Mtandao wa wanafunzi TSNP waiangukia Wizara ya elimu sakata la wanafunzi Bugando

kirerenya

JF-Expert Member
Aug 27, 2013
1,692
2,000
tgnp.jpeg
 

Masiya

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
7,038
2,000
Umdhanie huenda akawa siye. Nitahifadhi maneno, kwa hili ni sawa serikali kuhakikisha kwamba haki imetendeka, Kama serikali itashindwa basi mahakama ndiyo muamuzi, lakini hapo naona semester inakata kamba na ukiingiza na jinsi tufanyavyo mambo taratibu hawa sana sana watarudia mwaka kama issue yao itakwenda vyema.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom