Msururu wa viongozi wa merekani kuja tanzania..........!!


sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2010
Messages
1,429
Likes
584
Points
280
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2010
1,429 584 280
heri hao wazungu watupuuze huenda tutakuwa salama.(HAYATI MWL J K NYERERE)
huyu mzee alikuwa anaona mbali sana. sasa ndo napata tafsiri ya maneno yake. kulikoni ndg zangu safari haziwaishi hao mabeberu wanyonyaji kukimbili NCHINI mwetu....? BUSHI alituletea vyandarua sasa OBAMA ndo analeta shuka.........? jamani mwenye kufahamu faida mbali na hasara ya kuja hao watu atuondoe wasiwasi (wengine hadi leo kigamboni tupotupo tu)
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,336
Likes
547
Points
280
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,336 547 280
Vp kuhusu hawa watoto wa Mao Tse Tung waliojazana hapa, huwaogopi?
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,110
Likes
880
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,110 880 280
Nafikiri humuoni rais wako anovyokwenda kwa watu ndio?
Hivyo na kwakwe watakuja tu
 
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
1,629
Likes
207
Points
160
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2013
1,629 207 160
Bado ipo siku tutaambiwa tuhamie somalia kwa kuwa nchi hii si yetu tena
 
hasason

hasason

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
1,558
Likes
818
Points
280
hasason

hasason

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
1,558 818 280
Tanzania imekuwa kama mgodi usiokuwa na mwenyewe mawazo ya viongozi wetu wameyapeleka kwa rangi nyeupe na kusahau kuwainua wazawa eti uwekezaji hawajiulizi hapo uingereza na mataifa mengi yaliyoedelea ni nani mgeni alienda kuwekeza huko kama sio nchi yenyewe kujiwekeza kupitia wananchi wake wenyewe takwimu zinaonesha asilimia 90 ya uchumi wa nchi hii unamilikiwa na watu kutoka nje na wala sio wazawa, ukiona mzawa aliefanikiwa ni mchuuzi wa bidhaa za nchi nyingine na si mzalishaji wengi waliobaki ni waangalizi tu wa investments za watu kutoka nje ambazo zinaendeshwa kwa rasilimali zao yani mgeni anakuwa smart kuliko mzawa yani ukiangalia nchi hii inavyoendeshwa ni kama bado tupo kwenye critical colonialism still hapa ndipo nnapo msalute Mugabe!!
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
85
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 85 0
heri hao wazungu watupuuze huenda tutakuwa salama.(HAYATI MWL J K NYERERE)
huyu mzee alikuwa anaona mbali sana. sasa ndo napata tafsiri ya maneno yake. kulikoni ndg zangu safari haziwaishi hao mabeberu wanyonyaji kukimbili NCHINI mwetu....? BUSHI alituletea vyandarua sasa OBAMA ndo analeta shuka.........? jamani mwenye kufahamu faida mbali na hasara ya kuja hao watu atuondoe wasiwasi (wengine hadi leo kigamboni tupotupo tu)
Nyerere alikuwa anawakimbilia wao. Kikwete anawafanya watukimbilie sisi.

Nakumbuka baada ya kukumbwa na uhaba wa chakula wakati wa Nyerere walituletea unga wa mahindi wa manjano (Yanga) kwi kwi kwi teh teh teh! Na kabla ya hapo alipokwenda kuonana na Kenedy tukaletewa maziwa ya uji mashuleni.
 

Forum statistics

Threads 1,273,872
Members 490,535
Posts 30,494,155