Mtangazaji maarufu iringa apigwa changa la macho bar ,aibiwa simu


kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
3,073
Likes
23
Points
135
Age
42
kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
3,073 23 135
Mtandao huu jana ulikuwa na habari ya kada wa UV CCM ambaye ni mgeni mjini Iringa kuibiwa simu yake katika mazingira ya kutatanisha bar moja maarufu ambako alikwenda kutafuta mwanamke kwa ajili ya kuondoa uchovu wa kambi ya vijana inayoendelea kijiji cha Ihemi kwa vijana wa Tanzania nzima kuwepo huko,habari ambayo imesomwa pia katika kituo cha Radio Ebony Fm kupiti akipindi cha Morning Talk Show ambapo waendeshaji wa kipindi hicho waliweza kutumia taaluma yao kutoa elimu kwa umma kuhusina na utapeli huo unaofanywa kundi la wanawake watapeli mjini Iringa .

Lakini hali hiyo ya utapeli imeonyesha kugeuka msumari wa moto kwa mmoja kati ya waendeshaji wa kipindi hicho ambaye amelipwa ujira wake wa kutoa elimu kwa umma kuhusina na wanawake hao matapeli wa simu baada ya kumgeuzia kibao mwenyewe kwa kumpora simu yake ya mkononi katika mazingira tata tofauti na yale aliyokuwa akiyatolea elimu kwa wanaume wenye tabia ya kwenda kuafuta wanawake bar.

Tukio hilo lilitokea majira ya saa nne usiku katika bar moja maarufu huku mmiliki wa mtandao huu ambaye alikuwa amekaa meza moja na mwanaharakati huyo wa elimu kwa umma kupitia kituo cha radio Ebony Fm huku wakijipumzisha kwa kupata supu ya kuku ghafla wakati wakijaribu kuondoka katika eneo hilo la bar maarufu sana nje ya ile ya kada wa CCM alipotapeliwa simu yake,ndipo alipobaini kuwa simu yake ya mkononi imepotea katika mazingira tata huku hali iliyomchanganya mwanahabari huyo na kujikuta akiwa shahidi mzuri wa ule usemi usemao usitukane mambaa kabla ya kuvuka mto.

Mtandao huu unaamini kabisa simu ya mwanahabari huyo imepotea huku ikiwa na siri mbali mbali ila pamoja na kutoa pole kwa mhusika bado inazidi kuonyesha uhakika wa yale ambayo yamekuwa yakisemwa juu ya utapeli wa simu ambao umeibuka ndani ya mji wa Iringa kwa wahudumu wa bar na wasio wahudumu wa bar zaidi ni wananchi kuendelea kuchukua tahadhari pindi wanapo kwenda katika maeno ya starehe na ikiwezekana vitu vya thamani kubwa basi kuwakabidhi kwa maandishi wahudumu wenyewe ili waweze kulinda japo kwa bar zenye wahudumu matapeli zinazidi kujikosesha wateja
 
Ilumine

Ilumine

Senior Member
Joined
Dec 27, 2008
Messages
196
Likes
1
Points
0
Ilumine

Ilumine

Senior Member
Joined Dec 27, 2008
196 1 0
Sijui ni kweli, au inanibidi niamini tu ya kuwa kweli jambo hili limetukia.
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,770
Likes
361
Points
180
Age
64
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,770 361 180
Mtandao huu jana ulikuwa na habari ya kada wa UV CCM ambaye ni mgeni mjini Iringa kuibiwa simu yake katika mazingira ya kutatanisha bar moja maarufu ambako alikwenda kutafuta mwanamke kwa ajili ya kuondoa uchovu wa kambi ya vijana inayoendelea kijiji cha Ihemi kwa vijana wa Tanzania nzima kuwepo huko,habari ambayo imesomwa pia katika kituo cha Radio Ebony Fm kupiti akipindi cha Morning Talk Show ambapo waendeshaji wa kipindi hicho waliweza kutumia taaluma yao kutoa elimu kwa umma kuhusina na utapeli huo unaofanywa kundi la wanawake watapeli mjini Iringa .

Lakini hali hiyo ya utapeli imeonyesha kugeuka msumari wa moto kwa mmoja kati ya waendeshaji wa kipindi hicho ambaye amelipwa ujira wake wa kutoa elimu kwa umma kuhusina na wanawake hao matapeli wa simu baada ya kumgeuzia kibao mwenyewe kwa kumpora simu yake ya mkononi katika mazingira tata tofauti na yale aliyokuwa akiyatolea elimu kwa wanaume wenye tabia ya kwenda kuafuta wanawake bar.

Tukio hilo lilitokea majira ya saa nne usiku katika bar moja maarufu huku mmiliki wa mtandao huu ambaye alikuwa amekaa meza moja na mwanaharakati huyo wa elimu kwa umma kupitia kituo cha radio Ebony Fm huku wakijipumzisha kwa kupata supu ya kuku ghafla wakati wakijaribu kuondoka katika eneo hilo la bar maarufu sana nje ya ile ya kada wa CCM alipotapeliwa simu yake,ndipo alipobaini kuwa simu yake ya mkononi imepotea katika mazingira tata huku hali iliyomchanganya mwanahabari huyo na kujikuta akiwa shahidi mzuri wa ule usemi usemao usitukane mambaa kabla ya kuvuka mto.

Mtandao huu unaamini kabisa simu ya mwanahabari huyo imepotea huku ikiwa na siri mbali mbali ila pamoja na kutoa pole kwa mhusika bado inazidi kuonyesha uhakika wa yale ambayo yamekuwa yakisemwa juu ya utapeli wa simu ambao umeibuka ndani ya mji wa Iringa kwa wahudumu wa bar na wasio wahudumu wa bar zaidi ni wananchi kuendelea kuchukua tahadhari pindi wanapo kwenda katika maeno ya starehe na ikiwezekana vitu vya thamani kubwa basi kuwakabidhi kwa maandishi wahudumu wenyewe ili waweze kulinda japo kwa bar zenye wahudumu matapeli zinazidi kujikosesha wateja
CCM wameanza kuandaa wahuni wao wa kuiba kura na kufanya fujo wakati wa uchaguzi mkuu? Vyama vingine mnafanya nini? Ndiyo mnapigwa chenga za kisigino hivyo.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
sijaelewa mtoa mada na mchangiaji hapo juu mnaongelea nini!
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,157
Likes
606
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,157 606 280
Nani huyo tena huyo Kilimasera? Au Jerry Muro?
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
9,953
Likes
1,534
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
9,953 1,534 280
Sasa huyu ni kijana wa wapi?
 
Mbogela

Mbogela

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2008
Messages
1,372
Likes
67
Points
145
Mbogela

Mbogela

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2008
1,372 67 145
Hii habari haijaeleweka kabisa, eeee bwana irudie kuisoma alafu ilete upya
 
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,525
Likes
8
Points
135
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,525 8 135
Kuna vituka kibao vinakuja katika kipindi hiki cha kuelekea uchaguzi mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,238,893
Members 476,226
Posts 29,335,929