Mtanzania halisi ni yupi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania halisi ni yupi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NZURI PESA, Jan 28, 2012.

  1. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 2,751
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Kati ya hawa mtanzania ni yupi?
    1. Aliyezaliwa Tanganyika/ Zanzibar baada ya 26 April 1964?
    2. Aliye zaliwa na Wazazi ambao mmoja kati ya wazazi hao ametokea moja ya pande ya Muungano? Au
    ni vipi? Nijuzeni WANASIASA MLIYOBOBEA .
     
  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,325
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    mtanzania ni mtanzania tu. " halisi" ni adjective na subjective.
     
  3. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Ni yeyote ambaye amewahi kula ugali na maharage au chips vumbi.
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tumeshaanza kubaguana.Ukitoka kwenye U tanganyika na U zenji utakuja umkoa halafu ukabila.
     
  5. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha uvivu kasome katiba ya nchi kisha urudi humu kama hautaelewa ukishindwa zaidi nenda uhamiaji.
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ni mtu mwenye matatizo kupita kiasi.
     
  7. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,419
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ni yule ambae ahambiliki kuhusu magamba na anayeona matatizo kama ya elimu,maji,umeme,afya na kushuka kwa thamani ya shilingi ni sehemu ya Amani.
     
  8. G

    Gabriela Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unalaana wewe c bure! Nenda huko mbaguzi wewe
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,966
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Wakuu mbona mnatoka nje ya mada. Mpeni jibu musimkejeli. Kama hamjui bora mupite tu. Sasa nakubali kuwa JF imevamiwa na wazembe na wachafuzi.
     
  10. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yote ni majibu sahihi. Na kuongezea,aliyezaliwa Tanganyika/Zanzibar baada ya 26.04.1969 lakini na wazazi ambao ni wa-Tanganyika/Zanzibar. Wengine wataongezea...
     
  11. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2016
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 8,973
    Likes Received: 2,650
    Trophy Points: 280
    Anatokea Banana Republic

    [​IMG]
     
  12. Mr.Wenger

    Mr.Wenger JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2016
    Joined: Nov 20, 2014
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1,704
    Trophy Points: 280
    Mtanzania halisi ni yule mwenye alama ya ndui begani
     
  13. emmanuel mhecha

    emmanuel mhecha JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2016
    Joined: Jun 21, 2015
    Messages: 571
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 80
    Big up,nilijua utaeleza vile ulivyozoea keeleza,sometime upon clever madenge
     
  14. T

    Tyetyetye JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2016
    Joined: Dec 3, 2014
    Messages: 472
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 60
    KUMBUKENI TANZANIA HAIKUPATA UHURU, TANGANYIKA NDIYO ILIYOPATA UHURU. KWA HIYO WATANGANYIKA (WALE WALIOZALIWA KABLA YA 1961) NDIO WATANZANIA HALISI WENGINE NI VIZAZI VYAO. ZANZIBAR SIJUI ILIPATA UHURU LINI, UHURU ULE TOKA KWA MZUNGU AU TOKA KWA MWARABU. MWENYE UFAHAMU ANIELIMISHE
     
  15. Raphael wa Ureno

    Raphael wa Ureno JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2016
    Joined: Jul 12, 2016
    Messages: 3,107
    Likes Received: 4,040
    Trophy Points: 280
    Mtanzania halisi ni Yohana mbatizaji
     
  16. imhotep

    imhotep JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2016
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 3,995
    Likes Received: 2,395
    Trophy Points: 280
    julius-k-nyerere-quote-african-nationalism-is-meaningless-dangerous.jpg
     
  17. u

    ustadhijuma JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2016
    Joined: Jul 20, 2015
    Messages: 2,672
    Likes Received: 1,261
    Trophy Points: 280
    mtanzania halisi Ni jecha
     
  18. M

    Mgodo visa JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2016
    Joined: Nov 1, 2016
    Messages: 516
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 80
    Mtanzania amezaliwa BONGO...ZenjiBAR sio bongo.....
     
Loading...