Mtego wa mfanyakazi wa kike kwa mfanyakazi mwenzie mwanamme safarini


babalao

babalao

Forum Spammer
Joined
Mar 11, 2006
Messages
427
Likes
6
Points
0
babalao

babalao

Forum Spammer
Joined Mar 11, 2006
427 6 0
Kuna rafiki yangu mmoja wa kiume alinisimulia kisa kimoja kilichomkuta aliposafiri kikazi na dada mmoja ambaye wanafanya naye kazi pamoja na wanaheshimiana sana kama ifuatavyo. Walikodi vyumba viwili na Guest house zote zilikuwa zimejaa.

Ilipofika saa 4 usiku yule dada alipiga hodi kwenye chumba cha yule kaka akidai kuwa chumbani kwake kuna mdudu nge na anaogopa kulala kwenye chumba hicho. Yule kaka alijitahidi kumulika kwa tochi uvunguni mwa kitanda na kila mahali ili amuue yule nge lakini hakuonekana.

Baada ya hapo yule kaka alimshauri yule dada ahamie chumbani kwake kwa kuwa kitanda kilikuwa kimoja walikubaliana kulala mzungu wa nne yaani kila mmoja akilala kichwa kimoja kwenye mchago na kingine kwenya tendegu ili kukwepa kupata kishawishi.

Yule kaka alipata shida sana lakini alimudu mtihani kwa kujizuia na tamaa ya mwili, alifikiri mambo mengi kwamba yawezekana ni mtego wa yule dada kutaka kumpima au pengine huenda alikuwa na nia mbaya kama angeshindwa kuvumilia amwingize kwenye kesi ya kubaka.

Wana JF naomba mchango wenu Jee yule dada alikuwa na lengo gani kwa huyo kaka, kwani kama alikuwa anampenda au anamtaka si angemueleza kuliko kumtia majaribuni?

Karibuni mwenye hoja atoe hoja yake kwani suala hili bado lina mtesa yule rafiki yangu.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mmh jaman asi ashapas huo mtihan sasa unaumia nini tena?
pole sana lakin yashapita ..usiwaze n tak t easy sema ikitokea tena itabid umuulize dada ana nia gan..bt 4nw haina haja ya kuwaza cz USHAMSHINDA SHTEAN.
HONGERA SANA KWA KUMUEPUKA SHETAN.
 
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2008
Messages
373
Likes
2
Points
0
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2008
373 2 0
Mbona mambo ya kawaida hayo. Waweza kulala kitanda kimoja na mtu wa jinsia nyingine bila kumfanya lolote. Haya Mambo usilazimishe kama mvuto upo itatokea tu. Na utapata roho kitu inapenda bila kubaka
 
M

Mtama

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
M

Mtama

Member
Joined Nov 8, 2010
64 0 0
Yap naungana na Rose coz yameshapita,ila pia huyo jamaa ni hero wa ukweli,congratulation bro maana sisi wanaume bwana...........!!!!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
hamna kitu hapo bana fix tu hizo na nyinyi .sasa nge si angeenda reception kuwaambia
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
mmh jaman asi ashapas huo mtihan sasa unaumia nini tena?
pole sana lakin yashapita ..usiwaze n tak t easy sema ikitokea tena itabid umuulize dada ana nia gan..bt 4nw haina haja ya kuwaza cz USHAMSHINDA SHTEAN.
HONGERA SANA KWA KUMUEPUKA SHETAN.

sasa hapo Rose shetani ni nani?
 
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
357
Likes
8
Points
35
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
357 8 35
Yaliyoendelea kujiri baada ya usiku huo wa nge ndo yanaweza kutoa picha ya nia ya huyo bibie japo kwa muhtasari. Je kuna vimitego vingine viliendelea, ama yaliishia pale pale? Btw, kalikuwa ni kamtihani flani it seems
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,941
Likes
3,903
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,941 3,903 280
hao wote walitegana na wote wakashinda vishawishi kwani kama chumba kina nge na huyo mkaka aliona nge hayupo angeenda kulala yeye kule kwenye nge na kumwachia binti chumba chake au la wangetoa taarifa kwa uongozi wa hotel au angesgusha net nge asingeingia kwenye net
 
