• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mtikila: Dr Slaa na Prof Lipumba ni wazalendo, Lowassa hatoshi Urais

C

Chintu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2011
Messages
4,844
Points
2,000
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2011
4,844 2,000
Mchungaji Christopher Mtikila amewasifu Dr Slaa na Prof Ibrahim Lipumba kwa kusikiliza na kutii sauti ya Mungu kupitia dhamira zao.

Amedai wagombea wote wawili wa CCM na CHADEMA wana mapungufu lakini kwa mtu yeyote mwenye akili timamu atajua wazi mapungufu yao yanazidiana kwa kiasi kilicho dhahiri mno!

Na kama kuna mtu haoni hilo basi anatakiwa kupimwa akili.

Mch machachari Mch Christopeher Mtikila akiwa katika studio star TV leo asubuhi katika kipidi cha tuongee amesema kwamba Jaji Lubuva ni mkwewe Lowasa. Alizungumza hiyo habari kufuatia kitendo cha kampeni alizozifanya mgombea Urais kuiptia Ukawa alipokua ziarani Tabora pale aliposema kuwa hii ni zamu ya warutheri kuongoza nchi. Pamoja na hayo mambo mengine aliyaongea ni juu ya kauli za viongozi waandamizi wa UKAWA ambazo zinatoka katika kauli ndimi moja lakini zinatofautiana.

Mfano: Kauli ya Mgombea Urais kupitia Ukawa alipokuiwa CCM alisema '' Rais kikwete ni Visionary Leader ana uwezo wa kuona mbali'' na alipotoka CCM akiwa ukawa akasema "Rafiki yangu Jakaya Mrisho Kikwete, kahuaribu uchumi wa nchi" Pia Mhe Fredrick Sumaye'' Enadpo CCM itampitisha Lowasa kugombea Urais mimi nitahama chama" na alipokuwa ameama CCM akasema" Lowasa anastahili Urais yeye ndiye Jemedari wetu" Kauli ya Tundu Lissu "CCM wamempatia Fisadi Lowasa Fomu ya ugombea Urais, Ni hatari''….leo amegeuka kua mpiga debe mkuu….

Kauli ya Mnyika " Nina Ushahidi wa kutosha kuhusina na ufisadi na wizi wa Lowasa na Rostam… Mwisho akasema ata mchungaji mwenzake Mh Peter Msigwa anayemuunga mkono Lowasa akapimwe akili leo amegeuka kuwa mpiga Debe mkuu… Akasema kauli tofauti katika vinywa hivyo haviwezi kuongoza fikra za watanzania…..hizo ni mbinu za kuwania madaraka wakipata madaraka wanaanza kuwa na lugha za utetezi….

Na alipoulizwa kuwa inawezekana amenunuliwa na CCM kutokana na kauli yake ya kusema mgombea wa CCM John Pombe Magufuri ana nafuu kuliko Mgombea wa UKAWA…akajibu yeye anaendelea kusisitiza kuwa hawa wagombea wote wana matatizo ya kiafya lakini mmoja ana nafuu au matatizo yake mpaka uyafanyie research huyu mwingine hata ukiwa mjinga kiasia gani unamuana kabisa ubongo umepoteza mawsiliano na mwili. Hivyo Ikulu siyo Hospital

Akasisitiza kuwa CCM imemuweka ndani mara kadhaa zaidi ya mara 40 hawezi kuwamsemaji wao hata kidogo…..
 
B

bato

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
3,275
Points
2,000
B

bato

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
3,275 2,000
Huyu ni Mchungaji wa Kanisa,ni mtata sana. Yuko Live on air Star tv,Tuongee Asubuhi. Anasema EL afya yake si salama,hakuna mawasiliano kati ya ubongo na viungo vyake.

Viungo vimeshindwa kutii amri kutoka juu kichwani. Mtu yeyote anayemwunga mkono EL apimwe akili. Anamshangaa Mch mwenzake Gwajima kuambatana na EL. Sehemu kubwa ya mazungumzo yake ni mashambulizi kwa UKAWA
 
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
5,405
Points
1,250
Majigo

Majigo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
5,405 1,250
ni wajibu wa kila mwananchi kuwa mzalendo, Hivyo Ni Vzuri Wao Kufanya Hivyo...Ila Sisi Tumemkubal Mzalendo Halisi Mh.Lowasa
 
Themi1

Themi1

Senior Member
Joined
Jul 23, 2015
Messages
171
Points
170
Themi1

Themi1

Senior Member
Joined Jul 23, 2015
171 170
Tatizo la ccm sio ufisadi tatizo ni lowassa kama ni ufisadi wamebaki wengi ccm.
 
MSIMISEKI SENIOR

MSIMISEKI SENIOR

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2014
Messages
462
Points
250
MSIMISEKI SENIOR

MSIMISEKI SENIOR

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2014
462 250
ni wajibu wa kila mwananchi kuwa mzalendo, Hivyo Ni Vzuri Wao Kufanya Hivyo...Ila Sisi Tumemkubal Mzalendo Halisi Mh.Lowasa
Sema wewe siyo sisi........
 
lacuna

lacuna

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2015
Messages
655
Points
195
lacuna

lacuna

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2015
655 195
Mtikila anaongea fact kweli,ungiangalia kwa sasa ukawa hata clips za mgombea wao hawaonyeshi,jamaa hata hajulikani anaongea nini maskini,wanaokwenda kwenye mikutano wanasikitika sana
 
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
4,043
Points
1,500
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
4,043 1,500
Kila ninaposikia anaongea ni utumbo wa nzi tu.
 
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
4,043
Points
1,500
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
4,043 1,500
Anasema mwenyekiti wa tume ni mkwe wa lowasa ndiyo maana hakumnyima fomu ya kugombea urais.

Swali je mwenyekiti wa tume Jaji Lubuva angemnyima kwa vigezo gani.

Mtikila anataka tuwe na mashaka na mwenyekiti wa tume na maamuzi yake.

Hafai mtikila.
 
Kitumbo

Kitumbo

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2010
Messages
550
Points
195
Kitumbo

Kitumbo

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2010
550 195
Ni kweli kabisa. Kuna hatari hapa ya kuongozwa na Rais tusiyemchagua. na hili likitokea tunachagua "anarchy"
 
Mpiganji mashuhuri

Mpiganji mashuhuri

Senior Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
115
Points
225
Mpiganji mashuhuri

Mpiganji mashuhuri

Senior Member
Joined Jul 12, 2015
115 225
Yani Ktk vijana wajinga nchi hii Mchange namba 1, Na cku zito akikosa ubunge mchange cjui ataishije nch hi
Mchange hana jipya kila anapoitwa studio yeye mbaya wake ni CHADEMA tu na ni mkakati wa makusudi kabisa wa startv kupotosha umma ili walau kuisaidia sisiemu lakini wamechelewa watanzania wana hitaji mabadiliko.
 

Forum statistics

Threads 1,403,647
Members 531,313
Posts 34,430,182
Top