Mtandao wa Kikwete -Fr.Karugendo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtandao wa Kikwete -Fr.Karugendo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mugishagwe, Sep 11, 2006.

  1. M

    Mugishagwe JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2006
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2006
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 0
    Sio mbaya na kuna ishu muhimu zimeelezewa humo
     
  3. M

    Mwanagenzi JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2006
    Joined: Sep 11, 2006
    Messages: 690
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    JK bwana!! Sasa ameamua kuvaa jezi ya Real Madrid. Sijui Real Madrid wakienda Bongo watacheza na Yanga Kaunda Stadium!! Itafurahisha ikiwa ziara yake hapo Bernabeu itasaidia zaidi soka la Bongo kukua kwa ari, nguvu, na kasi mpya.
    Mungu Ibariki Tanzania.
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2006
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hivi mwanagenzi are you real ama unacheza makidamakida? Uhusiano wa JK na jezi na issue iliyoko hapa ni upi ?
     
  5. M

    Mwanagenzi JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2006
    Joined: Sep 11, 2006
    Messages: 690
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Mzee wa Shughuli,
    JK alipokuwa njiani kwenda Havana alipitia Spain na alikwenda Santiago Bernabeu, ule uwanja maarufu wa Real Madrid, na alikabidhiwa jezi yenye jina lake. Makamu wa rais wa Real Madrid akamwambia kuwa timu yake itatembelea Tanzania kama si mwaka huu, basi mwakani.

    Suala la JK kutembelea Real Madrid unaweza ukalichambua kwa mitazamo mbalimbali. Wengine walisema anatafuta "popularity", wengine wakasema inasaidia kuitangaza Tanzania katika soka, na pengine kama Real watakuja Tanzania bila shaka watatembelea vivutio vyetu vya utalii, hivyo kusaidia kukuza sekta hiyo nchini. Unaweza kuhusisha ziara hiyo na "Mtandao wa Kikwete" pia, ambayo ndiyo mada tuliyonayo, kwamba mtandao wake ni mpana ndani na nje ya nchi, ukiwa pia katika maeneo kama kandanda. We' unaonaje?
     
  6. M

    Mwanagenzi JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2006
    Joined: Sep 11, 2006
    Messages: 690
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Mzee wa Shughuli,
    JK alipokuwa njiani kwenda Havana alipitia Spain na alikwenda Santiago Bernabeu, ule uwanja maarufu wa Real Madrid, na alikabidhiwa jezi yenye jina lake. Makamu wa rais wa Real Madrid akamwambia kuwa timu yake itatembelea Tanzania kama si mwaka huu, basi mwakani.

    Suala la JK kutembelea Real Madrid unaweza ukalichambua kwa mitazamo mbalimbali. Wengine walisema anatafuta "popularity", wengine wakasema inasaidia kuitangaza Tanzania katika soka, na pengine kama Real watakuja Tanzania bila shaka watatembelea vivutio vyetu vya utalii, hivyo kusaidia kukuza sekta hiyo nchini. Unaweza kuhusisha ziara hiyo na "Mtandao wa Kikwete" pia, ambayo ndiyo mada tuliyonayo, kwamba mtandao wake ni mpana ndani na nje ya nchi, ukiwa pia katika maeneo kama kandanda. We' unaonaje?
     
  7. M

    Mwanagenzi JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2006
    Joined: Sep 11, 2006
    Messages: 690
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Mzee wa Shughuli,
    JK alipokuwa njiani kwenda Havana alipitia Spain na alikwenda Santiago Bernabeu, ule uwanja maarufu wa Real Madrid, na alikabidhiwa jezi yenye jina lake. Makamu wa rais wa Real Madrid akamwambia kuwa timu yake itatembelea Tanzania kama si mwaka huu, basi mwakani.

    Suala la JK kutembelea Real Madrid unaweza ukalichambua kwa mitazamo mbalimbali. Wengine walisema anatafuta "popularity", wengine wakasema inasaidia kuitangaza Tanzania katika soka, na pengine kama Real watakuja Tanzania bila shaka watatembelea vivutio vyetu vya utalii, hivyo kusaidia kukuza sekta hiyo nchini. Unaweza kuhusisha ziara hiyo na "Mtandao wa Kikwete" pia, ambayo ndiyo mada tuliyonayo, kwamba mtandao wake ni mpana ndani na nje ya nchi, ukiwa pia katika maeneo kama kandanda. We' unaonaje?
     
  8. L

    Lakasa chika7 JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2017
    Joined: Jan 7, 2017
    Messages: 354
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 80
    Hatari sana
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2017
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,820
    Likes Received: 19,329
    Trophy Points: 280
    Hatari ya nini, mavi haya ya kale?
     
Loading...