Mtazamo wangu: kuketi bunge la bajeti ni ufisadi. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtazamo wangu: kuketi bunge la bajeti ni ufisadi.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Subira the princess, Apr 11, 2018.

  1. S

    Subira the princess Senior Member

    #1
    Apr 11, 2018
    Joined: Mar 3, 2018
    Messages: 182
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    Wasalaam , kwa maoni yangu hakuna haja wala umuhimu wa binge LA bajeti. Kwann ñasema haya? Ni kwa sababu kuna MTU mmoja ambaye anaweza na amemudu kupanga bsjeti kwa niaba ya wa tz bila kujali bajeti inayopangwa bungeni. Kwa muktaza huu naona hakuna haja ya kuwa na binge LA bajete kwasababu wanachopitisha sicho wanachosimamia ni wanafiki. Twende mbele turudi nyuma wabunge wetu ni wanafiki hasa wa ccm.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...