Mtatiro: CHADEMA wameanza kuiga mbinu chafu za CCM za kuhonga wapiga kura


T

takeurabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2011
Messages
255
Likes
1
Points
0
T

takeurabu

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2011
255 1 0
Mananeo haya yamesemwa na Naibu Katibu mkuu CUF-Tanzania bara, ndugu Julius Mtatiro wakati akihojiwa na TBC1 kwenye viwanja vya halmashauri ya Igunga mara baada ya kutangazwa kwa matokeo ya uchaguzi wa mbunge katika jimbo hilo ambapo mgombea wa CCM alitangazwa kuwa mshindi!

wana chadema je mna utetezi wowote kuhusu tuhuma hizo?
 
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
1,375
Likes
164
Points
160
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
1,375 164 160
Ajaona mashehe waliotangaza watu wainyime kura cdm,maskini weeh mtatiro akajua kafu watakuwa na kura nyingi ya cdm ,mfa maji huyo anatapatapa
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,320
Likes
751
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined Jul 1, 2011
2,320 751 280
hana lolote mpenda madaraka huyo..
 
Mbavu mbili

Mbavu mbili

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
1,044
Likes
351
Points
180
Mbavu mbili

Mbavu mbili

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
1,044 351 180
too late kwa xaxa..Wabongo hawadanganyiki...
Afu huyo jamaa ni mnafiki xana so hapaswi kuhamia chadema hata cku 1...ataishia tu kwenye majukwaa
Wapi Mashehe na redio yao???
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Huyu kazidiwa na Nyg za kina Nchemba...

Awe tu muwazi kusema wameshindwa kukisimamia chama na matokeo yake kinapotea kwenye ramani...kaka zungumzia kujipanga sio kuzungumzia chama ambacho kila siku kinakuvua nguo kwa kuonesha kushuka kwako kuaminiwa na wananchi......wapi mtaji wenu wa 11,000/=? Je wote wamehongwa na CCM? Loossseeeeerrr!!!
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Sikio la kufa...................
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
hahaaa bange ni mmea mbaya sana kwa matumizi ya wanadamu
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
524
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 524 280
Mananeo haya yamesemwa na Naibu Katibu mkuu CUF-Tanzania bara, ndugu Julius Mtatiro wakati akihojiwa na TBC1 kwenye viwanja vya halmashauri ya Igunga mara baada ya kutangazwa kwa matokeo ya uchaguzi wa mbunge katika jimbo hilo ambapo mgombea wa CCM alitangazwa kuwa mshindi!

wana chadema je mna utetezi wowote kuhusu tuhuma hizo?
Muacheni atulie kidogo wakuu..mtaji wao wa kura 10 elfu umeyeyuka,kuungwa mkono na mashehe akujasaidia unadhani kwanini asichanganyikiwe? Mpeni muda atakanusha mwenyewe...Msameheni bure wana-CDM...
 
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
5,711
Likes
1,897
Points
280
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
5,711 1,897 280
mwehu huyu. Bangi alizovuta UDSM zitamuisha baada ya miaka 19
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,815
Likes
198
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,815 198 160
Great looser CUF aka CCM B!Nahisi mliwapatia kura zenu ili wasije kuwaletea tifu ndani ya nyumba maana mmefunga ndoa ya mkeka!Bravo cdm!you paved the way!excellent
 
Rogate

Rogate

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
215
Likes
0
Points
0
Rogate

Rogate

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
215 0 0
CUF ipo hoi kwa sasa, hawana jipya baada ya kujiunga na Mafisadi
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Mananeo haya yamesemwa na Naibu Katibu mkuu CUF-Tanzania bara, ndugu Julius Mtatiro wakati akihojiwa na TBC1 kwenye viwanja vya halmashauri ya Igunga mara baada ya kutangazwa kwa matokeo ya uchaguzi wa mbunge katika jimbo hilo ambapo mgombea wa CCM alitangazwa kuwa mshindi!

wana chadema je mna utetezi wowote kuhusu tuhuma hizo?
Anaweweseka huyo baada ya kupokea kipondo cha uhakika.

Kampeni zao zilijaa mashambulizi dhidi ya chadema. Matokeo yametangazwa wakiwa wameshindwa vibaya bado amlia na chadema.

Hiyo ni kudhihirisha wazi kwamba cuf ni ccm-b, ndio maana anatumia muda wake vizuri kuipakazia chadema huku akijiepusha kuigusa ccm-a.
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,442
Likes
2,811
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,442 2,811 280
hana jipya,walidai ushindani ni kati ya cuf na ccm eti CHADEMA hakina nguvu igunga,sasa wameambulia pua,walichofanya ni kuwatia aibu mawakala wao kwa zero zero nyingi kwenye vituo.
 
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,525
Likes
8
Points
135
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,525 8 135
Alishaanza siku nyingi kuwa na akili kama hiyo toka wakati yupo UDSM hivyo sioni ajabu kusikia maneno kama hayo juu ya CHADEMA ukweli anaujua yeye mwenyewe then badala ya kusema CCM anasema CHADEMA
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
49
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 49 0
Muacheni atulie kidogo wakuu..mtaji wao wa kura 10 elfu umeyeyuka,kuungwa mkono na mashehe akujasaidia unadhani kwanini asichanganyikiwe? Mpeni muda atakanusha mwenyewe...Msameheni bure wana-CDM...
Na bila kusahau alisema Chadema wamekwenda Igunga kugawa kura za Kafu hivyo chadema wataambulia kuwa mshindi wa tatu!
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,496
Likes
2,672
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,496 2,672 280
Mfa maji huyo haachi kutapatapa,anataka kufa na Chadema nini!!,Kama anao ushahidi Wa hicho anachokiongea si angeupeleka ktk tume ya Taifa ya Uchaguzi!!!Maneno mengi bila vitendo ni bure.VIVA CHADEMA,people's powerrrr!!!.
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,422
Likes
3,005
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,422 3,005 280
Mananeo haya yamesemwa na Naibu Katibu mkuu CUF-Tanzania bara, ndugu Julius Mtatiro wakati akihojiwa na TBC1 kwenye viwanja vya halmashauri ya Igunga mara baada ya kutangazwa kwa matokeo ya uchaguzi wa mbunge katika jimbo hilo ambapo mgombea wa CCM alitangazwa kuwa mshindi!

wana chadema je mna utetezi wowote kuhusu tuhuma hizo?
anatumia majini kuongea, na siku zote majini siyo mazuri hata kidogo. tumsamehe tu
 
Mkenazi

Mkenazi

Senior Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
124
Likes
1
Points
33
Mkenazi

Mkenazi

Senior Member
Joined Apr 11, 2011
124 1 33
Mananeo haya yamesemwa na Naibu Katibu mkuu CUF-Tanzania bara, ndugu Julius Mtatiro wakati akihojiwa na TBC1 kwenye viwanja vya halmashauri ya Igunga mara baada ya kutangazwa kwa matokeo ya uchaguzi wa mbunge katika jimbo hilo ambapo mgombea wa CCM alitangazwa kuwa mshindi!

wana chadema je mna utetezi wowote kuhusu tuhuma hizo?
Mtaji wa kura 11000 na udini haukusaidia?. Si kura zao waliwapa CCM A ili kwa CCM A kupata ubunge naye atakuwa amepata? yaani CCM B (CUF). Namshauri aende akasherehekee ushindi na wabia wake.
 

Forum statistics

Threads 1,237,112
Members 475,401
Posts 29,278,596