Mtani nakukumbusha tu


M

mmakonde mjanja

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
257
Likes
108
Points
60
Age
29
M

mmakonde mjanja

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2016
257 108 60
Mtani Petro alimkana Yesu, nae aliitwa shetani na yesu ila Petro
alijenga kanisa, nakupa angalizo yule alie saliti mwakajana kwa sasa anajenga msingi imara naamini 2020 atahamia kwenye nyumba ambayo itaku imara.

Mtani kuwa makini uki paniki kumfwatisha yeye wewe utageuka fisadi ili kuwafurahisha wanao kushangilia kwa nguvu na unao walazimisha wakupende.
Mbona kaka yangu alikua mbabe watu wanampenda hadi leo

Alafu mtani kati ya wewe na mwalimu yule wabutiama nani ni chaguo la Mungu na nani nichaguo la shetani?Mtani huchelewi kukasirika mengine jifanye hujayasikia sio kilakitu hutaki kikupite hawa ninvijana wananguvu nyingi yakuongea.Mtani vijana wako unawapa shida wanatumia povu jingi kusafisha mule unamoteleza.

Mwisho mtani mbona yule mama simsiiki au haonekani kwenye TV kubana matumizi?Angalia isije nae akachukua mshahara bila kazi akawa hewa.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,177
Likes
9,895
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,177 9,895 280
Sawa Mmakonde Mjanja, naamini mtani wako amekuelewa, labda tu nikuweke sawa kwenye mambo mawili matatu: Unapoandika Yesu, zingatia herufi kubwa. Pia, Yesu hakumuita Petro shetani, alikuwa anamuadress shetani aliyemuingia Petro...kwa lugha ya jamaa wa kitabu, Petro alikuwa 'kiti' wakati anayasema yale.

Ama kuhusu vijana wa mtani wako, hawa ni sheeeeeda! Wanajitoa fahamu kwa kuwa wanaamini fadhila haiozi, huenda mtani wako siku moja akawafadhili, lakini hawamjui alivyo na hila mtani wako. Mtani wako anampa mtoto chakula cha moto mkononi akijua fika moto ukimchoma atakitupa, hapo yeye anajivua lawama...nilimpa, ametupa.
 
M

mmakonde mjanja

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
257
Likes
108
Points
60
Age
29
M

mmakonde mjanja

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2016
257 108 60
Sawa Mmakonde Mjanja, naamini mtani wako amekuelewa, labda tu nikuweke sawa kwenye mambo mawili matatu: Unapoandika Yesu, zingatia herufi kubwa. Pia, Yesu hakumuita Petro shetani, alikuwa anamuadress shetani aliyemuingia Petro...kwa lugha ya jamaa wa kitabu, Petro alikuwa 'kiti' wakati anayasema yale.

Ama kuhusu vijana wa mtani wako, hawa ni sheeeeeda! Wanajitoa fahamu kwa kuwa wanaamini fadhila haiozi, huenda mtani wako siku moja akawafadhili, lakini hawamjui alivyo na hila mtani wako. Mtani wako anampa mtoto chakula cha moto mkononi akijua fika moto ukimchoma atakitupa, hapo yeye anajivua lawama...nilimpa, ametupa.
Sawa mkuu
Huyu Mtani kweli anatumia nguvu nyingi sana kuhakikisha anae msema vibaya anapotea
.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,177
Likes
9,895
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,177 9,895 280
Sawa mkuu
Huyu Mtani kweli anatumia nguvu nyingi sana kuhakikisha anae msema vibaya anapotea
.
Kwa mujibu wa mila na desturi zetu, wewe mtani wake ndio wa kutuokoa. Mwambie ukweli, akiwa mkali unajibaraghuza...'aaah mtani, nakutania bana!' Lakini ukweli unakuwa ushamfika
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,426
Likes
14,698
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,426 14,698 280
Hahahahaah Mtani wako balaa, hataki kupitwa! Anamkimbiza kila mbwa anayebweka
 
M

mmakonde mjanja

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
257
Likes
108
Points
60
Age
29
M

mmakonde mjanja

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2016
257 108 60
Mtani wangu ukikohoa tu kosa
Na sasa nasikiaa amekataa washauri
 
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
271
Likes
95
Points
45
Age
21
2011996bd

2011996bd

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
271 95 45
Mzaa mzaa hutumbua usaaa
Mtani chukua hiyo nasaa
Kwani matatizo ndo hayoo yazidi kujaaa
 

Forum statistics

Threads 1,236,906
Members 475,327
Posts 29,271,945