Mtatiro ni kirusi cha CHADEMA ndani ya CUF? Viashiria vyawekwa hadharani


kukundege

kukundege

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2016
Messages
550
Points
500
Age
48
kukundege

kukundege

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2016
550 500
Kumekuwa na habari zinazunguka kuwa Mtatiro ni 'kirusi' kilichopandikizwa na Chadema kuiangamiza CUF, hoja zifuatazo zimkuwa zinasapoti dhana hiyo;

Mtatiro alikuwa na akina Mnyika katika vuguvugu la chadema wakiwa wanafunzi UDSM kabla Mnyika hajadisco (BBA), ila Mtatiro akapandikizwa CUF na ghafla kwa kutumia 'mamluki wenge waliokuwa CUF akina Lwakatare (mbunge wa sasa bukoba,Chadema) aliwezeshwa kuukwaa unaibu katibu mkuu bara japo baada ya nyendo zake kugundulika waiamua 'kumpiga chini' kimya kimya.

Maalim Seif katika kutoelewana na Prof.Lipumba akina Mbowe et al kupitia iliyokuwa ukawa wakampenyeza Mtatiro awe Mwenyekiti wa muda, lakini inasemekana Seif na kundi lake pia baada ya kuchekecha wamemweka kando ndugu Mtatiro na ndio maana kwa sasa Seif akiita kikao na waandishi wa habari Mtatiro hashirikishwi na hatajwi kama 'mwenyekiti wa muda', habari zilizopo ni kuwa alitumbuliwa kimya kimya na kikao cha siri kilichofanyika huko Vuga,Unguja.
SASA BAADA YA WEWE KUFURAHI SABABU CCM HAMTASUMBURIWA UNAONGEA UMBEA..BASI LIPUMBA NI KIRUSI NDANI YA CCM. MAANA BILA KUMLINDA ANGEKWISHA ANGUKA KISIASA
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
20,066
Points
2,000
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
20,066 2,000
Sefu aliishiwa watu?Eti mtatiro mwenyekiti wa kafu!
 

Forum statistics

Threads 1,285,104
Members 494,437
Posts 30,850,039
Top