Mtikila: CCM inafanya mafunzo ya wizi wa kura Afrika Mashariki


M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
1,892
Likes
94
Points
145
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2010
1,892 94 145
Taarifa kutoka nairobi kenya zinaeleza kuwa nkutano wa siasa uliohusisha wenyeviti na makatibu wa vyama afrika mashariki umeisha huku mtikila akichafua hali ya hewa.

Mtikila(0713 435016) alipinga east afrikani federation kwa sababu zifuatazo
1. Umoja huo si kwa maslahi ya wananchi bali viongozi pekee yao
2. Hakuna demokrasia katika chaguzi kwani ccm ya tanzania ndiyo imekuwa ikifundisha wizi wa kura ,katika chaguzi za kenya, zimbabwe,uganda,malawi,n.k
3. Wakenya wanataka muungano huo kwa kuwa wanataka ardhi ya watanzania na si muungano
4 .museveni ni rais dikiteta ambaye hataki upinzani hivyo hatuwezi kuungana na wauaji
5. Rwanda ni wauaji na wamemwaga damu hivyo ni hatari.
6. Serikali ya kenya wanaua wapinzani na mtu yoyote akitaka kuipinga serikali anauawa.
7. Ccm tanzania ina lindwa na vyombo vya dola na kuchakachua matokeo kuwalinda wagombea wa ccm
8. Tume ya uchaguzi tanzania haiko huru kwa kuwa wakuu wa wilaya, wakurungezi , wakuu wa mikoa wanahujumu upinzani
 
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
1,892
Likes
94
Points
145
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2010
1,892 94 145
Ktk Mkutano huo baadhi ya vyama havikuwepo , na ulieunguliwa na Raila Odinga
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Bora federation lije, tutapata nafasi ya kutanua hadi kampala..

Ardhi ardhi yote ni Mungu kila mtu ana haki ya kuitumia..let them use..mipori yote ..ya nini?
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,994
Likes
452
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,994 452 180
Taarifa kutoka nairobi kenya zinaeleza kuwa nkutano wa siasa uliohusisha wenyeviti na makatibu wa vyama afrika mashariki umeisha huku mtikila akichafua hali ya hewa.

Mtikila(0713 435016) alipinga east afrikani federation kwa sababu zifuatazo
1. Umoja huo si kwa maslahi ya wananchi bali viongozi pekee yao
2. Hakuna demokrasia katika chaguzi kwani ccm ya tanzania ndiyo imekuwa ikifundisha wizi wa kura ,katika chaguzi za kenya, zimbabwe,uganda,malawi,n.k
3. Wakenya wanataka muungano huo kwa kuwa wanataka ardhi ya watanzania na si muungano
4 .museveni ni rais dikiteta ambaye hataki upinzani hivyo hatuwezi kuungana na wauaji
5. Rwanda ni wauaji na wamemwaga damu hivyo ni hatari.
6. Serikali ya kenya wanaua wapinzani na mtu yoyote akitaka kuipinga serikali anauawa.
7. Ccm tanzania ina lindwa na vyombo vya dola na kuchakachua matokeo kuwalinda wagombea wa ccm
8. Tume ya uchaguzi tanzania haiko huru kwa kuwa wakuu wa wilaya, wakurungezi , wakuu wa mikoa wanahujumu upinzani
Naunga mkono mia kwa mia hasa no. 7 na 8.
 
Gerald

Gerald

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
294
Likes
5
Points
35
Gerald

Gerald

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
294 5 35
Bora federation lije, tutapata nafasi ya kutanua hadi kampala..

Ardhi ardhi yote ni Mungu kila mtu ana haki ya kuitumia..let them use..mipori yote ..ya nini?
Wee jamaa kilaza kweli
 
2

2015

Senior Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
123
Likes
3
Points
35
2

2015

Senior Member
Joined Aug 13, 2011
123 3 35
Mtikila kwa hili namuunga mkono, tz ccm bado wanatusumbua kwa mbinu zao za wizi halafu leo tukajitanue zaidi hayo mapambano tutayaweza?
 
