• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mtanzania awa Playboy's Playmate of the Month for March 2008

Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,586
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,586 0
Kazi kwenu maconservative na mabachelor.
Naye anapeperusha bendera ya Tanzania au Sweden?



Source Teddy Kalonga Blog
 
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 0
Unajua sie wengine tumefunga,laiti kama mie ningekuwa moderator ningekufungia kwa kosa la kuwafuturisha wenzio.Lakini..............huyo binti... mie chichemi
 
Kilbark

Kilbark

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2008
Messages
568
Points
225
Kilbark

Kilbark

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2008
568 225
Unajua sie wengine tumefunga,laiti kama mie ningekuwa moderator ningekufungia kwa kosa la kuwafuturisha wenzio.Lakini..............huyo binti... mie chichemi
Kwa kweli huyo dada sasa hivi ni raia wa Sweden ila ana damu ya kitanzania. Ana mvuto unaoweza kumtoa joka pangoni.
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,596
Points
2,000
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,596 2,000
Tanzania imebarikiwa na kila kitu na kila watu
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,852
Points
1,250
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,852 1,250
Sidhani kama amewahi kuwa raia wa Tanzania. Hivi kuwa na damu ya mtanzania inakufanya mtanzania? Na mtanzania ni nani? Hivi mtanzania mwenye asili ya India akizaa na mhindi raia wa India uhindini huyo mtoto atakuwa mtanzania?
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,586
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,586 0
Unajua sie wengine tumefunga,laiti kama mie ningekuwa moderator ningekufungia kwa kosa la kuwafuturisha wenzio.Lakini..............huyo binti... mie chichemi
Angalia hii thread ilianzishwa lini.....Ebo!!!!

Sidhani kama amewahi kuwa raia wa Tanzania. Hivi kuwa na damu ya mtanzania inakufanya mtanzania? Na mtanzania ni nani? Hivi mtanzania mwenye asili ya India akizaa na mhindi raia wa India uhindini huyo mtoto atakuwa mtanzania?
Huyu msichana alizaliwa Tanzania ila akakulia Sweden.
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,852
Points
1,250
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,852 1,250
Angalia hii thread ilianzishwa lini.....Ebo!!!!



Huyu msichana alizaliwa Tanzania ila akakulia Sweden.
Kwani kila aliyezaliwa Tanzania ni mtanzania? Kuna waziri mmoja huko Nordic countries alizaliwa Tanzania, Arusha kama sikosei. Naye ni mtanzania? Mbona wajukuu wa wahindi waliozaliwa Tanzania bado tunakataa kuwatambua kama watanzania?

Au ni kila mwenye damu ya mtanzania ni mtanzania? Je mtoto aliyezaliwa na wazazi watanzania akawa adopted na raia wa nchi nyingine na akalelewa huko, bado tutamuita mtanzania? Obama ni mkenya?
 

Forum statistics

Threads 1,403,256
Members 531,122
Posts 34,418,992
Top