Mtaa wa Ufipa yalipo makao makuu ya CHADEMA wakumbwa na mafuriko, wakazi waililia Serikali

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
50,851
2,000
Mtaa maarufu wa Ufipa uliopo wilaya ya Kinondoni mkoani Dar es Salaam umekumbwa na mafuriko kufuatia mvua iliyonyesha leo.

Wakazi wa mtaa huo wameiomba serikali kuwaondolea kero hiyo inayosababishwa na ujenzi wa barabara.

Ufipa st ndipo yalipo makao makuu ya chama kikuu cha upinzani (Chadema)

Mwenyekiti wa serikali ya mtaa mzee Abdulasul amesema wanaishughulikia kero hiyo na wameanzia mtaa wa Togo kisha wataingia hapo Ufipa st.

Source: Eatv habari!

 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
7,674
2,000
SO WHAT?
1EC4B635-A28A-41F6-9BB4-CD54A1323221.jpeg
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
112,191
2,000
Mbona unawashwa kiasi huwezi fanyia evaluation mada zako kabla ya kuzipandisha hewani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom