Mtajiju


masharubu

masharubu

Senior Member
Joined
May 5, 2010
Messages
156
Likes
0
Points
33
masharubu

masharubu

Senior Member
Joined May 5, 2010
156 0 33
Sasa uchaguzi umekwisha tunakwenda na mwendo wa utajiju stili ambapo
1. Mgao wa umumu kama kawa
2. Mgao wa maji kama kawa
3. Majembe bararabarani kama kawa
4. Sticker za fire kama zamani
5. Mashimo barabarani kama 1947
6. Machinga kufukuzwa kama zamani
7. Watoto kufukuzwa kwa ajili ya michango ya shule
8. Bei ya mafuta 1800 kama Kongo
9. Foleni Barabarani kumsubiria mama wa kwanza apite kama US
10.Safari za nje kwa Mkulu wa nchi kama kawa
11.Kupotea kwa wabunge wetu majimboni na kuhamia DSM kama enzi za Sapi
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Sasa uchaguzi umekwisha tunakwenda na mwendo wa utajiju stili ambapo
1. Mgao wa umumu kama kawa
2. Mgao wa maji kama kawa
3. Majembe bararabarani kama kawa
4. Sticker za fire kama zamani
5. Mashimo barabarani kama 1947
6. Machinga kufukuzwa kama zamani
7. Watoto kufukuzwa kwa ajili ya michango ya shule
8. Bei ya mafuta 1800 kama Kongo
9. Foleni Barabarani kumsubiria mama wa kwanza apite kama US
10.Safari za nje kwa Mkulu wa nchi kama kawa
11.Kupotea kwa wabunge wetu majimboni na kuhamia DSM kama enzi za Sapi
hicho hapo kwenye blue ndio nini?
 
masharubu

masharubu

Senior Member
Joined
May 5, 2010
Messages
156
Likes
0
Points
33
masharubu

masharubu

Senior Member
Joined May 5, 2010
156 0 33
Huo ni umeme ndugu yangu, na bado kulala mzungu wa nne temeke, na amana
 
masharubu

masharubu

Senior Member
Joined
May 5, 2010
Messages
156
Likes
0
Points
33
masharubu

masharubu

Senior Member
Joined May 5, 2010
156 0 33
Aaaaahahaaaaa Pretaaaaa, masharubu huwa hayawashi ila yanahasisha. ila nimecheka sana
 
Amanda

Amanda

Senior Member
Joined
Mar 24, 2010
Messages
150
Likes
10
Points
35
Amanda

Amanda

Senior Member
Joined Mar 24, 2010
150 10 35
Hayo ni baadhi ya matatizo uliyoyaona, yako mengi yanakuja, mliyataka wenyewe msilalamike. Mimi na bakia hapa:pray2:
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,406
Likes
439
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,406 439 180
Ongezea na ongezeko la ushamba jijini
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
ndiyo maisha tuliyozoea mpaka siku nitakapokuwa rais nitaweka sawa kila kitu, nitagombea 2020
 

Forum statistics

Threads 1,237,463
Members 475,533
Posts 29,289,419