Mtanzania mwenzetu akutwa na maafa China | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania mwenzetu akutwa na maafa China

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Good Guy, Sep 17, 2012.

  1. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,484
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Jana nilipata simu toka kwa ndugu mmoja akiniuliza endapo namkumbuka kijana mmoja ambae alikua mchangamfu na alikua akiishi kwenye nyumba flani hivi mtaani. Nikajibu yeah nani asiemkumbuka? Akaanza nipa habari, huyu kijana amekaa mtaani kwa muda mrefu bila kazi ndipo kuna m2 alipomwambia kua atampa dili la kwenda China, atakua analeta Cocaine kwa kumeza. Kweli kaenda trip ya kwanza karudi na mzigo na alipewa takriban milion6 za kitanzania. Mara ya pili na ya tatu pia zilipita bila tatizo. Mara ya nne akiwa China amemeza dawa usafiri uliahirishwa kwa muda tokana na hali ya hewa akalazimika kurudi hotelini. Madawa yakawa yamekaa mda mrefu yakapasukia tumboni. He died after a short period of time. Kuwasiliana na ubalozi wakaongea na ndugu zake kua ndugu yao kafariki. Ndugu wakakusanya kusanya hela kama mil10 na kuagiza wa2 kwenda kumfata. Walipofika wakambiwa hawafanyi kazi hivo wanatakiwa walipe 16mil shs shirika lao ndo litautuma mwili na wakapewa ndani ya miezi mi3. Ndugu walishindwa kupata hiyo pesa na hiyo jana ndo wamepata taarifa jamaa wamewachoma moto huko. BEWARE WATU PESA ZA HARAKAHARAKA HIZI ITS NOT WORTH T. Rip marehemu
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,614
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Rip marehemu
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    dawa ya moto ni moto.......
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,526
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    akili za kipumbavu sana hizi.yaani unabebeshwa madawa kwa ajili ya 6m?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,645
    Likes Received: 10,172
    Trophy Points: 280
    Wamchome tu, huku tukipata majivu tutayazika hayohayo
     
  6. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,928
    Likes Received: 1,124
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye kuchoma, umenifanya niiamini hii habari maana hawa jamaa kweli hawaziki. Maiti inachomwa tu kama mabaniani.
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,354
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    hebu acha kutuchafulia JF yetu, lete habari ki- GT na si kama kijiwe cha kahawa. Tueleze jina la kijana, na alikuwa anakaa mtaa gani.
     
  8. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Msitukane tatizo la ajira linapelekea wimbi la vijana kuingia kwenye biashara hatarishi kama hizi RIP kamanda,mnaotukana inaonekana mmeajiriwa vijisenti haviwapigi chenga kumbukeni kuwaandalia watoto wenu maisha bora yasije yakawakuta ya huyu kijana

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  9. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 599
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    cocaine kutoka china? au kwenda china naomba kueleweshwa
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,496
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Ardhi imejaa
     
  11. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mdogo wangu naona una improve tokea utolewe mirembe haa haa haaa

    Siku njema
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Cooked Story.........
     
  13. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 7,189
    Likes Received: 695
    Trophy Points: 280
    Ni kweli akili za kipumbavu lakini pia tunahitaji kuangalia sababu zinazofanya hawa watu wajiingize kwenye kazi hizi za risk maana binadamu tumetofautiana uvumilivu
     
  14. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,484
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    .
    Ndo naripoti habari hivo wakuu, Belive t or not hii sio ya kutunga. Any one but me, i respect the Forum too much to do somethng like that. Sidhani kama itakua vema kuanika every single detail without his family's permission.
     
  15. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,484
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    From China
     
  16. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,009
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    A short cut is often a wrong cut! Kijana alitaka kuyalia kona maisha atoke fasta! RIP marehemu!

    Halafu wewe Good Guy taratibu na hilo kichwa lako unalielekeza Kwa Kalumbesa atalipasua kwa mapigo ya mateke ya hewani!Ooooh!!
     
  17. Mr. Bigman

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    A
    Ahsante kwa taarifa. rip kijana. Ungejiwezea hiyo mara moja tu ingekuwa powa
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Sasa huyo si kajitakia mwenyewe. Ndio haya tunayasema humu kila siku, unaambiwa tumbukia shimoni unatumbukia halafu watu wanajidai kukuonea huruma.

    Kavuna alichopanda.
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Acha mbwewe hiyo habari ya kupikwa hamna uhalisia hata kidogo,issue kama hyo lazima ingekua online na sources nyingi za habari zingekuwepo....Acha ushigongo.
     
  20. s

    sawabho JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,214
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Hata kama ni Ushigongo, lakini kuna kitu cha kujifunza kwa wale waliokuwa na mawazo ya kutoka kwa kutumia njia hiyo. Aidha, huyo kijana kama ameishaenda safari 3 @ 6 m ina maana kapata 18 m, mbona hapo mbona mtaji tayari angeacha hiyo shughuli haramu, atakase pesa hiyo na kuanza shughuli halali.
     
Loading...