Mtikila akitelemka kwenye bajaji kwenda kuzungumza na waandishi wa habari kuhusu Dr. Ulimboka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtikila akitelemka kwenye bajaji kwenda kuzungumza na waandishi wa habari kuhusu Dr. Ulimboka

Discussion in 'Jamii Photos' started by Nikupateje, Jul 3, 2012.

  1. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,240
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mtikila.jpg

    MEDIA: MWANANCHI
    date: Mon. July 02, 2012
    page: 03
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,710
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Nao ni usafiri unamtosha
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Akiteremka, rekebisha wewe, Kiswahili ni lugha yako ya Taifa.
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,357
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    safi kabisa "saa ya ukombozi ni sasa"

    Hivi hana kesi kweli huyu mahakamani sijamsikia muda mrefu
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,259
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Mashujaa waliosahaulika!
     
  6. j

    jere100 Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzalendo wa ukweli
     
  7. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Ni uzalendo, i hope hata akipewa ukuu wa Wilaya ataendelea kutumia usafir huo huo.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    huyu ana makasheshe sana..kaaa yaani huyu ndo anakuwa baba mkwe unaenda kuoa binti yake mbon autajuta
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    hahaaa wewe sikupendi lakini kwa hii nimekugongea LIKE...teeeh
     
  10. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,240
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145

    Kisweahili ni luga ya teifa gani? Je, unejuaje kua mimi ni mtu teifa gan? Ninaadika post hii nikiw nimekanyag ardh ya teifa gani? jE, umshindwa kbisa kuelew nlichoandka apa?
     
  11. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,240
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ni wewe tu hufuatilii. Yuko muelekeo wa East Africa court kudai Serikali ya Tanganyika ndani ya Muungano.
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Andika vizuri sikuelewi, kama hujui Kiswahili tumia "google translate" au weka lugha unayoijuwa wewe vizuri, usituharibie lugha yetu tamu.
     
  13. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,610
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    Mhmhmh
     
  14. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,663
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Naona watu mnaleta swaga za jukwaa la lugha hapa. pLz go to the right jukwaa! Mnatuchosha kusoma hizo swaga zenu,tuko bize.
     
  15. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtikila hajikwezi.
     
  16. S

    Sinag Man Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyama sasa vimepata sera za kuzungumza.
     
Loading...