Mtanda; Kamati ya mitihani na Bodi inayoandaa mitihani ivunjwe


habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
Akichangia hivi sasa bungeni, mbunge wa jimbo la mchinga SAID MTANDA amesema kabla ya bajeti ya wizara ya elimu kupita, kwanza Bodi inayoshughulika na kuandaa mitihani ivunjwe na pia kamati ya mitihani inayopanga madaraja ya ufaulu ivunjwe, kwani ndio chanzo hasa cha matokeo mabaya na kiwango kibaya cha ubora wa wanafunzi hapa nchini.
Ameongea kwa uchungu kwamba wizara ya elimu inapaswa kufumuliwa OVERWHOLE ili iwe na tija kwa elimu ya tanzania
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
838
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 838 280
Huu ndio ubunge wenye kujali maslahi ya nchi na si chama. Mtanda anampa changamoto Kawambwa.
 
P

pembe

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
2,057
Likes
78
Points
145
P

pembe

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
2,057 78 145
Anavuta blanketi wakati kumeshapambazuka?
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Ni vema wawajibike hakunakuwasamehe.
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
Huyu kibaraka wa mdimu hana jipya ndio waliotufksha apa tulipo
 
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
5,875
Likes
495
Points
180
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
5,875 495 180
Huyu naye ni wale wale, He is firing around the bush! Kwanini usimwambie Kawambwa na Mulugo WAJIUZURU kwasababu wao kama watendaji wakuu wa WIZARA ndiyo waliobariki hiyo system mpya ya GRADING!

Ukitaka kumua nyani usimwangalie USONI, anawarukiwa watu ambao hawapo BUNGENI wakati wahusika wakuu ni hao wabunge wenzake kawambwa na Mulugo!

I hate hypocisy of CCM Mps
 
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2009
Messages
869
Likes
5
Points
35
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2009
869 5 35
Wawajibishwe kwani wamekosea nini? Waalimu hawakulipwa vizuri kwa hiyo hawakufundisha vizuri, vifaa vya kufundishia hakuna, walimu wa kutosha hakuna, vyuo vinavyoandaa waalimu vimechoka, kat ya wahadhiri 3,700 waliopo nchini wenye PhD ni kama 670 tu. Unategemea nini? Kosa la NECTA ni lipi hasa???
 
S

Shafiri

Member
Joined
May 5, 2013
Messages
98
Likes
0
Points
0
Age
47
S

Shafiri

Member
Joined May 5, 2013
98 0 0
Ameongea kwa uchungu kwamba wizara ya elimu inapaswa kufumuliwa OVERWHOLE ili iwe na tija kwa elimu ya tanzania
Mkuu na mimi nimemkubali japo ni gamba lakini amesema ukweli. Wizara lazima ifumuliwe kuanzia na Waziri mwanyewe na Mzee wa Muungano wa Tanganyika na Zanzibar. Kisha vimeo vingine vyote vifuate. Kawambwa ameshindwa kuongoza na hana maamuzi hata kwa wale wanaoharibu hawezi kufanya chochote. Sasa huyu Kawa Mbwa ni sawa na Mbwa asiye na meno hafai hata kuwa kiongozi wa nyumba kumi
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,679
Likes
3,241
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,679 3,241 280
Hajitambui,
Baada ya kuanza kufuatilia watoto waanfundishwa nini huko madarasani anakomaa na wasaishaji.
 
K

kfatherd

Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
75
Likes
1
Points
13
K

kfatherd

Member
Joined Dec 11, 2012
75 1 13
Hajitambui,
Baada ya kuanza kufuatilia watoto waanfundishwa nini huko madarasani anakomaa na wasaishaji.
Mjanja mjanja tu huyu jamaa je yeye kafanya nini katika jimbo lake kuinua elimu. Wenzanke masasi wanachuku wanafunzi wa mafunzo kila mwaka kuziba pengo wakati yeye ata bajeti katika wilaya yake hakuna!

Tuache unafiki!
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571