Mtikila: Kagame amepenyeza Wanyarwanda 35,000 Tanzania, Buligi, katika Wilaya ya Muleba


N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
1,493
Points
2,000
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
1,493 2,000
Namnukuu marehemu mtikila........

1. Kagame amemwaga kinyama sana damu ya mamilioni ya Wahutu, ambao bado anaendelea kuwaua usiku na mchana, kuliko Adolf Hitler alivyowaua Wayahudi.
2. Kagame anaendesha mauaji dunia nzima, kwa kutumia kikosi chake maalum cha Escadron de la mort, ambacho ndicho alichotumia hata kumwangamiza Bingwa wetu wa Sheria, Hayati Profesa Jwani Mwaikusa, kwa kosa la kuweka wazi katika ICTR kwamba mtuhumiwa mkuu wa genocide katika Maziwa Makuu ni dikteta Paul Kagame. Kagame alihofia kwamba kutokana na majumuisho ya mwisho ya Mwanasheria huyo, lazima Ulimwengu ungelazimisha kukamatwa kwake na kufikishwa mbele ya Sheria.
3. Kagame akiwa na cheo cha Meja alikuwa mstari wa mbele kumwua Rais Thomas Sankara wa Burkina Faso, kule Uagadougou.
4. Kagame alikuwa Burundi kwa ushirikiano wake muhimu na Jean Bikomagu, katika mauaji ya kikatili sana ya marehemu Rais Melchior Ndadaye.
5. Kagame ndiye aliyehusika kikamilifu na utunguaji wa ndege iliyomchukua Rais Juvenal Habyarimana wa Rwanda pamoja na Rais Cyprien Ntaryamira wa Burundi.
6. Kagame analaaniwa na dunia nzima kwa kumfanyia unyama wa kutisha mwanasiasa mwanamke, shujaa Victoire Ingabire, ambaye amemtupa gerezani kwa kosa la kugombea Urais wa Rwanda akiwa Mhutu, na kosa la kuwa na kibali kwa wananchi wa Rwanda kuliko yeye aliyeloa damu ya mamilioni ya binadamu aliowaua kinyama.
7. Kagame amemwaga majasusi zaidi ya 1,000 katika Nchi yetu, wanaotumia ufisadi wa mapesa, ngono n.k katika kutengeneza mazingira ya kutekwa utawala wa nchi yetu na Watusi na hatimaye nchi yetu kuwa mkoa wa Himaya yao. Kama ilivyoelezwa juu, maelfu yao wamefanikiwa kujipenyeza katika taasisi zote nyeti za dola ya Nchi yetu. Walipoishika Uhamiaji waliitumia kujipa uraia na kukamata nafasi nyeti na ardhi yetu pia.

8. Maelfu ya majasusi wa Kagame wanajifanya wanashughulikia mizigo ya Rwanda na Uganda, wengine wanajifanya wafanyabiashara au wanatafuta kuwekeza, wengine wanajifanya wanafunzi. Lakini ukweli ni kwamba Taifa letu liko uchi kwa Kagame, kwa sababu kila tunachokifanya katika Nchi yetu kinaripotiwa Rwanda masaa 24. Katika Jiji la Dar es Salaam, Mikocheni ndiko walikojaa Wanyarwanda hao kama kwao.
 
Chilemba wamela pamputi

Chilemba wamela pamputi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
234
Points
250
Chilemba wamela pamputi

Chilemba wamela pamputi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
234 250
Sasa ndo maana nimeamini hata HAPA nchini kiwetu viongozi wengi wa serikali ni watuisi na ndomaanana huubiri amani saana kuliko kingine chochote , kumbe ni kwa mwavuli wa IN THE NAME OF MTIKILA.
 
much know

much know

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
2,319
Points
2,000
much know

