Mtanzania toa wasifu wa nchi yako tokea uhuru

  • Thread starter Mabadiliko Yanakuja
  • Start date

M

Mabadiliko Yanakuja

New Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
4
Likes
0
Points
0
M

Mabadiliko Yanakuja

New Member
Joined Oct 2, 2013
4 0 0
Wana JF
Ninatambua sehemu kubwa ya wanachama salio humu ni watanzania.

Niliulizwa swali moja kuhusu nchi yangu Tanzania, kuna jambo gani unaloweza kutoa sifa ya nchi ya Tanzania yako toka uhuru hadi sasa, kuna kipi tunachoweza kijivunia kuwa Mtanzania?
 
peche luke

peche luke

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
365
Likes
2
Points
0
Age
28
peche luke

peche luke

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
365 2 0
Wasifu wa nchi ya Tz ni kutokea muuangano. Hakuna nchi iliyopata uhuru inaitwa Tz, kuna Tanganyika, kuna Znz.

Ni bahati mbaya sana propoganda hizo za uongo hazina nafasi tena zama hizi.
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,225