Mtaalamu wa kuosha naye anapooshwa kikamilifu......................... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaalamu wa kuosha naye anapooshwa kikamilifu.........................

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Sep 15, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 85,830
    Likes Received: 61,853
    Trophy Points: 280
    Jamaa kazoea kuwarusha mabinti wa watu ukuta sasa naye anawaota hao warembo nao wakimrusha ukuta kwa kutumia dildo..........................lol...........................anadhani ni popo bawa..........................................kumbe hakujua mwosha naye huoshwa tu hakuna jinsia.......hapo hakuna kigeugeu..................akiwa usingizini anajikuta Muumba anamwuliza maswali ya kuwa........... hivi ingelikuwa yeye anafanyiwa huo unyama angelijisikiaje.................kwa hiyo analetewa ndoto jinamizi kila usiku akilala...........ili aipate laivu..............na sasa amechanganyikiwa.....................nafikiri bila kuacha haka kamchezo atataharuki hivi karibuni............................

    unaonaje hapo?
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu,malipo ni hapahapa duniani!!
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 85,830
    Likes Received: 61,853
    Trophy Points: 280
    anarukaruka akifikiri yeye mjanja sasa amepatikana....................na hii ya kwake ni kila usiku anaipata laivu wakati wale waathirika wake wanakoroma bila zengwe..........
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Malipo yote ni hapa hapa duniani usifikiri utayakwepa ha ha hha pole zake
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 145
    Duh... vipi kama walikua wanfanya kwa hiyari?
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 85,830
    Likes Received: 61,853
    Trophy Points: 280
    dhambi nyingi huwa ni hiari lakini adhabu za Muumba zipo pale pale............
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 85,830
    Likes Received: 61,853
    Trophy Points: 280
    ni kweli kabisa
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,530
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Mpe pole.
     
  9. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mwambie asijali hiyo ni ndoto tu
     
  10. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asta kafulilah,
     
  11. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ndoto wakati mwingine huwa ni kweli, huyo jamaa huwa anatembelewa na jini mahaba ambaye anapenda kusodomise mana walishamuona anapenda huo mchezo
     
  12. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,321
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hivi mbona nikinywa ulabu sioti ndoto??? mwambie alambe kiroba
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 85,830
    Likes Received: 61,853
    Trophy Points: 280
    tiba yake ni nini?
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 85,830
    Likes Received: 61,853
    Trophy Points: 280
    ulabu ni nini? Kiswahili kinakua..............................na kiroba cha kitu gani?
     
  15. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,357
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    hii kasumba ni yako au? Mbona wataka kujua tiba mara hii!?
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Ruta usifurahishe jukwabana
    hujui ulabu ni nini au kiroba ni nini
    ulabu ni pombe yoyote iwe bia au whisky au gongo au mbege au banana
    kiroba inaweza ikawa konyagi zile za pakti au pombe yoyote ambayo iko kwenye vipakti
     
  17. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Ruta yamekusibu nini?
     
  18. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #18
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Mwambie atoe ushirikiano kama aliokuwa anapewa....
     
  19. ZENTEL

    ZENTEL Member

    #19
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi kabisa
     
  20. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mwambie akilala apake konyagi au valuu pale mahala na anywe kidogo, jini mahaba hasogei mahala penye harufu ya pombe
     
Loading...