Mtandao wa Netflix waanzisha subtitle za Kiswahili, Wakenya wauponda kwa Kiswahili kibovu


Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
1,798
Points
2,000
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
1,798 2,000
NetFlix ni mtandao wa ku stream show za television kama vile documentary na series

Netflix waliweka lugha ya Kiswahili kama moja ya lugha ambazo zipo kwenye subtitle ili mtazamaji mswahili asiyejua lugha husika basi anaweka hizo subtitle

Ila Kiswahili chenyewe ni kituko, maana kina makosa mengi, ndipo jirani zetu hapo wakawatolea uvivu Netflix



d6ecub6xkamfh-jpg.1099123


Hii ni tafsiri ya "Jesse, what the **** is wrong with you? Jess please. Stop Jess

netflix1-jpg.1099125


Na hii ni tafsiri ya " Dansom, is this rumour about you and Kim Kardashian true?"


Iliyonichekesha zaidi ni hii hapa kwenye series yangu pendwa ya Breaking Bad

"Your patner was late and high"

Ikatafsiriwa "Mpenzi wako alikuwa marehemu na alikuwa mkuu"




 
dark angel

dark angel

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
2,117
Points
2,000
dark angel

dark angel

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
2,117 2,000
Wanatumia Google translation.
Wangetakiwa watumie watu wanaojua kiswahili na lugha husika .
 
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,984
Points
2,000
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,984 2,000
Sasa waki introduce Kiswahili kama lugha ya subtitle, inamaanisha ipo kwenye show zote

Wanachofanya sio kutafsiri kama unavyotafsiri kitabu, ni robot tu zinafanya kazi, ndio maana makosa mengi
Netflix waifanyie translation ya kiswahili Money heist na Narcos tuone uongo wao...
 
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
3,275
Points
2,000
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
3,275 2,000
Mimi naona hivi viswahili vya mitandao bora waache vizungu tuu maana hatujui maneno wanayatolea wapi na ni magumu kuliko kiingereza sasa watu tumezoea password wao wanatuambia NYWILA , ni kabila gani linalotumia hilo jina?
 
Rockefeller

Rockefeller

Senior Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
196
Points
250
Rockefeller

Rockefeller

Senior Member
Joined Nov 21, 2016
196 250
Watanzania wengi ni kama hawajui kinachoendelea Duniani, sijui hii ni Nyerere effect ama ni nini
Dah huyo si Nyerere ni sisi tu dunia tuliojiweka ni tofauti mbona kuna watanzania wanajua Zari anakula nini leo ila kwenye vitu vya msingi ni zero. Kiukweli wakenya wanajitahidi kujihusisha na kujitangaza katika mambo ya msingi kimataifa ndio maana ukienda kwenye sites nyingi za kimataifa kwenye mambo yanayohusu EA wakenya ndo wachangiaji wakuu hata angalia organisation nyingi zikitaka kifungua office EA nyingi huenda Nairobi, hawa jamaa wanajitahidi kujitangaza na kujihusisha na mambo ya msingi. Ukweli ndo huo.
 

Forum statistics

Threads 1,294,042
Members 497,789
Posts 31,163,303
Top