Mtatiro: Umefanyika Wizi wa shilingi milioni 369, mali ya chama cha wananchi CUF

lukindo

JF-Expert Member
Mar 20, 2010
8,479
2,000
Hivi CUF mnafanya nini hapo mlipo? Kwa nini msiliue hili jingajinga hili? Hili ni la kumwaga matumbo hata kama liko katikati ya watu. Na hizi benki zetu nazo zinaruhusu fedha nyingi hivyo kuhamishiwa kwenye akaunti ya mtu binafsi bila vielelezo? Na hii serekele njinga hii inaruhusu utakatishaji fedha? Halafu eti tunaambiwa mahakama ya mafisadi imekosa watuhumiwa, kwa nini msajili wa vyama asipelekwe huko kwa kushiriki utakatishaji fedha? Halafu kuna matutusa eti tunanyoosha inji, hovyo kabisa!
Mkuu umenigusa, tukikumbushana ni kwamba nimesikia leo wakisema kwamba uhaba wa fedha mtaani unaisha sooner. Huenda ndio pesa zinaingizwa kwenye mzunguko labda kwa staili hii! Sehemu hii ya dunia inasikitisha.
 

Siasa Basi

JF-Expert Member
Jul 10, 2016
1,446
2,000
Serikali ya Magufuli inabariki utapeli na wizi wa namna? "Niombeeni" kwa lipi hasa! Serikali ya kinafiki sana hii kutokea . wananchi wanakufa njaa huku, lakini watu wajinga wajinga wanagawana Pesa bila kufuata taratibu.
 

dareda

JF-Expert Member
Oct 12, 2016
222
500
Wakati mwingine unaweza kwenda mbali na kupendekeza n bora hz ruzuku za vyama vya siasa zifutwe tu, kwangu mm pia zimechangia sana kuleta wanasiasa uchwara na utitiri wa vyama vya siasa visivyo na tija kabisa kwa maendeleo ya mtanzania.....
 

cumins

JF-Expert Member
Dec 25, 2013
979
500
Unataka tukusaidie kutunga katiba ya chama chenu?
Hapo tu mmeshindwa kudhibiti vimilioni hivyo, je mnepewa nchi ?
 

chikundi

JF-Expert Member
Oct 16, 2016
8,163
2,000
Regime hii imekuwa ya kihuni kuliko hata nilivyotarajia. Mbona iliyopita hatukuyaona mambo yakipuuzi kama haya? Hapa pana mkono wa mtu kabisaa! Thi is bullshit political blackmailing!!
Kwani kazi zinafanywa na mikono ya shetani?
 

crabat

JF-Expert Member
Dec 28, 2012
4,324
2,000
SERIKALI YAJIIBIA...
SASA YAGEUKA HAPA UFISADI TU
YAFANYA UFISADI ATI YAKOMOA
HUU NI WIZI LAZIMA WOTE WAWAJIBIKE...NI UCHAKUCHUAJI WA PESA ZA UMMA ...SERIKALI IWAJIBIKE
 

kwemanga1

JF-Expert Member
Jan 9, 2014
837
1,000
Daaaah!!!!!!! Kama taarifa hii ni ya ukweli, hapa pana jinai ya kijinga sana kwa watu wasomi hii ni aibu kubwa
 

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
13,516
2,000
Kazi ndio kwanza imeanza. Hivi inawezekanaje kwa akaunti ya mtu binafsi ambaye akaunti yake haiko busy (kwa mujibu wa Julius Mtatiro), kuweza kuweka milioni zaidi ya 300 bila kushitukiwa na kisha kuzitoa taslimu bila kuwekewa vigingi ndani ya siku moja? Nauliza tu!
 

Rugaiyulula

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
2,455
2,000
Habari hii inasikitisha sana na kwa vile inahusiana na Mtatiro huenda ikawa na ukweli mkubwa. Magdalena Sakaya alitaka uspika ati!!!
Tufike mahali tufukiri zaidi, mtu kaonyesha movement ya hela kwenye accounts namba na majina husika sasa unataka ushahidi gani zaidi????????? Vile vile tarehe na muda na matawi ya benki husika!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 

Lizaboni

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
33,903
2,000
Mi nilishasema watu wakanishambulia. Magu hana ubavu wa kupambana na ufisadi.


KINACHOENDELEA SASA NI USANII WA SIRIKALI CCM KUPUMBAZA WATANZANIA

As long as CCM ipo madarakani RUSHWA na UFISADI haUwezi kutokomezwa
Hapo ni kuku kala mayai yake. Mtamlaumu Magufuli bure!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom