Mtihani unaowakabili baadhi ya wanawake waingiapo katika uhusiano mpya....


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,328
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,328 280


Ni pale mwanaume anapoonyesha tamaa kubwa ya ngono na kulazimisha kukutana kimwili wakati mwanamke aliweka msimamo wa kutokutana kimwili na mwanaume yeyote mpaka baada ya muda fulani tangu kufahamiana na kuwa wachumba au mpaka pale watakapofunga ndoa.



Huu ni mtihani kwa wanawake wengi kwa sababu unawaweka katika wakati mgumu wa kuchagua kuvunja nadhiri waliojiwekea au kusimama imara kwenye msimamo waliyojiwekea kwa ajili yakulinda heshima zao.

Swali kwa wanawake: Je unapokabiliwa na mtihani kama huu ni uamuzi gani unaona ni sahihi kwako….?
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,615
Likes
12,210
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,615 12,210 280
Huu mtihani unawakabili Mabikra tu! Ila kama used tayari it is expected katika digitali kuwa game zitapigwa kama kawaida except maybe WHEN IS THE RIGHT TIME! Ila jibu kuwa game ndio survival ya mahusiahano unalo mkononi!

Mtihani zama hizi za DIGITALI ni wasiwasi JE MWENZA MPYA SI MTUMIAJI WA KABANG/TTIGO????????? Na unaanze kumuamini na KABANGANG yako hivi hivi kireja reja? Wengine mafirauni kweli hashindwi kujifanya kakosea njia! Nyamaaaaf!
 
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,163
Likes
1,005
Points
280
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,163 1,005 280
Mimi sio mwanamke, but kwa uelewa wangu, wengi huwa wanamegwa kwa ajili ya kulinda mahusiano, wanaogopa mchumba asisepe wanajikuta wamemegwa wakati walipanga wasitoe mzigo mpaka ndoa
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Dialogue!
Issue inajadiliwa mkiwa katika mazingira salama kabisa jamaa amwage hoja kwa nini soon na bint apangue na kutoa zake kwa nini msubiri,mwisho wa siku mtainuka na mutual agreement.
 
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
994
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
994 8 0
Huu unakua mtihani kama mwanamke amejiwekea dhamira ya kutofanya mpaka muda fulani upite ila swali la kujiuliza kwa sasa je ni wanawake wangapi wanajiwekea nia hiyo. Kwa upeo wangu mimi kama mwanaume huwa inatokea tu umejilia mzigo kiulainiiiiiiiiiiiii, kama unabisha karibu kwenye christmas party officin kwetu mwisho wa mwezi....
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,707
Likes
14,108
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,707 14,108 280
Ila huu huwa ni mtihani wanaume wengine wakiomba mchezo na kukubaliwa mapema huwa wanaamini mwanamke hana msimamo,kumbe binti anafanya hvyo kulinda mahusiano..hapo possibility ya kuendelea na mahusiano inakua ndogo..
Wengine wakicheleweshewa mchezo pia ni tatizo wanaanza kujitoa kimyakimya..
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,271
Likes
4,058
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,271 4,058 280
Uzoefu unanionesha kuwa hakuna mwanamke yoyote aliyekuwa anamaanisha hiki kama alikisema mwanzo

Tatizo wanawake huwa hawamaanishi wakisemacho huwa wanasema kwa kujaribu tu na ukionesha kukubaliana nae na iketokea akaja "geto" yeye ndio huanzisha "uchokozi"!!!!!!
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,271
Likes
4,058
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,271 4,058 280
Ila huu huwa ni mtihani wanaume wengine wakiomba mchezo na kukubaliwa mapema huwa wanaamini mwanamke hana msimamo,kumbe binti anafanya hvyo kulinda mahusiano..hapo possibility ya kuendelea na mahusiano inakua ndogo..
Wengine wakicheleweshewa mchezo pia ni tatizo wanaanza kujitoa kimyakimya..
Hebu tu assume tu kuwa huwa mnamaanisha
Hivi huwa mnasuburia nini?
Ni nini hasa point ya kusubiri?
 
