Mtangazaji wa CLOUDS,,ALEX LWAMBANO atimuliwa kwenye mkutano wa Yanga! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtangazaji wa CLOUDS,,ALEX LWAMBANO atimuliwa kwenye mkutano wa Yanga!

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Apr 17, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Hayo yalitokea wiki hii pale mtangazaji wa clouds,aka Simba tv alipojipendekeza kwenye kikao cha waandishi wa habari kwenye jengo la klabu ya YANGA.....very nice nawapongeza wanachama wa Yanga kwa kitendo hicho kwa kuwatimua hao wafanyakazi wa simba wanaojifanya waandishi!
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    hahaha kandambili mbona mnatapatapa hivi
     
  3. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    usicheke hao ndo watangazaji wetu kutoka VETA,badala ya kutoa taarifa juu ya kilichotokea,wao wanakua watoa amri na maelekezo! ....cheki,shafi na jofray lea wanajifanya wanashindwa kutamka BARCELONA wanatamka BARTHELONA
     
  4. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,994
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Nadhani ana matatizo ya ulimi huyu, kwani alitakiwa awe ameshajifunza siku nyingi tu!

     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    bifu za bure tu
     
  6. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 80
    k..nya a..ye kuku akin.a bata kaharish.. magamba yamewabemenda malapa kwa kuchaguliwa viongozi
     
  7. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hahahahaha. Hiyo ndo inavyotamkwa mkuu. Wewe unatamka baselona kana kwamba ni kiingereza/kiswahili. Mbona hushangai Gijon (ile timu Sporting Gijon) inatamkwa 'Hihon'? Tunatofautiana lugha mkuu kwa hiyo matamshi ni tofauti pia hata barca sio 'baka'.. Tujifunze taratibu tu!
     
  8. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 977
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Am very sad kukuambia kuwa yaonekana ugomvi ni jadi yenu. Kwa binadamu wa kawaida kushangilia vurugu kama ile iliyotokea ni suaka mimi binafsi haliniingii akilini hata kidogo. Mi nilidhani ilikuwa ni vyema mngetumia njia ya amani kuwaondoa katika kikao. Kuonyesha kuwa mlitumia wrong approach, waandishi wengine wakawaunga mkono halafu mkaonekana hamna maana kabisa. Kwa taarifa yako clouds tv si simba tv. Nadhani itakuwa inakusugua moyo kuona simba wako katika hatua za kuwa na tv yao kamili. Huu ni mwanzo tu. Unajua maamuzi/majibu ya rufaa yenu leo?
     
  9. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    mkubwa hajambi, Akijamba mlio wa redio!!!
     
  10. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    na ndio wanaotuharibia timu ya taifa,wanatumia redio kutangaza matakwa yao na wachezaji wawatakao,ona sasa timu yetu ya Taifa imekuwa ni ya kubadili makocha kila siku na sijawahi sikia akina luambano wakiongelea matatizo ya wachezaji na sio kocha


    swali

    tangu tuanze kufukuza makocha,kuna mabadiliko yeyete yale ktk soka letu?
     
  11. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    angalia mechi ya leo vsikie linavotamkwa kifasaha!
     
  12. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    acha lugha za kiwiziwizi hicho ni khpindi sio tv,sio tv station kama mnavozuga wanachama wenu wajinga..Mna mwaka wa tatu jengo halijamalizika kupaka rangi ndo muwe na tv....usionge uharrrrr hapa ,we itakuwa kamwaga tu!
     
  13. m

    mpipi New Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao jamaa ni vilaza sana, sijui nani aliwadanganya kuchanganya maneno ya kingereza ndio unaonekana umechambua vizuri unachozungumzia....aibu kabisa! Ni umbumbu tu!
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,231
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    Shame on them aibuuuuuuuuuuuuuuuuuu hata haya awana mayoyo wa clouds ..shame ....wanashindwa kutangaza list za timu za ligi zinazocheza kesho ukisikia baraca na gatafe wanajidai wako nou camp wanataja adi wachezaji wa akiba dem'n them
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,416
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Lugha ya Kihispania inaongelewa Hispania na nchi nyingi za Amerika ya Kusini..
    Jina Barcelona lina jinsi mbili ya kutamkwa inategemea na sehemu muongeaji anapotokea...
    Ukiwa Amerika ya Kusini wao hutamka "Barthelona"
    Ukiwa Hispania wao hutamka "Barselona"

    Halafu mkuu ni Gihon yaani hiyo "j" inatamkwa kama "h", herufi "G" inabaki kuwa G
     
  16. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    yes! Ukizingtia sisi ni english/swahili speakers walitakiwa wazingtie hilo na sio kutuletea usharobaro!
     
  17. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 689
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Walahi mimi nilichoka siku niliposikia Baselona inatamka bathelona dah, mbona nilimgeukia mwenzangu kumuuliza ndio timu gani hiyo
     
Loading...