Mtaji Wangu wa THANKS, wote umepotea.. Hii Hiii iiiiii :(


VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Duh post takriban elfu 5 sijawahi kutoa wala kupokea Thanks hata moja..!!!
Nilidhani nina mtaji wangu tayari, ukiona hivi unaweza kusema huyu Jamaa ni mchoyo kweli kweli..!!!
Ngoja nianze kuzunguka na kutafuta mapost ya watu na kumwaga mi-Thanks...

By the Way Have A Nice Weekend...

Join Date : 4th November 2010
Location : Everywhere
Posts : 5,010
Thanks0
Thanked 0 Times in 0 Posts


Rep Power : 72
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,771
Likes
46,166
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,771 46,166 280
Hawa mods wachakachuzi mno. Kabla ya mwaka 2009 mimi nilikuwa nisha amass Thanks zaidi ya elfu tano. Ghafla bin vruuu zikatoweka! Tukaanza moja tena. Nikajikusanyia zaidi ya elfu tatu! Nazo zimetoweka.

Kwa sasa sijali tena kwani hazina maana kabisa siku hizi. Watu wanapeana kishikaji. Wewe ukiwe mjombashka wa Afrodenzi akiona umebandika sehemu anakugongea. Hata iwe umeandika kicheko kama hivi (heheheheee au lol) utagongewa.

Ni upuuzi mtupu.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Hawa mods wachakachuzi mno. Kabla ya mwaka 2009 mimi nilikuwa nisha amass Thanks zaidi ya elfu tano. Ghafla bin vruuu zikatoweka! Tukaanza moja tena. Nikajikusanyia zaidi ya elfu tatu! Nazo zimetoweka.

Kwa sasa sijali tena kwani hazina maana kabisa siku hizi. Watu wanapeana kishikaji. Wewe ukiwe mjombashka wa Afrodenzi akiona umebandika sehemu anakugongea. Hata iwe umeandika kicheko kama hivi (heheheheee au lol) utagongewa.

Ni upuuzi mtupu.
Kweli mkuu ila mimi zangu nilikuwa nazitoa kweli nikiona kwamba huyu jamaa ameshusha nondo sasa leo nashangaa eti sijawahi kutoa Thanks hata moja (to be precise nimetoa hio moja tu hapo kwako..) sasa kweli si inaonekana mimi ni hard to please yaani sijawahi kuona useful post... Duh kweli this is not fair...,
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,771
Likes
46,166
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,771 46,166 280
Oh tena nisije sahau...saa ingine unakuta hizi thanks zinaombwa kabisa. Wengine utaona wanakumbushia kabisa...ebana mwaflani mbona umesahau kunigongea....teh teh teh....duuuh ama kweli haya ni mapenzi dotcom!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,386
Likes
7,434
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,386 7,434 280
Oh tena nisije sahau...saa ingine unakuta hizi thanks zinaombwa kabisa. Wengine utaona wanakumbushia kabisa...ebana mwaflani mbona umesahau kunigongea....teh teh teh....duuuh ama kweli haya ni mapenzi dotcom!
nitakuwa nakupa thanks mimi mama yako kila nikuonapo, masharti, vua gamba kwanza.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,386
Likes
7,434
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,386 7,434 280
si unajua hata mtu akifa anaenda kuzaliwa ktk dunia nyingine upya.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
Hawa mods wachakachuzi mno. Kabla ya mwaka 2009 mimi nilikuwa nisha amass Thanks zaidi ya elfu tano. Ghafla bin vruuu zikatoweka! Tukaanza moja tena. Nikajikusanyia zaidi ya elfu tatu! Nazo zimetoweka.

Kwa sasa sijali tena kwani hazina maana kabisa siku hizi. Watu wanapeana kishikaji. Wewe ukiwe mjombashka wa Afrodenzi akiona umebandika sehemu anakugongea. Hata iwe umeandika kicheko kama hivi (heheheheee au lol) utagongewa.

Ni upuuzi mtupu.
Ni kweli kabisa ni upuuzi mtupu NN, wanasema THANKS zinatolewa kishkaji na wameamua kuanza zero kwa mara ya pili sasa katika kipindi cha miaka miwili, hata LIKES nazo zinatolewa kishkaji lakini wameamua kuziacha! Ni uamuzi ambao hauleweki kabisa.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,771
Likes
46,166
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,771 46,166 280
Ni kweli kabisa ni upuuzi mtupu NN, wanasema THANKS zinatolewa kishkaji na wameamua kuanza zero kwa mara ya pili sasa katika kipindi cha miaka miwili, hata LIKES nazo zinatolewa kishkaji lakini wameamua kuziacha! Ni uamuzi ambao hauleweki kabisa.
Shhhhh...Bubu usiseme kwa sauti sana. Wasije kusema tunawaonea wivu bure. Eti wivu wa thanks na like. Ngoja nikaflush choo!
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
232
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 232 160
Duh post takriban elfu 5 sijawahi kutoa wala kupokea Thanks hata moja..!!!
Nilidhani nina mtaji wangu tayari, ukiona hivi unaweza kusema huyu Jamaa ni mchoyo kweli kweli..!!!
Ngoja nianze kuzunguka na kutafuta mapost ya watu na kumwaga mi-Thanks...

By the Way Have A Nice Weekend...

Join Date : 4th November 2010
Location : Everywhere
Posts : 5,010
Thanks0
Thanked 0 Times in 0 Postsah



Rep Power : 72
ahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,266
Likes
3,604
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,266 3,604 280
Ngoja nianze kuzunguka na kutafuta mapost ya watu na kumwaga mi-Thanks...
Ujanja ni kugongeana mpaka tuzirudishe kwenye level yake. Yaani mtu akikugongea na wewe unamgongea. Nakugongea halafu nasubiri yangu!
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
hawa jamaaa miyeyusho, mimi nimetoa tamko kama vipi Kwenye profile yangu watoe hiyo kitu thanx nibaki na like tu
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Kwa kweli hata mimi wamenitia uchungu mno
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Kuanza upya sio ujinga!
Unaweza usipate chance ya kuanza upya...!!, just imagine miaka 50 hivi kutoka sasa baada ya kutangulia panapo haki.., watu wanaweza wakasikia kwamba Voice alikuwa mtu poa sana.., wajukuu wakija kuchungulia na kuona huyu jamaa duh post 100,0000 na hajatoa Thanks hata moja ?, kumbe masikini alikuwa na Thanks kama Milioni Tano ambazo zilifutwa wiki kama mbili zilizopita :(
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,771
Likes
46,166
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,771 46,166 280
Unaweza usipate chance ya kuanza upya...!!, just imagine miaka 50 hivi kutoka sasa baada ya kutangulia panapo haki.., watu wanaweza wakasikia kwamba Voice alikuwa mtu poa sana.., wajukuu wakija kuchungulia na kuona huyu jamaa duh post 100,0000 na hajatoa Thanks hata moja ?, kumbe masikini alikuwa na Thanks kama Milioni Tano ambazo zilifutwa wiki kama mbili zilizopita :(
Kaka naona kupotea kwa hizo senksi kumekuuma sana. Wewe potezea tu kwa sababu hazina maana. Watu hata vicheko wanatolea senksi. Mishangao kama "duh" wanatolea senksi. Watu wanaombana hizo senksi. Sasa zina maana gani hizo senksi?

Wewe zipotezee tu.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Nabakia kusoma comments za watu nacheka tu
 

Forum statistics

Threads 1,235,696
Members 474,712
Posts 29,230,926