much know

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
2,319 2,000
1. Kagame amemwaga kinyama sana damu ya mamilioni ya Wahutu, ambao bado anaendelea kuwaua usiku na mchana, kuliko Adolf Hitler alivyowaua Wayahudi.
2. Kagame anaendesha mauaji dunia nzima, kwa kutumia kikosi chake maalum cha Escadron de la mort, ambacho ndicho alichotumia hata kumwangamiza Bingwa wetu wa Sheria, Hayati Profesa Jwani Mwaikusa, kwa kosa la kuweka wazi katika ICTR kwamba mtuhumiwa mkuu wa genocide katika Maziwa Makuu ni dikteta Paul Kagame. Kagame alihofia kwamba kutokana na majumuisho ya mwisho ya Mwanasheria huyo, lazima Ulimwengu ungelazimisha kukamatwa kwake na kufikishwa mbele ya Sheria.
3. Kagame akiwa na cheo cha Meja alikuwa mstari wa mbele kumwua Rais Thomas Sankara wa Burkina Faso, kule Uagadougou.
4. Kagame alikuwa Burundi kwa ushirikiano wake muhimu na Jean Bikomagu, katika mauaji ya kikatili sana ya marehemu Rais Melchior Ndadaye.
5. Kagame ndiye aliyehusika kikamilifu na utunguaji wa ndege iliyomchukua Rais Juvenal Habyarimana wa Rwanda pamoja na Rais Cyprien Ntaryamira wa Burundi.
6. Kagame analaaniwa na dunia nzima kwa kumfanyia unyama wa kutisha mwanasiasa mwanamke, shujaa Victoire Ingabire, ambaye amemtupa gerezani kwa kosa la kugombea Urais wa Rwanda akiwa Mhutu, na kosa la kuwa na kibali kwa wananchi wa Rwanda kuliko yeye aliyeloa damu ya mamilioni ya binadamu aliowaua kinyama.
7. Kagame amemwaga majasusi zaidi ya 1,000 katika Nchi yetu, wanaotumia ufisadi wa mapesa, ngono n.k katika kutengeneza mazingira ya kutekwa utawala wa nchi yetu na Watusi na hatimaye nchi yetu kuwa mkoa wa Himaya yao. Kama ilivyoelezwa juu, maelfu yao wamefanikiwa kujipenyeza katika taasisi zote nyeti za dola ya Nchi yetu. Walipoishika Uhamiaji waliitumia kujipa uraia na kukamata nafasi nyeti na ardhi yetu pia.

8. Maelfu ya majasusi wa Kagame wanajifanya wanashughulikia mizigo ya Rwanda na Uganda, wengine wanajifanya wafanyabiashara au wanatafuta kuwekeza, wengine wanajifanya wanafunzi. Lakini ukweli ni kwamba Taifa letu liko uchi kwa Kagame, kwa sababu kila tunachokifanya katika Nchi yetu kinaripotiwa Rwanda masaa 24. Katika Jiji la Dar es Salaam, Mikocheni ndiko walikojaa Wanyarwanda hao kama kwao.
Mkuu acha woga Tanzania ni Dora kubwa kushawahi kuwa na wasomali katika taasisi nyeti na wengine ni mabilionea na hatujawahi kuwa chini yao.
 
Certified Hater

Certified Hater

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
1,066
Points
2,000
Certified Hater

Certified Hater

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
1,066 2,000
1. Kagame amemwaga kinyama sana damu ya mamilioni ya Wahutu, ambao bado anaendelea kuwaua usiku na mchana, kuliko Adolf Hitler alivyowaua Wayahudi.
2. Kagame anaendesha mauaji dunia nzima, kwa kutumia kikosi chake maalum cha Escadron de la mort, ambacho ndicho alichotumia hata kumwangamiza Bingwa wetu wa Sheria, Hayati Profesa Jwani Mwaikusa, kwa kosa la kuweka wazi katika ICTR kwamba mtuhumiwa mkuu wa genocide katika Maziwa Makuu ni dikteta Paul Kagame. Kagame alihofia kwamba kutokana na majumuisho ya mwisho ya Mwanasheria huyo, lazima Ulimwengu ungelazimisha kukamatwa kwake na kufikishwa mbele ya Sheria.
3. Kagame akiwa na cheo cha Meja alikuwa mstari wa mbele kumwua Rais Thomas Sankara wa Burkina Faso, kule Uagadougou.
4. Kagame alikuwa Burundi kwa ushirikiano wake muhimu na Jean Bikomagu, katika mauaji ya kikatili sana ya marehemu Rais Melchior Ndadaye.
5. Kagame ndiye aliyehusika kikamilifu na utunguaji wa ndege iliyomchukua Rais Juvenal Habyarimana wa Rwanda pamoja na Rais Cyprien Ntaryamira wa Burundi.
6. Kagame analaaniwa na dunia nzima kwa kumfanyia unyama wa kutisha mwanasiasa mwanamke, shujaa Victoire Ingabire, ambaye amemtupa gerezani kwa kosa la kugombea Urais wa Rwanda akiwa Mhutu, na kosa la kuwa na kibali kwa wananchi wa Rwanda kuliko yeye aliyeloa damu ya mamilioni ya binadamu aliowaua kinyama.
7. Kagame amemwaga majasusi zaidi ya 1,000 katika Nchi yetu, wanaotumia ufisadi wa mapesa, ngono n.k katika kutengeneza mazingira ya kutekwa utawala wa nchi yetu na Watusi na hatimaye nchi yetu kuwa mkoa wa Himaya yao. Kama ilivyoelezwa juu, maelfu yao wamefanikiwa kujipenyeza katika taasisi zote nyeti za dola ya Nchi yetu. Walipoishika Uhamiaji waliitumia kujipa uraia na kukamata nafasi nyeti na ardhi yetu pia.

