Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaji wa (tzs ) millioni 4 unaweza kuanzisha biashara gani? Naomba msaada wadau wa biashara.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by funny, Jul 2, 2012.

  1. funny

    funny Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimemaliza kidato cha nne miaka ya tisini. sikufanikiwa kuendelea na masomo kutokana na matatizo ya kifamilia.
    Na sasa nina familia tayari swala la kurudi shule naona kama ni gumu kidogo. Nina kiasi cha tzs 4 million ambazo nahitaji kuinvest ktk biashara au popote kulingana na nitakavyo shauriwa nanyi wadau.
    serious nahitaji msaada wenu ilikuweza kuendesha maisha kwa njia za halali.
    Natanguliza shukrani kwa msaada kutoka kwenu wadau.
    Naombeni maoni yenu.
     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Uko wapi/sehemu gani dogo?. Kwa kuwa hiyo pesa bado kiduchu, fungua kioski cha kuuza vyakula/bites/chai/kahawa/soda etc. weka mazingira safi, wahudumu safi, chakula kizuri, chipsi kuku/mishikaki/mayai. jaribu kuwa tofauti na wengine ...in terms of service and quality. e.g Home delivery, Take away, advertisement .............
     
  3. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Samahani kama ntakukwaza coz sijui imani yako.Biashara ya kibanda cha kiti moto inalipa vizuri sana hata ukiwa na mtaji wa milioni 2 tu.Hakikisha unapata vijana wawili sharp na eneo lisilo rasmi saana na iwe ni kwenye viunga vya mji kama uko Dar namaanisha maeneo kama Tabata,Ukonga ambayo mahitaji ni makubwa ila outlets bado ni chache na hayana imani kali wengi.Ukipata eneo la kibanda hata kama utalipa elfu 50 kwa mwezi ukapata na friza ya mtumba ya laki 2 kwa ajili ya kutinzia then jiko la gezi linaweza kukugharimu laki moja na structura ya kuuzia mathalani lako 2 au 3 hivi coz haipaswi kuwa rasmi sana though hygiene iwe ni driving factor.

    Hii una uhakika wa kuwa unaiona hela yako kila siku na kuamua ipi irudi na ipi usevu au utanue biashara zaidi.
     
  4. m

    mob JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,708
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    mkuu kuna biashara zinalipa sana kama uko mikoa ambayo imejaliwa kuwa na wingi wa wanafunzi wa vyuo kama mwanza na dar fungua biashara ya kuuza nguo za wanawake utapata dili sana
     
  5. funny

    funny Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akhsante kwa ushauri bro!
    Mimi nipo Dar (temeke)

    Ukiwa na idea nyingine usisite kunistua ila hii nitaifanyia kazi.

    Thanks again bro.
     
  6. funny

    funny Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akhsante sana ndugu yangu.
    Ila imani yangu hainiruhusu kufanya biashara hii uliyonielekeza.
    Nashukuru kwa kujali naomba kama unawazo lingine naomba usichoke kunistua.

    Akhsante .
     
  7. maju

    maju Senior Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asikudanganye mtu mkuu, biashara ya unga ndo inalipa. nunua kete zako kadhaaa kawauzie mateja wajidunge. miezi sita unaendesha Hammer.
     
  8. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,483
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
     
  9. e

    emmu Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nunua mazao kama mahindi,mpunga wkt huu ambapo bei imeshuka kwa mfano mikoa ya Iringa,mbeya,katavi,rukwa/morogoro then weka stock kwa muda wa miezi kadhaa.Bei ikipanda utauza chakula hicho na kupata faida mara dufu.Tenga fedha za usafiri,utunzaji na huduma nyingine.Ukiwa makin utatoka mwake.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,900
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Fanya biashara ya mazao mkuu!!inalipa sana
     
  11. funny

    funny Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akhsante emmu. ni wazo zuri nalikubali.
     
  12. funny

    funny Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akhsante kwa wazo lako ila imani yangu inanikwaza kufanya biashara hiyo.
     
  13. C

    C programming JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    1.anzisha chuo cha kutoa mafunzo ya muda mfupi
    2.fungua duka la jumla.....la vitu vidogo dogo
    3.fungua it company.......
    4.fungua building and contructions company
    5.fungua pub au bar.....
    hizi ndo inshu mjini zinazolipa tuu.........
     
  14. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,483
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hiyo namba 5 akipata sehem zenye mishemishe atafurah mwenyewe..nataman iyo ela ingekua yangu.
     
  15. funny

    funny Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akhsante Mkuu kwa ushauri. nitaufanyia kazi.
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,239
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    we hiyo hela si ni mshahara wa mwezi tu huo ..njoo mtekenyo pub ntakupa write up ya project ya kufanya mdogo wangu ..utakuwa tajiri la kutupwaaa hapa mjini ....
     
  17. Z

    Ze snipper New Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NIAJE MR SAMAHANI NILIONA POST YAKO I HSOMETHING FOR YOU NI CHECK KWENYE E MAIL YANGU NITAKUPA UPTODATE mkuchur@yahoo.com
     
  18. funny

    funny Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa, thanks
     
  19. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,408
    Likes Received: 887
    Trophy Points: 280
    mkuu ulizia kwa watu wa sokoni biashara ya asali,nasikia inalipa sana,faida ni nusu kwa nusu kama ngada vile,nasikia ukiwa na M4 au 5 kwa kuanzia unaweza kuwa levo zingine kabisa,kila la kheri mzee
     
  20. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Jamani hiyo 4m inaweza kufungua
    bar au pub? Nakodi ya nyumba ndio hiyohiyo?
    Katika hizo biashara zoote0ulizotaja 4m hatoshi
     
Loading...