K

keh

Senior Member
Joined
Aug 22, 2013
Messages
116
Likes
4
Points
35
K

keh

Senior Member
Joined Aug 22, 2013
116 4 35
hahaha yaaaaaani kaenda UARABUNI badala ya BONDENI
Mtihani zama hizi za DIGITALI ni wasiwasi JE MWENZA MPYA SI MTUMIAJI WA KABANG/TTIGO????????? Na unaanze kumuamini na KABANGANG yako hivi hivi kireja reja? Wengine mafirauni kweli hashindwi kujifanya kakosea njia! Nyamaaaaf!
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,328
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,328 280
Huu mtihani unawakabili Mabikra tu! Ila kama used tayari it is expected katika digitali kuwa game zitapigwa kama kawaida except maybe WHEN IS THE RIGHT TIME! Ila jibu kuwa game ndio survival ya mahusiahano unalo mkononi!

Mtihani zama hizi za DIGITALI ni wasiwasi JE MWENZA MPYA SI MTUMIAJI WA KABANG/TTIGO????????? Na unaanze kumuamini na KABANGANG yako hivi hivi kireja reja? Wengine mafirauni kweli hashindwi kujifanya kakosea njia! Nyamaaaaf!
Ha ha ha ha aaaaaa.. lara 1 kweli umefikiria nje ya box, sikuwaza kuhusu hilo.
 
Last edited by a moderator:
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Lara 1,tru tht..Ingekuwa kwamba ukitunza bikra una GUARANTEE kumpata a man who has it all sawa zngetunzwa kw bidii,since hakuna ...dose inakuwa'supplied kama kawaida n mr right wl b found in th process
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Uzoefu unanionesha kuwa hakuna mwanamke yoyote aliyekuwa anamaanisha hiki kama alikisema mwanzo

Tatizo wanawake huwa hawamaanishi wakisemacho huwa wanasema kwa kujaribu tu na ukionesha kukubaliana nae na iketokea akaja "geto" yeye ndio huanzisha "uchokozi"!!!!!!
Kwa nini mnapenda kuwa wasemaji wa wanawake?
 
K

KipimaPembe

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2007
Messages
1,284
Likes
69
Points
145
K

KipimaPembe

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2007
1,284 69 145
Sex inaonekana kuwa mzigo kwa wanawake, mhhh, ni kweli wengi huona sex kama kazi. Tatizo ni kuwa lengo namba moja la mwanaume kutafuta mahusiano na mwanamke ni kupata sex. Vinginevyo wanaume hupenda marafiki wa kiume zaidi kwani wana mawazo yanayofanana. Ni sex tu ndo inayowapeleka (drive) wanaume kwa wanawake. Bahati mbaya wanawake nao wanatafuta kitu tofauti. Mhhh, kuleta urari (balance) katika suala hili ndo changamoto ya maisha ya mahusiano. Ni full migogoro.
Yaani sex ni sababu ya kwanza kuleta migogoro kati ya mwanamke na mwanaume ndani ya mahusiano. Inaelekea sexual evolution ya mwanamke na mwanaume vinakwenda mshazari - haviwasiliani kabisa. Yaani hakutakuwa na amani kati ya ke na me katika mahusiano kama sex si sehemu ya mpango mzima!
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,271
Likes
4,058
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,271 4,058 280
Lara 1,tru tht..Ingekuwa kwamba ukitunza bikra una GUARANTEE kumpata a man who has it all sawa zngetunzwa kw bidii,since hakuna ...dose inakuwa'supplied kama kawaida n mr right wl b found in th process
Khaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Kwa sababu wanawake hawawezi kujisemea, wanaona aibu kusema mambo yao....
Yetoni!! Eiyer kasema wanawake huwa hawamaanishi wanachosema,nawe unasema hawawezi kujisemea!
Hebu mtuache tujisemee wenyewe
 
Last edited by a moderator:
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,271
Likes
4,058
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,271 4,058 280
Halafu unaamini atakusubiri....
Utasubirishwa na wengi kama utaenda kwa mtindo huo
Na hatompata kamwe
Ndio maana na mimi najitahiti nimpate wa kuondoa bikra yangu ili nikija kuoa niwe used tayari....lol!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,252,030
Members 481,989
Posts 29,793,733