Mtaani kuna pesa nyingi sana inayotafuta wahitaji

Rozanna Agro Africa

Rozanna Agro Africa

Verified Member
βœ…
Joined
Jul 22, 2018
Messages
782
Points
1,000
Rozanna Agro Africa

Rozanna Agro Africa

Verified Member
βœ…
Joined Jul 22, 2018
782 1,000
haiwezekan hata kidogo mkaa wa buku 2 kuchoma mahind 200
 
jmour

jmour

Member
Joined
May 12, 2019
Messages
83
Points
125
jmour

jmour

Member
Joined May 12, 2019
83 125
Hzi ndio biashara za kwenye makaratasi nisizozitaka,utamu wa ngoma ingia ucheze nyie ma motivetors huwa mnatuzingua sana mjue
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
17,426
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
17,426 2,000
Hizi hesabu huwa zinatengeneza faida sana wakati wa kutengeneza idea, ila ukianza practice things are different, kwa faida hiyo kwa siku wengi tungekuwa tunauza mahindi, kwanini nikaajiliwe na kulipwa laki 5 wakati naweza kutengeneza mamilion kwa mwezi 90,000x30=2,700,000
Ndio yale yale ya kulima matikiti ya million 1.5 na kuvuna million 20
πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€ hizi business plan za kusadikika hizi mwisho wake unaweza ukajikuta na shamba enyewe umeachia wanakijiji
 
omari londo

omari londo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
1,600
Points
2,000
omari londo

omari londo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
1,600 2,000
Sasa namuelewa sana JPM !

Jamani mtaani kuna pesa nyingi sana ambayo haina pa kwenda. Inatafuta mwenye uhitaji , ipo nyingi sana.

Ukiwa mbunifu (creative), mjanja na mhangaikaji hukosi pesa , tena nyingi tu. Ukiumiza kichwa ukachapa kazi (bila ubaguzi) unapata pesa tena kiulaini kabisa.

MAHINDI YA KUCHOMA

Hindi moja nimekuwa nikinunua kwa TZS 50 mpaka 100 shambani kulingana na wingi wake.

Nikishalifikisha mjini umbali wa 20 km nikalichoma , naliuza TZS 500 hadi 600.

Nikinunua mahindi 200 nitauza TZS 120, 000.

Matumizi:

Bei ya kununulia ni TZS 20,000 ; Usafiri 3,000 ; nauli yangu 3, 000 ; mkaa TZS 2,000. JUMLA YA MATUMIZI NI TZS 30,000 per day

Faida = 120,000 - 30,000 = 90,000 per day.


Kwa siku 20 = 1,800,000.


Endelea kudai kupandishwa madaraja na nyongeza ya mshahara mpaka Yesu arudi.
Takataka wewe
 
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
2,670
Points
2,000
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2015
2,670 2,000
Ndio yale yale ya kulima matikiti ya million 1.5 na kuvuna million 20
πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€ hizi business plan za kusadikika hizi mwisho wake unaweza ukajikuta na shamba enyewe umeachia wanakijiji
Mimi hata business plan huwa sizi amini

Baada ya kukusanyaga taarifa zangu Huwa na ingia site direct; kujua mbivu na mbichi
 

Forum statistics

Threads 1,314,690
Members 505,030
Posts 31,835,674
Top