Mtandao wa Airtel Mwanza una tatizo au ni simu yangu tu?


K

koryo

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
613
Likes
138
Points
60
K

koryo

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
613 138 60
Mimi ni mteja wa Airtel niko hapa Mwanza. Tangu muda wa saa sita na nusu ninapopiga simu ya Airtel ninajibiwa NO NETWORK. Nawauliza wana JF na ninyi mnaotumia mtandao wa airtel,mna matatizo kama ya kwangu?.
 
Spider

Spider

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,303
Likes
123
Points
160
Spider

Spider

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,303 123 160
hapana.na nipo hapa katikat ya mji.
 
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2014
Messages
3,783
Likes
3,288
Points
280
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2014
3,783 3,288 280
Maswali mengine bhana yanachosha, sasa watu wote waliopo Mwanza mpaka humu jf?
 

Forum statistics

Threads 1,235,802
Members 474,742
Posts 29,236,346