mtandao wa vodacom wakata mawasiliano wilaya ya ukerewe kwa zaidi ya masaa sita

NIKIMU

Senior Member
Jan 25, 2015
178
225
Ni Muda sasa mtandao wa simu wa vodacom Tanzania hauko hewani kwa maeneo ya kisiwa cha ukerewe.
 

THEGENTLEMAN1996

JF-Expert Member
May 13, 2017
518
1,000
wameharibu mambo yangu..
nakuja na meli ya jion kwa mbwembwe then na_conekti internet hakuna, wala mawasiliano ya kawaida.
kesho mbio wamenikosea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom