Mtei amuangukia Zitto Kabwe, adai ni mwanasiasa jasiri


Taswira

Taswira

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2012
Messages
1,198
Likes
12
Points
0
Age
28
Taswira

Taswira

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2012
1,198 12 0


Katika hatua isiyoyakwaida baada ya kuona Zitto hatetereki na fitina za Kila aina anazofanyiwa ndani ya Chadema ili kumkatisha tamaa kijana huyo mwenye upeo wa hali ya juu wa kusoma Nyakati,Mzee Edwin Mtei ambaye ni Mwasisi na mwenye sauti kuu ndani ya chama hicho ameamua kumuangukia Zitto kabwe na kukiri Zitto ni Mwamba,Zitto ni Mwanasiasa jasiri na Mbunifu wa siasa zake,Zitto ni kijana mwenye uwezo mkubwa wa kuhimiri CATRINA yoyote ile katika siasa zake.
Mzee Mtei amefikia hatua hiyo baada ya siku za karibuni kusikika akisema bado Chadema inamhitaji Zitto kabwe,Bado Zitto ananafasi ndani ya Chadema kwa sababu anamchango Mkubwa ndani ya chama hicho.
Chanzo:Gazeti la Tazama,17/12/2013
 
M

Mr. Mpevu

Senior Member
Joined
Oct 26, 2012
Messages
125
Likes
97
Points
45
Age
55
M

Mr. Mpevu

Senior Member
Joined Oct 26, 2012
125 97 45
Mmiliki na mwandishi wa gazeti hili la udaku wa kisiasa namfahamu. Kwa sasa ni katibu wa CCM wilaya ya Shinyanga. Anaitwa Charles Charles. Hadi lini CCM wataendelea kumtetea Zitto? Kama wanampenda kwanini wasimchkue? Hivi Zitto anajisikiaje anaposifiwa na kutetewa CCM?
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
TeamZitto hamuamini kilichowapata
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Zito yuko juu nyie.

..Tatizo mnaruhusu akili ndogo (****) iongoze akili kubwa (Zito).

.. Viva Zito Viva Zito Viva Zito..
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Mwandishi Charles Charles , katibu msaidizi wa CCM manispaa ya Shinyanga.....hata ukatibu kamili hajawahi kupata kisa hana uwezo.....fikiria mpaka CHAMA CHA MIZIGO (CCM) kina kuona wewe ni mzigo zaidi , sijui itakuwaje.....
 
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
1,176
Likes
1
Points
0
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
1,176 1 0
"Uteuzi wa Tume ya katiba haufai wamejaa waislamu" Edwin Mtei
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
28
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 28 145
Zitto ni mwanasiasa mahiri sana na mwenye msaada mkubwa kwa taifa letu. Ni jahiri tu atakaetaka mwanasiasa huyu apotee katika anga za siasa.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Ni kweli Zitto ni mwanasiasa jasiri, huo ukweli lazima tuuseme popote, na ndiyo maana ccm wanampenda sana awe mwenyekiti wao.
Zitto kwa CHADEMA ame expire hatakiwi tena. Ametusaliti wanamabadiliko, wacha aende ccm awe mwenyekiti wa taifa
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Ni kweli Zitto ni mwanasiasa jasiri, huo ukweli lazima tuuseme popote, na ndiyo maana ccm wanampenda sana awe mwenyekiti wao.
Zitto kwa CHADEMA ame expire hatakiwi tena. Ametusaliti wanamabadiliko, wacha aende ccm awe mwenyekiti wa taifa
Jibuni hoja acheni uhuni...
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Habari kwa Hisani ya CHAMA CHA MIZIGO (CCM) .....unategemea isiwe mzigo?
 
M

mchaichai

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2011
Messages
648
Likes
0
Points
0
M

mchaichai

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2011
648 0 0
Mzee Mtei ninaye mjua hawezi kumwomba msaliti kama zitto! Yule ni Mzee mwenye heshima ya kimataifa Siyo mwenye muda mchafu.

Pili Chama siyo cha Mtei! Chama ni cha wananchi Mtei ni Muasisi tu! cc hapa ZiTTO labda umpe kazi katika gazeti lako la udaku hili cc wananchi na wanachama makini hatumtaki kabisa
 
Unyanga

Unyanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2011
Messages
402
Likes
3
Points
35
Age
31
Unyanga

Unyanga

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2011
402 3 35
Mi nilifikiri mtapinga kuwa mtei hajasema hivyo kumbe mnamshambulia mwandishi kweli akili ndogo za kina Mungi ni nyingi hapa ndani
 
Last edited by a moderator:
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,913
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,913 280
Mwandishi Charles Charles , katibu msaidizi wa CCM manispaa ya Shinyanga.....hata ukatibu kamili hajawahi kupata kisa hana uwezo.....fikiria mpaka CHAMA CHA MIZIGO (CCM) kina kuona wewe ni mzigo zaidi , sijui itakuwaje.....
Hivi ameshaacha cheo chake cha ukatibu wa siasa pale ofisi ndogo Lumumba?Maana kwenye Simu yangu kuna matusi aliniporomoshea mwaka jana baada ya kujibu makala yake aliyokua alipotosha kuhusu wanaharakati .Baadala ya kutoa hoja ali-resort kwenye matusi.

Nilimuambia Sheria mbovu ya magazeti ndio iliyowezesha makanjanja kama hawa nao kuinua kalamu na kuandika...
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,401
Likes
68
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,401 68 145
Bado sijaona mwanasiasa ambaye analenga maendeleo ama weledi chanya,ni uzushi,matusi,ugomvi.kweli kuota ndevu si kukua.


Hivi ameshaacha cheo chake cha ukatibu wa siasa pale ofisi ndogo Lumumba?Maana kwenye Simu yangu kuna matusi aliniporomoshea mwaka jana baada ya kujibu makala yake aliyokua alipotosha kuhusu wanaharakati .Baadala ya kutoa hoja ali-resort kwenye matusi.

Nilimuambia Sheria mbovu ya magazeti ndio iliyowezesha makanjanja kama hawa nao kuinua kalamu na kuandika...
 

Forum statistics

Threads 1,252,135
Members 482,015
Posts 29,797,767