Mtangazaji wa Channel Ten Afariki kwa Ajali! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtangazaji wa Channel Ten Afariki kwa Ajali!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pascal Mayalla, Oct 9, 2010.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,173
    Likes Received: 10,221
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    RIP Abdallah Ramadhani
    Wanabodi,
    Mtangazaji nyota wa Channel Ten, Abdallah Ramadhani, amefariki dunia leo kwa ajali ya gari huko Msumbiji akirejea nchini Tanzania kutokea Afrika Kusini, alikofuata Prado yake.

    Habari hizi ni kwa mujibu wa taarifa ya habari ya Channel Ten ya saa moja usiku.

    Huu ni msiba mwingine kwa Mtangazaji wa Channel Ten kupoteza maisha kwa ajali ndani ya kipindi cha chini ya miaka miwili. Herri Makange alimtangulia. Wote wameacha wajane na mtoto mmoja.

    Abdalah Ramadhani alikuwa ni mmoja kati ya watangazaji wachache wa Channel Ten ambaye alikuwa ni ever smilling.

    Poleni sana wanafamilia, Channel Ten na wanahabari kwa ujumla kumpoteza kijana huyu mahiri aliyekuwa amechipukia vizuri kwenye umahiri akielekea kwenye kubobea.

    Update:
    Mwili wa Abdalah Ramadhani, umewasili leo mchana ukitokea Deira Msumbiji na kuswaliwa katika msikiti wa Ilala na amezikwa jioni hii kwenye makaburi ya Kisutu.
    Mazishi hayo yamehudhuriwa na umati mkubwa wa watu wakiwemo wanahabari na watu mbalimbali wakiwemo Iddi Azan na Zungu, pia kamanda Kova alikuwepo.

    Mungu aipumzishe roho ya Abdalah Ramadhani, mhala pema peponi, apumzike kwa amani -Amen.
    RIP Abdalah Ramadhani.
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    RIP David Ramadhani
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,959
    Likes Received: 6,499
    Trophy Points: 280
    Pole familia yake, ndo mtangazaji niliempenda sana channel ten
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Naoma Kusahishisha Si David Ramadhani aliyefariki ni Abdalah Ramadhani

    RIP Abdallah Ramadhani
     
  5. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Naomba kujua yule si anaitwa abdallah ramadhani au ana majina mawili?nadhani kuna abdallah na david...aliyefariki ni abdallah ramadhani..........he is very young!amezaliwa 1982.............mungu mpumzishe kwa amani handsome dullah.....
    mnakumbuka ule wimbo wao magic fm
    abdallah ramadhani bombaaa eeh...eeh bomba eeh..
    iga utepeteee!
    amebeba madafu sijui alafu na t.shirt nyeupe!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,463
    Likes Received: 3,350
    Trophy Points: 280
    R.I.P Abdallah Ramadhan
     
  7. F

    Froida JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,147
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    Mungu amurehemu Abdalla Ramadhani ameondoka mapema taifa likingali lina mtegemea
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ayaa!! Ni mara ya mwisho kumsikia ni pale alipokuwa akihojiana na wanaharakati kuhusu kauli ya shimbo. Rip david
     
  9. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,600
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    R.I.P Abdallah
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,473
    Likes Received: 9,866
    Trophy Points: 280
    Bwan ametoa, na Bwana ametwaa,
    Jna la Bwana libarikiwe
     
  11. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #11
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    RIP Abdallah
     
  12. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    pumzika kwa amani, a ramadhani
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    picha plzeeeeeeeeeeeeeee!!
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,173
    Likes Received: 10,221
    Trophy Points: 280
    Ndege ya Uchumi, asante kwa angalizo.
    Mistake highly regreted
    RIP Abdallah Ramadhani.
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,173
    Likes Received: 10,221
    Trophy Points: 280
    Kingi, kumbe sio David Ramadhani, ni Abdalah Ramadhani, hivyo uliyemuona ni David is still alive and kicking!
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,173
    Likes Received: 10,221
    Trophy Points: 280
    Faithful, ni Abdalah Ramadhani, huyo David Ramadhani pia ni mtangazaji wa kituo hicho na ni mzima!.
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mungu ailaze roho yake mahala peme peponi. jamaa alikuwa mtu poa saaana. nshapiga naye naye kazi ofisi moja huyu jamaa. kweli tumepoteza nguvu kazi moja mahili sana.
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    RIP Abdallah Ramadhani
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mungu amrehemu, amsamehe makosa yake na kumwingiza mahali pepa peponi, Amina
     
  20. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,778
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    RIP Rama.
     
Loading...