8. Maelfu ya majasusi wa Kagame wanajifanya wanashughulikia mizigo ya Rwanda na Uganda, wengine wanajifanya wafanyabiashara au wanatafuta kuwekeza, wengine wanajifanya wanafunzi. Lakini ukweli ni kwamba Taifa letu liko uchi kwa Kagame, kwa sababu kila tunachokifanya katika Nchi yetu kinaripotiwa Rwanda masaa 24. Katika Jiji la Dar es Salaam, Mikocheni ndiko walikojaa Wanyarwanda hao kama kwao.
Sawa we muache. Tu
 
godimpare

godimpare

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
1,594
Points
2,000
godimpare

godimpare

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
1,594 2,000
Mtikila alikufaje, alafu nawashangaa hao ni kwamba tumewahifadhi tu huko wachunge ng'ombe zao

Mtu atoke rwanda aipindue nchi yangu,aue damu zangu, namuangamiza kwa mkono wangu mwenyewe.
 
godimpare

godimpare

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
1,594
Points
2,000
godimpare

godimpare

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
1,594 2,000
Ikijaribu kuleta fyoko tunaigeuza mkoa dk 2 tu, wale ndio wanawapa hongo viongozi wanaipokea wanawakatia eneo kubwaa,sasa pale wanachi wasipojulishwa ndio wakifika uko wanauwawa na si kwamba wanatoka rwanda to direct ktk mbuga zetu wee watafanyiwa mazoezi ya kivita
 
much know

much know

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
2,319
Points
2,000
much know

much know

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
2,319 2,000
1. Kagame amemwaga kinyama sana damu ya mamilioni ya Wahutu, ambao bado anaendelea kuwaua usiku na mchana, kuliko Adolf Hitler alivyowaua Wayahudi.
2. Kagame anaendesha mauaji dunia nzima, kwa kutumia kikosi chake maalum cha Escadron de la mort, ambacho ndicho alichotumia hata kumwangamiza Bingwa wetu wa Sheria, Hayati Profesa Jwani Mwaikusa, kwa kosa la kuweka wazi katika ICTR kwamba mtuhumiwa mkuu wa genocide katika Maziwa Makuu ni dikteta Paul Kagame. Kagame alihofia kwamba kutokana na majumuisho ya mwisho ya Mwanasheria huyo, lazima Ulimwengu ungelazimisha kukamatwa kwake na kufikishwa mbele ya Sheria.
3. Kagame akiwa na cheo cha Meja alikuwa mstari wa mbele kumwua Rais Thomas Sankara wa Burkina Faso, kule Uagadougou.
4. Kagame alikuwa Burundi kwa ushirikiano wake muhimu na Jean Bikomagu, katika mauaji ya kikatili sana ya marehemu Rais Melchior Ndadaye.
5. Kagame ndiye aliyehusika kikamilifu na utunguaji wa ndege iliyomchukua Rais Juvenal Habyarimana wa Rwanda pamoja na Rais Cyprien Ntaryamira wa Burundi.
6. Kagame analaaniwa na dunia nzima kwa kumfanyia unyama wa kutisha mwanasiasa mwanamke, shujaa Victoire Ingabire, ambaye amemtupa gerezani kwa kosa la kugombea Urais wa Rwanda akiwa Mhutu, na kosa la kuwa na kibali kwa wananchi wa Rwanda kuliko yeye aliyeloa damu ya mamilioni ya binadamu aliowaua kinyama.
7. Kagame amemwaga majasusi zaidi ya 1,000 katika Nchi yetu, wanaotumia ufisadi wa mapesa, ngono n.k katika kutengeneza mazingira ya kutekwa utawala wa nchi yetu na Watusi na hatimaye nchi yetu kuwa mkoa wa Himaya yao. Kama ilivyoelezwa juu, maelfu yao wamefanikiwa kujipenyeza katika taasisi zote nyeti za dola ya Nchi yetu. Walipoishika Uhamiaji waliitumia kujipa uraia na kukamata nafasi nyeti na ardhi yetu pia.

8. Maelfu ya majasusi wa Kagame wanajifanya wanashughulikia mizigo ya Rwanda na Uganda, wengine wanajifanya wafanyabiashara au wanatafuta kuwekeza, wengine wanajifanya wanafunzi. Lakini ukweli ni kwamba Taifa letu liko uchi kwa Kagame, kwa sababu kila tunachokifanya katika Nchi yetu kinaripotiwa Rwanda masaa 24. Katika Jiji la Dar es Salaam, Mikocheni ndiko walikojaa Wanyarwanda hao kama kwao.
Tanzania wamejaa watu wengi Tu kwenye asili tofauti tofauti kuna wahindi, waarabu, wasomali nawengine kibao kwaiyo hao watutsi wasikupe shida.
 
