kweli anaenda kwa mtindo huu, atakuwa anawakosha watanzania!
 

Ozzie

JF-Expert Member
Oct 9, 2007
3,219
1,225
Atakayepata wadhamini mia nne hamsini wanaotakiwa kwa mikoa husika au atakayepata wadhamini laki tano kwa mikoa ile ile wote ujira wao ni mmoja. Kubeba wadhamini kama Lowassa na Membe wanavyofanya, ni upunguani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom