Mtanzania zinduka:mabilioni ya uswisi watanzania tumepigwa changa la macho


COARTEM

COARTEM

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2013
Messages
3,116
Likes
1,738
Points
280
COARTEM

COARTEM

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2013
3,116 1,738 280
Kwanza niombe samahani kuwa mimi siyo mchambuzi hodari sana wa siasa, at least huwa nafuatilia mambo yanavyo kwenda.
Naanza kwa kujiuliza maswali.
1. Nikweli Zitto Zuberi Kabwe a.k.a ZZK hana hayo majina ya walioficha fedha huko Uswisi?
2. Je Serikali yetu ni safi kwa kiwango gani hata tumuamini AG kuwa ZZK alikula kiapo kwa kusema hana majina ya walioficha fedha huko Uswisi?
3. Kwanini hoja ya kukanusha ufichwaji wa mabilioni ya fedha Uswisi imekuja kipindi ambacho kuna mgogoro mkubwa sana kati ya CHADEMA na bwana Zitto Z.Kabwe?
4. Nani anafahamu utekezezaji wa wa maoni ya Tume za MAJAJI Mark Bomani, Kisanga au Nyalali?
Hapana binafsi sijashawishika hata kidogo.
Nacho kiona hapa serikali ilimetumia OPPORTUNITY ya Mgogoro wa Chadema kuzima kashfa hiyo nzito kwa kumbebesha Msalaba Mheshimiwa ZZK.
Utendaji wa serikali mara nyingi ni wa usiri sana. Hivi jiulize kama kati ya walioficha hela huko uswisi hadi Maraisi wastaafu labda wanahusika unadhani itakuwa raisi namna hiyo kuwataja?
Hili suala nimekaa kiusalama wa Taifa sana hivyo kwa mtu wa kawaida siyo raisi kuelewa kinachoendelea. Tujaribu kuangalia kilichotokea siku za nyuma, kwanini leo wasema watu hao hawapo? Fuatilia LINK hizo hapo chini:

(1) http://www.google.com/url?sa=t&rct=...sg=AFQjCNFOcbdEdlWUBjN4GdPtmhTqH7nvhQ&cad=rja
(2)
http://www.google.com/url?sa=t&rct=...2AW0Hm25aocCiTQ&bvm=bv.57967247,d.ZG4&cad=rja
View attachment 126536

(3)http://www.google.com/url?sa=t&rct=...byloE4&usg=AFQjCNHI7qQjxMhZFXstrqFUnSJ19-QHUw

Jaji Werema najua umetekeleza matakwa ya Viongozi wako wakuu ili kuisafisha serikali kutoka katika janga hili.
 
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
208
Likes
0
Points
0
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
208 0 0
Dawa ni moja tu .Zitto akanushe yaliyo semwa na AG kwa kuweka majina hadharani .Kama hilo hawezi basi Zitto na CCM watakuwa wametuzunguka .
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,920
Likes
2,916
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,920 2,916 280
dawa ni moja tu .zitto akanushe .kama hilo hawezi basi zitto na ccm watakuwa wametuzunguka .
mabilioni yapo huko,ni jukumu la serikali na sio zitto kuturudishia hayo mapesa. Tunautua mzgo kwa govt tunampa zitto
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
86
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 86 145
Kwanza niombe samahani kuwa mimi siyo mchambuzi hodari sana wa siasa, at least huwa nafuatilia mambo yanavyo kwenda.
Naanza kwa kujiuliza maswali.
1. Nikweli Zitto Zuberi Kabwe a.k.a ZZK hana hayo majina ya walioficha fedha huko Uswisi?
2. Je Serikali yetu ni safi kwa kiwango gani hata tumuamini AG kuwa ZZK alikula kiapo kwa kusema hana majina ya walioficha fedha huko Uswisi?
3. Kwanini hoja ya kukanusha ufichwaji wa mabilioni ya fedha Uswisi imekuja kipindi ambacho kuna mgogoro mkubwa sana kati ya CHADEMA na bwana Zitto Z.Kabwe?
4. Nani anafahamu utekezezaji wa wa maoni ya Tume za MAJAJI Mark Bomani, Kisanga au Nyalali?
Hapana binafsi sijashawishika hata kidogo.
Nacho kiona hapa serikali ilimetumia OPPORTUNITY ya Mgogoro wa Chadema kuzima kashfa hiyo nzito kwa kumbebesha Msalaba Mheshimiwa ZZK.
Utendaji wa serikali mara nyingi ni wa usiri sana. Hivi jiulize kama kati ya walioficha hela huko uswisi hadi Maraisi wastaafu labda wanahusika unadhani itakuwa raisi namna hiyo kuwataja?
Hili suala nimekaa kiusalama wa Taifa sana hivyo kwa mtu wa kawaida siyo raisi kuelewa kinachoendelea. Tujaribu kuangalia kilichotokea siku za nyuma, kwanini leo wasema watu hao hawapo? Fuatilia LINK hizo hapo chini:

(1) http://www.google.com/url?sa=t&rct=...sg=AFQjCNFOcbdEdlWUBjN4GdPtmhTqH7nvhQ&cad=rja
(2)
http://www.google.com/url?sa=t&rct=...2AW0Hm25aocCiTQ&bvm=bv.57967247,d.ZG4&cad=rja
View attachment 126536

(3)http://www.google.com/url?sa=t&rct=...byloE4&usg=AFQjCNHI7qQjxMhZFXstrqFUnSJ19-QHUw

Jaji Werema najua umetekeleza matakwa ya Viongozi wako wakuu ili kuisafisha serikali kutoka katika janga hili.
Alieanzisha JANGA la FEDHA USWISI mbona ndie anayependwa na CHAMA TAWALA? inaonyesha FIKA PESA zilizoko USWISI zimewekwa na WANACHAMA wa CHADEMA na SIO wa CHAMA TAWALA wa CCM

BRAVO TANZANIAN DEMOCRACY...

As always Unaua kinachokutetea HAKI YAKO; Unatukuza kinachoiba HAKI YAKO...
 
Keen

Keen

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
619
Likes
6
Points
35
Keen

Keen

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
619 6 35
Kwanza niombe samahani kuwa mimi siyo mchambuzi hodari sana wa siasa, at least huwa nafuatilia mambo yanavyo kwenda.
Naanza kwa kujiuliza maswali.
1. Nikweli Zitto Zuberi Kabwe a.k.a ZZK hana hayo majina ya walioficha fedha huko Uswisi?
2. Je Serikali yetu ni safi kwa kiwango gani hata tumuamini AG kuwa ZZK alikula kiapo kwa kusema hana majina ya walioficha fedha huko Uswisi?
3. Kwanini hoja ya kukanusha ufichwaji wa mabilioni ya fedha Uswisi imekuja kipindi ambacho kuna mgogoro mkubwa sana kati ya CHADEMA na bwana Zitto Z.Kabwe?
4. Nani anafahamu utekezezaji wa wa maoni ya Tume za MAJAJI Mark Bomani, Kisanga au Nyalali?
Hapana binafsi sijashawishika hata kidogo.
Nacho kiona hapa serikali ilimetumia OPPORTUNITY ya Mgogoro wa Chadema kuzima kashfa hiyo nzito kwa kumbebesha Msalaba Mheshimiwa ZZK.
Utendaji wa serikali mara nyingi ni wa usiri sana. Hivi jiulize kama kati ya walioficha hela huko uswisi hadi Maraisi wastaafu labda wanahusika unadhani itakuwa raisi namna hiyo kuwataja?
Hili suala nimekaa kiusalama wa Taifa sana hivyo kwa mtu wa kawaida siyo raisi kuelewa kinachoendelea. Tujaribu kuangalia kilichotokea siku za nyuma, kwanini leo wasema watu hao hawapo? Fuatilia LINK hizo hapo chini:

(1) http://www.google.com/url?sa=t&rct=...sg=AFQjCNFOcbdEdlWUBjN4GdPtmhTqH7nvhQ&cad=rja
(2)
http://www.google.com/url?sa=t&rct=...2AW0Hm25aocCiTQ&bvm=bv.57967247,d.ZG4&cad=rja
View attachment 126536

(3)http://www.google.com/url?sa=t&rct=...byloE4&usg=AFQjCNHI7qQjxMhZFXstrqFUnSJ19-QHUw

Jaji Werema najua umetekeleza matakwa ya Viongozi wako wakuu ili kuisafisha serikali kutoka katika janga hili.
Sijawahi kumwamini Werema na sitawahi kumwamini labda awe nje ya serikali.
 
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
6,604
Likes
1,264
Points
280
Age
58
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
6,604 1,264 280
Kwanza niombe samahani kuwa mimi siyo mchambuzi hodari sana wa siasa, at least huwa nafuatilia mambo yanavyo kwenda.
Naanza kwa kujiuliza maswali.
1. Nikweli Zitto Zuberi Kabwe a.k.a ZZK hana hayo majina ya walioficha fedha huko Uswisi?
2. Je Serikali yetu ni safi kwa kiwango gani hata tumuamini AG kuwa ZZK alikula kiapo kwa kusema hana majina ya walioficha fedha huko Uswisi?
3. Kwanini hoja ya kukanusha ufichwaji wa mabilioni ya fedha Uswisi imekuja kipindi ambacho kuna mgogoro mkubwa sana kati ya CHADEMA na bwana Zitto Z.Kabwe?
4. Nani anafahamu utekezezaji wa wa maoni ya Tume za MAJAJI Mark Bomani, Kisanga au Nyalali?
Hapana binafsi sijashawishika hata kidogo.
Nacho kiona hapa serikali ilimetumia OPPORTUNITY ya Mgogoro wa Chadema kuzima kashfa hiyo nzito kwa kumbebesha Msalaba Mheshimiwa ZZK.
Utendaji wa serikali mara nyingi ni wa usiri sana. Hivi jiulize kama kati ya walioficha hela huko uswisi hadi Maraisi wastaafu labda wanahusika unadhani itakuwa raisi namna hiyo kuwataja?
Hili suala nimekaa kiusalama wa Taifa sana hivyo kwa mtu wa kawaida siyo raisi kuelewa kinachoendelea. Tujaribu kuangalia kilichotokea siku za nyuma, kwanini leo wasema watu hao hawapo? Fuatilia LINK hizo hapo chini:

(1) http://www.google.com/url?sa=t&rct=...sg=AFQjCNFOcbdEdlWUBjN4GdPtmhTqH7nvhQ&cad=rja
(2)
http://www.google.com/url?sa=t&rct=...2AW0Hm25aocCiTQ&bvm=bv.57967247,d.ZG4&cad=rja
View attachment 126536

(3)http://www.google.com/url?sa=t&rct=...byloE4&usg=AFQjCNHI7qQjxMhZFXstrqFUnSJ19-QHUw

Jaji Werema najua umetekeleza matakwa ya Viongozi wako wakuu ili kuisafisha serikali kutoka katika janga hili.
hata kama hana majina lakini wananchi tunajua kwamba kuna viongozi wa serikali hii wameficha fedha uswisi kwa hiyo serikali hii haitufai
 
chaboo

chaboo

Member
Joined
Dec 11, 2013
Messages
78
Likes
0
Points
0
chaboo

chaboo

Member
Joined Dec 11, 2013
78 0 0
kuibiwa tushazoea ikiwezekana zoeni ela zote bank kuu
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,225