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
4,087
Points
2,000
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
4,087 2,000
Nimejitutumua kusoma chote naweza kusema kitu hapa.

Dunia bado ni mahali salama kwa binadamu kuishi, ila binadamu ndiyo wanaofanya dhulma na kuifanya dunia isiwe sehemu inayopendeza na salama kuishi.

Kanisa, Siasa, Imani na Uongozi ni vitu vinavyofuatana kwa maisha ya kila siku na nimeona vikiungana, japo maandiko yanasema "... vya kaisari mpe kaisari na Mungu mpe Mungu"

Naendelea kuogopa viongozi wa siasa wanatumia imani/kanisa kupenyeza siasa na kuonekana wanyofu mbele za dunia.

Najua Mungu hawezi kuingilia kati haya yanayotokea maana alisema "acheni ngano na magugu vikuwe pamoja... "

“Hakika Nyerere anatawala maiti” Ndiyo maana ni Watanganyika peke yao duniani wasiojali uhuru wao, wala hatima yao na vizazi vyao vijavyo, wala maslahi ya Nchi yao!

➡ Juzi kulikuwa na kumbukizi la Rwanda Genocide niliona giza la kuwaadaa walimwengu dhidi ya kisa kile, nafsi ilisita japo ndiyo hivo lilifanyika.


NOTE: Hakuna dhambi iliyoanza yenyewe.
 
abdi ally

abdi ally

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
586
Points
1,000
abdi ally

abdi ally

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2018
586 1,000
Hv tz mnadhani ni nch ya mchezo mchezo tu jichanganyeni huku ni kimya kikimya tu
 
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
435
Points
1,000
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2016
435 1,000
Dah hakika kagame sio mtu mzuri. Yaan mm nmesoma na hao watusi wanaitetea nchi yao bila uoga. Na kwa kagame huwaambii chochote. Kwao ni Mungu. Yaan Kagame kaamua kuitingisha historia kufit matakwa yake.

Ukiunganisha dots na rumors za watu kuhusu viongozi wakuu wasio wazaliwa huenda ikawa ni hoja ya msingi yenye kutia wasiwasi na mustakabali mzima wa nchi yetu.
 
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
1,493
Points
2,000
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
1,493 2,000
hivi si wamempa ofisi kwa upendeleo maalumu ya clearing pale bandarini na kahama shinyanga plus aliombwa na serikali ya Tanzania kutusaidia wataalamu wa Information technology kuendesha ATCL.. huoni kama tupo irresponsible kwa vizazi vijavyo?vipi yule mnyarwanda wa IT jeshini kwetu aliyetoroka akarudi kwao Rwanda?
Hv tz mnadhani ni nch ya mchezo mchezo tu jichanganyeni huku ni kimya kikimya tu
 
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,643
Points
2,000
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,643 2,000
Kagame alishiriki vipi kwenye mauaji ya Thomas Sankara?
 
Blood of Jesus

Blood of Jesus

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
650
Points
1,000
Age
48
Blood of Jesus

Blood of Jesus

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
650 1,000
Nimependa "... ma-robot wa Lumumba."
 
LOVE U JF

LOVE U JF

Member
Joined
Dec 16, 2018
Messages
84
Points
150
LOVE U JF

LOVE U JF

Member
Joined Dec 16, 2018
84 150
Kagame ameuwa Marais 4 ktk nchi 3 tofauti
1. Ndadaye na Ntadyamira ( Burundi )
2. Habyarimana ( Rwanda )
3. Kabila ( DRC )
Aliwakosakosa Kikwete ( Tz)
Nkurunziza ( Brndi )
M7 ( Ug )
Kwasababu hizo nakubali kua hata kwa Sankala labda ka mr slim kanaweza husika
1554886495894-jpeg.1079942
 
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
3,530
Points
2,000
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
3,530 2,000
Kagame ameuwa Marais 4 ktk nchi 3 tofauti
1. Ndadaye na Ntadyamira ( Burundi )
2. Habyarimana ( Rwanda )
3. Kabila ( DRC )
Aliwakosakosa Kikwete ( Tz)
Nkurunziza ( Brndi )
M7 ( Ug )
Kwasababu hizo nakubali kua hata kwa Sankala labda ka mr slim kanaweza husikaView attachment 1079942
Uzushi huu!
 

Forum statistics

Threads 1,295,408
Members 498,303
Posts 31,211,193
Top