Mtambo wa umeme wa 132kv unaokwenda njia ya kakobe umelipuka jana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtambo wa umeme wa 132kv unaokwenda njia ya kakobe umelipuka jana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwamakula, Dec 13, 2010.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,871
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mtambo uilopo karibu na nguzo namba moja zinazo peleka umeme wa 132kv umelipuka jana asubuhi na kusababisha dsm kukosa umeme . Badra masoud alisema dsm iliathirika kutokana na kulipuka kwa mtambo huo saa moja asb
     
  2. m

    mams JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kakobe atapandisha pressure kwa kuwa madai yake juu ya athari ya kupitisha hapo ilipuuzwa
     
  3. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hamwezi kucheza na mungu banaa! Na bado vitalipuka mpaka wasalimu amri.
     
Loading...