Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania, Denis Maringo: afungua kesi Houston Texas kuzidai fidia Google na Yahoo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chereko Chereko, Dec 15, 2011.

  1. C

    Chereko Chereko Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana Denis Maringo ambaye anadai yeye ni mkimbizi wa kisiasa toka Tanzania aliyeko marekani, amefungua kesi kudai fidia Google akisema kwamba wametumia jina la kabila lake la waGogo isivyo halali.

    Pia anawadai Yahoo kwa kutumia jina la kabila la waYao isivyo halali. Denis anadai yeye ni Mgogo kwa baba na Myao kwa mama. Fidia anayodai ni $10,000 kwa Google na $10,000 kwa Yahoo.

    Source: Google - 'What's in Google's name?'
     
  2. u

    utantambua JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kichaa huyo arudishwe mirembe
     
  3. kukomya

    kukomya JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa naona bangi alizovuta ndizo zimemfanya aombe ukimbizi na polepole anaumbuka; - kumbe chizi. Nashauri wamkamate wampeleke hospitali za huko huko maana kichaa hicho amekipatia huko huko. Ni mkimbizi toka Tanzania?.... Yes, labda kakimbia njaa kali lakini si siasa maana wenzie tunapambana papa hapa.
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    sasa huyu jamaa ukimbizi unakuaje kwake
     
  5. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,290
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Source yako ya ipo ki WIZI WIZI toa highlighted source mkuu.
     
  6. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    nami niliyekuwa pure myao kwa baba na mama si ningedai more than that!aache ujinga
     
  7. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    JF-The Stress Killer Place

    Wachache wamemsoma na kumuelewa vema mwanzisha uzi kabla ya kukimbilia kumzodoa Denis Maringo!

    Google - Mgogo
    Yahooo- Myao

     
  8. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kesi yenyewe ya zamani sana, inawezekana alishindwa. Nimeipata kwenye Scribd someni wenyewe muione gogo v google
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Ilikuwaje akawa mkimbizi huyu ndugu? Na huko Dodoma kuna wa-gogo au wa-google?
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,758
    Likes Received: 1,530
    Trophy Points: 280
    Umechanganyikiwa huyo.
     
  11. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,598
    Likes Received: 3,541
    Trophy Points: 280
    Kule unaweza hata kumshitaki Mungu.
    Kuna kesi iliwahi funguliwa katika Jimbo moja ambapo jamaa alimshitaki Mungu kwa kutochukua hatua za kuzuia vifo, majanga, na ajali. Lakini ilibidi hakimu kufuta kesi kwani mlalamikiwa hakuwahi fika mahakamani kwani mlalamikaji alipopewa hati ya kumtaka mshitakiwa mahamani alidai hajui anaishi wapi, japo anahisi atakuwa anaishi mbali sana.
    Ila huyu dogo is a kind of nut.
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,697
    Trophy Points: 280
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,845
    Likes Received: 2,041
    Trophy Points: 280
    mbinu za njaa ni kila namna
     
  14. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Seems to be a jocular post.
     
  15. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,228
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa kumbe ni mkimbizi ki2gani ? kilimkimbiza BONGO huyu ndiye M.M.Mwanakijiji jamaa kichwa vibaya sana, anaonekana anauchungu sana na Tanzania
     
Loading...