K

kambipopote

Senior Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
114
Likes
4
Points
35
K

kambipopote

Senior Member
Joined Nov 15, 2010
114 4 35
Mbona mambo ya kawaida hayo. Waweza kulala kitanda kimoja na mtu wa jinsia nyingine bila kumfanya lolote. Haya Mambo usilazimishe kama mvuto upo itatokea tu. Na utapata roho kitu inapenda bila kubaka
Halohalooooo. Huyo dada nadhani hakupata usingizi maana ndie aliandaa mpango mzima. Nimemkubali kijana kwa kuweza kumshinda ibilisi:A S-baby:
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
hao wote walitegana na wote wakashinda vishawishi kwani kama chumba kina nge na huyo mkaka aliona nge hayupo angeenda kulala yeye kule kwenye nge na kumwachia binti chumba chake au la wangetoa taarifa kwa uongozi wa hotel au angesgusha net nge asingeingia kwenye net
Umenimalizia maneno kabisaaa!!!!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
sasa hapo Rose shetani ni nani?
kwan we wadhan nani anaweza kuwa mtumwa wa shetan kat ya dada na kaka?
karibu chai babu leo samak wa kubanika +ndimu+pilipili na chaii swafi yenye tea masala ...karibu
nimekumiss jaman...nilipika mlenda juz wacha nkumbumbuke nkasema angejua nafanya nin apa angenichokoza...!!!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Yap naungana na Rose coz yameshapita,ila pia huyo jamaa ni hero wa ukweli,congratulation bro maana sisi wanaume bwana...........!!!!
nkweli
yashapita ..ameshashinda sasa anawaza nini?au anajutia kutoitumia chance vyema?
sion cha kuwaza apo as far as anaonekana ni mkaka strong mweny msimamo thabiti...I LIKE T
apo angekutana na watoto wa mbwa mbona ata nusu saa isingepita angerukiwa...angepewa alicholiitaj...
he z hero
 
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,337
Likes
141
Points
160
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,337 141 160
Si mkaka angehamia chumba cha mdada, logical hii ni another Shigongo's copy n' paste story
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
hamna kitu hapo bana fix tu hizo na nyinyi .sasa nge si angeenda reception kuwaambia
HA HA HA HA Hata mimi nashangaa sijui kwanini huyu NGE kwanini aende chumbani badala ya kwenda reception
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Hii umejitungia tuu hamna lolote
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
duh,me nashindwa kuingia ktk mawazo ya huyo binti
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
HA HA HA HA Hata mimi nashangaa sijui kwanini huyu NGE kwanini aende chumbani badala ya kwenda reception
Siyo nge anamaana mdada angeenda kuwataarifu wahudumu wa reception kuwa chumbani kwake kuna nge na wala sii kwa mkaka eeh
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
kwan we wadhan nani anaweza kuwa mtumwa wa shetan kat ya dada na kaka?
karibu chai babu leo samak wa kubanika +ndimu+pilipili na chaii swafi yenye tea masala ...karibu
nimekumiss jaman
...nilipika mlenda juz wacha nkumbumbuke nkasema angejua nafanya nin apa angenichokoza...!!!
asante dia kwa hiyo breakfast,mmmmh mbona leo mapema sana!jana usiku ulipiga desh nini?nimependa hapo kwenye red: moyo wangu umefarijika na nadhani hata chai leo sio lazima tena, nimeshiba kwa hiyo kauli yako tu!!!!
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,879
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,879 1,712 280
Kuna rafiki yangu mmoja wa kiume alinisimulia kisa kimoja kilichomkuta aliposafiri kikazi na dada mmoja ambaye wanafanya naye kazi pamoja na wanaheshimiana sana kama ifuatavyo. Walikodi vyumba viwili na Guest house zote zilikuwa zimejaa. Ilipofika saa 4 usiku yule dada alipiga hodi kwenye chumba cha yule kaka akidai kuwa chumbani kwake kuna mdudu nge na anaogopa kulala kwenye chumba hicho. Yule kaka alijitahidi kumulika kwa tochi uvunguni mwa kitanda na kila mahali ili amuue yule nge lakini hakuonekana. Baada ya hapo yule kaka alimshauri yule dada ahamie chumbani kwake kwa kuwa kitanda kilikuwa kimoja walikubaliana kulala mzungu wa nne yaani kila mmoja akilala kichwa kimoja kywenye mchago na kingine kwenya tendegu ili kukwepa kupata kishawishi. Yule kaka alipata shida sana lakini alimudu mtihani kwa kujizuia na tamaa ya mwili, alifikiri mambo mengi kwamba yawezekana ni mtego wa yule dada kutaka kumpima au pengine huenda alikuwana nia mbaya kama angeshindwa kuvumilia amwingize kwenye kesi ya kubaka. Wana JF naomba mchango wenu Jee yule dada alikuwa na lengo gani kwa huyo kaka, kwani kama alikuwa anampenda au anamtaka si angemueleza kuliko kumtia majaribuni? Karibuni mwenye hoja atoe hoja yake kwani swala hili bado lina mtesa yule rafiki yangu.
huo siyo mtego na wala si majaribu, dada alitaka kulizwa baada ya uchovu wa safari. Mkiwa safarini lazima mjaliane ili kazi iende vizuri.
 
mtandawazi

mtandawazi

Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
9
Likes
0
Points
3
mtandawazi

mtandawazi

Member
Joined Nov 7, 2010
9 0 3
Kama alijua nge ni story geresha tu basi angemwachia room yake na yeye ahamie kwenye chumba cha huyo dada, simpo!
 

Forum statistics

Threads 1,238,314
Members 475,877
Posts 29,315,867