Kaduguda

Kaduguda

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2008
Messages
680
Likes
304
Points
80
Kaduguda

Kaduguda

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2008
680 304 80
Taarifa kutoka nairobi kenya zinaeleza kuwa nkutano wa siasa uliohusisha wenyeviti na makatibu wa vyama afrika mashariki umeisha huku mtikila akichafua hali ya hewa.

Mtikila(0713 435016) alipinga east afrikani federation kwa sababu zifuatazo
1. Umoja huo si kwa maslahi ya wananchi bali viongozi pekee yao
2. Hakuna demokrasia katika chaguzi kwani ccm ya tanzania ndiyo imekuwa ikifundisha wizi wa kura ,katika chaguzi za kenya, zimbabwe,uganda,malawi,n.k
3. Wakenya wanataka muungano huo kwa kuwa wanataka ardhi ya watanzania na si muungano
4 .museveni ni rais dikiteta ambaye hataki upinzani hivyo hatuwezi kuungana na wauaji
5. Rwanda ni wauaji na wamemwaga damu hivyo ni hatari.
6. Serikali ya kenya wanaua wapinzani na mtu yoyote akitaka kuipinga serikali anauawa.
7. Ccm tanzania ina lindwa na vyombo vya dola na kuchakachua matokeo kuwalinda wagombea wa ccm
8. Tume ya uchaguzi tanzania haiko huru kwa kuwa wakuu wa wilaya, wakurungezi , wakuu wa mikoa wanahujumu upinzani

Sijaelewa maana ya ku-attach pdf file titled "fisadi" kwenye thread yako tafadhali. Otheriwse Mtikila naona kaamua kuweka wazi kila kitu juu ya ufisadi TZ na uovu uliokithiri East Africa Federation tarajiwa. Ngoja tusikie wanaopenda kumpeleka mahakamani sasa!
 
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
472
Likes
3
Points
0
maulaga

maulaga

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
472 3 0
Bora federation lije, tutapata nafasi ya kutanua hadi kampala..

Ardhi ardhi yote ni Mungu kila mtu ana haki ya kuitumia..let them use..mipori yote ..ya nini?
Umefikiri kabla ya kuandika?
 
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
303
Likes
0
Points
0
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
303 0 0
yani MTIKILA KAONGEA POINT TUPU ila watamdharau km kawaida yao.
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,560
Likes
7
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,560 7 0
Hizo hoja mtikila hazina mpinzani, pia lengo la kufikisha ujumbe limefikiwa "MSG sent"
 
SILENT ACtOR

SILENT ACtOR

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
629
Likes
65
Points
45
SILENT ACtOR

SILENT ACtOR

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
629 65 45
Bora federation lije, tutapata nafasi ya kutanua hadi kampala..<br />
<br />
Ardhi ardhi yote ni Mungu kila mtu ana haki ya kuitumia..let them use..mipori yote ..ya nini?
<br />
<br />
Pole bana!
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
Achana naye huyo, namjua jina lake halisi anaitwa Odhiambo Wanjiru Kiplagat. kuna mtanzania anaitwa hivyo?
huyo ni mtanganyika aliyejitolea kuwa kijakazi wa magamba. Hapa anajaribu kukamilisha siku maana bado masaa machache kabla nape hajapita kukagua kazi za vijakazi wake.
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
huyo ni mtanganyika aliyejitolea kuwa kijakazi wa magamba. Hapa anajaribu kukamilisha siku maana bado masaa machache kabla nape hajapita kukagua kazi za vijakazi wake.
Watanganyika wote tungekuwa kama cha-DEMU nchi ingelaaniwa...

Vipi mgawo kutoka mwanajumuia Slaa umepata?
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Alicho sema Mtikila ndiyo ukweli wenyewe .Huwezi kuwa Federation wkati kila Nchi ina mashida makubwa na uvunjifu wa haki za binadamu ikiwamo Tanzania no way .
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Yeah! Rev. Mtikila is right. tatizo wengi wanamuona kama mwehu hivi hawawezi tilia maanani points zake lkn ukweli zimegusa sana!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
duuuh pataamu hapa
 

Forum statistics

Threads 1,213,518
Members 462,175
Posts 28,480,729