Mtazamo: Mtoto wa dada na wengineo wengi wajiandae kwenda jela miaka ijayo panapo majaliwa


K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,607
Points
2,000
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,607 2,000
Je wajane nao wamepewa misimbazi?
 
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
6,662
Points
2,000
Age
58
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
6,662 2,000
Daah. Tz kuna mambo mengi ya kufanya, basi hakuna shida mtoto wa Dada aendelee kuidhinishi mapesa ya kumpa anko atoe anaposimama kwenye majukwaa likibuma watafanya kama walivyofanya wenzake.
Natangu lini duniani kukawa na haki?tunajipa tu matumaini eti Kuna siku tutafanana...mmh labda mbinguni,na hata huko aliyekula kala.angalau analo la kuhadithia.

Sent from my TECNO 7C using JamiiForums mobile app
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,753
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,753 2,000
CAG kikwazo network ya familia katika upigaji ikamilike.Wengi sana wataishia jela mimi nitaanza na Bashite

Salary Slip
 
T

TrueVoter

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
1,242
Points
2,000
T

TrueVoter

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
1,242 2,000
Mtoto wa Dada, yeye kumwaga cash tu kwa amri za kiongozi wa malaika bila documents zozote. Malaika kiongozi anakinga Ila yeye hana. Bahati mbaya akichota pesa ili kugawa arama za vidole vyake vinabaki milele na milele. Mtoto wa Dada kazi unayo baada ya 2025. Na wanakijani walivyokeleka hawataruhusu hata kidogo mpambe wa malaika kiongozi kushika hatamu 2025 kama mzee wa msoga alivyofanyiwa 2015 hadi mnazi ukaokotwa kwenye muembeee.

Sent using Jamii Forums mobile app
Endelea kuota ndoto..angalia tu usije ota umekuwa na mapembe kichwani.
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,275
Points
2,000
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,275 2,000
....
....mizoo scope
 

Forum statistics

Threads 1,285,012
Members 494,369
Posts 30,847,295
Top