Mtani wangu LoyalTzCitizen

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Sep 3, 2010
7,369
2,000
Hapa anakwenda kuongezea gesi na usafiri wake wa karne ya 21.

funny-african-motorcycle.jpg
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,308
2,000
pona nini paka........?.......solola bien na invii akuhelp......no photo
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,308
2,000
hehehe waswahili waliniloga bana! najaribu kurejesha ka memori , hivi si haka kaJF kalikuwa na chatrum au?

kalikuwepo....invii akaona watu wanafanya tabia mbaya akakatoa.....he he.....hivi kwa nini walikuloga.....watu bana
 

klorokwini

JF-Expert Member
Dec 2, 2009
8,675
1,225
kalikuwepo....invii akaona watu wanafanya tabia mbaya akakatoa.....he he.....hivi kwa nini walikuloga.....watu bana

dah invi bana! itakuwa kuna jamaa katumia chatrum kuiba mali za invi ,hehehe waliniloga kwasababu naquote ma post yako, waswahili mawivu kichizi.

posted via simu ya kuazima.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom