Mtanzania awa Playboy's Playmate of the Month for March 2008


Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Kazi kwenu maconservative na mabachelor.
Naye anapeperusha bendera ya Tanzania au Sweden?



Source Teddy Kalonga Blog
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,713
Likes
263
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,713 263 180
MMhmmm...!
 
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
11
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 11 0
Unajua sie wengine tumefunga,laiti kama mie ningekuwa moderator ningekufungia kwa kosa la kuwafuturisha wenzio.Lakini..............huyo binti... mie chichemi
 
Kilbark

Kilbark

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2008
Messages
568
Likes
51
Points
45
Kilbark

Kilbark

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2008
568 51 45
Unajua sie wengine tumefunga,laiti kama mie ningekuwa moderator ningekufungia kwa kosa la kuwafuturisha wenzio.Lakini..............huyo binti... mie chichemi
Kwa kweli huyo dada sasa hivi ni raia wa Sweden ila ana damu ya kitanzania. Ana mvuto unaoweza kumtoa joka pangoni.
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,912
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,912 280
Tanzania imebarikiwa na kila kitu na kila watu
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
Sidhani kama amewahi kuwa raia wa Tanzania. Hivi kuwa na damu ya mtanzania inakufanya mtanzania? Na mtanzania ni nani? Hivi mtanzania mwenye asili ya India akizaa na mhindi raia wa India uhindini huyo mtoto atakuwa mtanzania?
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Unajua sie wengine tumefunga,laiti kama mie ningekuwa moderator ningekufungia kwa kosa la kuwafuturisha wenzio.Lakini..............huyo binti... mie chichemi
Angalia hii thread ilianzishwa lini.....Ebo!!!!

Sidhani kama amewahi kuwa raia wa Tanzania. Hivi kuwa na damu ya mtanzania inakufanya mtanzania? Na mtanzania ni nani? Hivi mtanzania mwenye asili ya India akizaa na mhindi raia wa India uhindini huyo mtoto atakuwa mtanzania?
Huyu msichana alizaliwa Tanzania ila akakulia Sweden.
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
Angalia hii thread ilianzishwa lini.....Ebo!!!!



Huyu msichana alizaliwa Tanzania ila akakulia Sweden.
Kwani kila aliyezaliwa Tanzania ni mtanzania? Kuna waziri mmoja huko Nordic countries alizaliwa Tanzania, Arusha kama sikosei. Naye ni mtanzania? Mbona wajukuu wa wahindi waliozaliwa Tanzania bado tunakataa kuwatambua kama watanzania?

Au ni kila mwenye damu ya mtanzania ni mtanzania? Je mtoto aliyezaliwa na wazazi watanzania akawa adopted na raia wa nchi nyingine na akalelewa huko, bado tutamuita mtanzania? Obama ni mkenya?
 

Forum statistics

Threads 1,250,278
Members 481,278
Posts 29,726,867