Mtanzania,Rai etc NOW ONLINE


Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,124
Likes
484
Points
180
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,124 484 180
Pengine kuna mtu ameshaposti hii lakini nadhani ni vema nikaiweka pia,just in case.Magazeti ya Habari Corporation (Mtanzania,Rai,etc) sasa yanapatikana kwenye mtandao.Tovuti yao ni http://www.newhabari.com
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
KWanza kabla ya yote ni hii RAI uchwara na mwannchi tuliyonayo au nido ile RAI Makini. Usuje ukawa ni ujanja wa kujarubu kubrainwash watu, mbona RAI yenye ya siku hizi haina brain food, nimefungua main nimeanza kusikia kichefuchefu????
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
KWanza kabla ya yote ni hii RAI uchwara na mwannchi tuliyonayo au nido ile RAI Makini. Usuje ukawa ni ujanja wa kujarubu kubrainwash watu, mbona RAI yenye ya siku hizi haina brain food, nimefungua main nimeanza kusikia kichefuchefu????
Bongolander..

Hii ni rai mbofumbofu yenye propaganda za Rostam Aziz. Magazeti haya yalitumika kuwamaliza wapinzani wa kikwete ndani ya sisiemu wakati wa kampeni ya uraisi na sasa ni propaganda tupu hapo?

Bado ninadocument mambo ya huyu Rostam Azizi. Wanaccm wengi ambao sio wanamtandao wamechoka na spin zake na wako tayari kuanika biashara zake chafu na mahusiano yake na wafanya biashara haramu wa kiirani.
 
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,124
Likes
484
Points
180
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,124 484 180
KWanza kabla ya yote ni hii RAI uchwara na mwannchi tuliyonayo au nido ile RAI Makini. Usuje ukawa ni ujanja wa kujarubu kubrainwash watu, mbona RAI yenye ya siku hizi haina brain food, nimefungua main nimeanza kusikia kichefuchefu????
Unapotembelea tovuti ya Uhuru,Habari Leo au Dailynews unakwenda kuwa brainwashed au kuangalia kama kuna lolote lenye interest kwako?Kwa sie tulio mbali na nyumbani,kila habari kwamba kuna new news avenue ni good news.By the way,I was just sharing some info with those whose only means of knowing what's happening in Bongo is thru mtandao.
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
Hii ni rai mbofumbofu yenye propaganda za Rostam Aziz.
Nakubaliana na wewe Mwafrika wa Kike, ni vizuri sana tukijua zaidi kuhusu huyu jamaa ambaye sasa inaoneaka kama anaongoza nchi na kunufaika by proxy. Kwenye nchi yoyote yenye wanaume na wanawake wenye akili, mtu kama Azizi hawezi kupewa fursa ya kutawala kwenye media, matokeo yake ndiyo haya tunaona waningia kwenye nyadhifa watu anaotaka yeye.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Unapotembelea tovuti ya Uhuru,Habari Leo au Dailynews unakwenda kuwa brainwashed au kuangalia kama kuna lolote lenye interest kwako?Kwa sie tulio mbali na nyumbani,kila habari kwamba kuna new news avenue ni good news.By the way,I was just sharing some info with those whose only means of knowing what's happening in Bongo is thru mtandao.
Asante mlalahoi kwa kushare info.

Hii habari corporation ya mkoloni, mwizi na mkwepa kodi Rostam Azizi inabidi iogopwe kama ukoma! Kama huamini muulize Dr Salim na wenzake huko sisiem
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
Unapotembelea tovuti ya Uhuru,Habari Leo au Dailynews unakwenda kuwa brainwashed au kuangalia kama kuna lolote lenye interest kwako?Kwa sie tulio mbali na nyumbani,kila habari kwamba kuna new news avenue ni good news.By the way,I was just sharing some info with those whose only means of knowing what's happening in Bongo is thru mtandao.
Good question. Sisi tuliohapa nyumbani tunapenda sana mjue yanayotokea huku, mjue ya kweli na mjue yanayohusu maslahi ya taifa letu. Tunaamini kuwa nyie wabongo mlioko huko juu bongo zenu zimepanuka zaidi kuliko za sisi tulioko hapa home. Sasa mkijua issue, really issues zinazohusu maslahi yetu watanzania wote mnaweza kupiga push kubwa sana, kusaida kubadilisha mambo.
Suala la kubrain wash linakuja pale unaposoma news katibu wa kijiji amekamatwa kwa kupokea ruswha, lakini magazeti ya Rostam Aziz hayaandiki grand corruption, sana sana yatazugazuga tu uone kuwa kweli serikali inafanya mambo mazuri.
Angalia tu kwenye column ya kulia chini kabisa, kwe page ya mbele ya hiyo webpage utaona analinda uchafu ambao hata ndani ya CCM wenyewe wanaupinga, sasa what can you call this kind of thing.
Or what kind of news do you want from home my bro!. Unataka habari za kusema Bw Kijiko kafumaniwa na mke wa mtu? Nadhani upeo wa wtu wazima uko kwenye real issues, sio danganya toto
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,387
Likes
3,137
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,387 3,137 280
Tunawakaribisha Rai na Mtanzania katika magazeti tando.
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
yaani mika yote hii leo ndio wanakuwa na WWW yao...what a waste? kwanza magazeti yenyewe na tovuti mtu mzima mvyo!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,545
Likes
117,589
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,545 117,589 280
Siwezi kupoteza muda wako kusoma magazeti ya kinafiki mbayo badala ya kuandika habari za kweli cha yale yanayotokea Tanzania kuhusiana na ufisadi, wala rushwa na viongozi wa ngazi za juu wanaojilimbikizia mali inaenda kuandika habari ya mjumbe wa nyumba 10 aliyekamatwa akipokea rushwa ya shilingi 3,000. Watanzania wameshafunguka macho na wanajua kuchambua uwongo ni upi na ukweli ni upi.
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Unajua hawa jamaa wameshasikia kuanzishwa kwa RAIA MWEMA na kwamba litaanza moja kwa moja katika mtandao thats why wameibuka na kuanza kutaka kupambana. Hii ya www ni mapambano ya wazi lkn kuna mapambano ya siri yanaendelea
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
hata kama ni propaganda, ni afadhali ikawekwa wazi hadi kwenye mitandao ili watu wote wakaona hizo propaganda zao na wakajua jinsi vipi ya kuepukana nazo wao na jamii yao.

hongereni sana, japo yaweza kuwa ndio mwanzo wa mwisho wa propaganda zenu
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Well Msomi yeyote hawezi kujumlisha jumlisha mambo tu!!! kusoma na kuchambua na kuamua lipi uchukue ni wajibu wa msomaji, kumwambia mtu asisome Uhuru, Tanzania Daima, etc... ni upuuzi mkubwa sana!!!
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Well Msomi yeyote hawezi kujumlisha jumlisha mambo tu!!! kusoma na kuchambua na kuamua lipi uchukue ni wajibu wa msomaji, kumwambia mtu asisome Uhuru, Tanzania Daima, etc... ni upuuzi mkubwa sana!!!
Well said!
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,163
Likes
1,598
Points
280
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,163 1,598 280
Pengine kuna mtu ameshaposti hii lakini nadhani ni vema nikaiweka pia,just in case.Magazeti ya Habari Corporation (Mtanzania,Rai,etc) sasa yanapatikana kwenye mtandao.Tovuti yao ni http://www.newhabari.com
Asante Mlalahoi. Tutasoma hivyo hivyo ili kupata "upande wa pili wa shilingi".
 

Forum statistics

Threads 1,237,516
Members 475,533
Posts 29,291,648