Msukuma ktk elimu ya watu wazima. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msukuma ktk elimu ya watu wazima.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Slave, Dec 16, 2011.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,223
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Mwl.alimsimamisha mwanafunzi wake mmoja na kuanza kumfundisha kiswahili kwa vitendo. Mlm sema ccm mwanafunzi: jiji njemu. Mwl:azimio la arusha mwanafunzi:lyazima lyalosha mwl:wewe mwanafunzi mjinga sana.mwanafunzi: nakanjinga onilema.mwl: hivi wewe una akili kweli? Mwanafunzi:nakibhila loshiko lumo doho amakili.mwl:hivi wewe unajua kweli hapa unasoma darasa la ngapi? Mwanafunzi: oniduma ahenaho nate wapi onene nalewapee kete twanike twa ntuzu.
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    joke la kikabila hilo........ngoja nim-PM mtu aje kunitafsiria fasta.
    Twanike twa ntuzu getegete!!
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,223
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    uzaifu wa wanaume wa ntuzu ni twanike twapee=wasichana weupe.anaweza kutoa ng'ombe mpaka 80 zilizo shiba.teh!teh!
     
  4. CHUAKACHARA

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,206
    Likes Received: 3,825
    Trophy Points: 280
    Karne hii ya 21 bado wanafanya hivyo jamani. sidhani
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,223
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    nenda bariadi ukaone.japo sio sana kama zamani ila wanaongoza kwa kutoa mahali kubwa tz
     
  6. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata wale wenye weupe wa kaloraiti?
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 10,447
    Likes Received: 7,187
    Trophy Points: 280
    Mafuta ya pamba=YANDUTA YA PANDA
     
  8. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Onkima oyu ope zigi - mwanamke huyu mweupe sana. Azimio la arusha - Lyajima lwalosha (limezima lilikuwa likisaga). Matuta ya pamba - Yanduta yompanda(kamvuta kisha kamkanyaga) - chakula bora - shakulya n'iwilob'la.
     
  9. m

    malaika2 Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijaipenda, kwa wale wasioelewa kiskuma inakuaje!!!
     
  10. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 5,978
    Likes Received: 20,359
    Trophy Points: 280
    Tukuyu, Pemba na Maswa= Tokoyo pemba na maswa= moto huu tutauchochea na majani
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,991
    Likes Received: 733
    Trophy Points: 280
    Teh teh Ngosha.
     
  12. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Kweli leo Ijumaa... Moshiiiiii (sizungumzii sehemu/place)
     
  13. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,223
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    weye wa kumaso hivi hilo domo lako chafu kama choo cha stendi ulilisi toka kwa nani kati ya bb au mm yko.?
     
  14. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,223
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    wewe unajua jf ipo kwa waswahili tu. We binti unakela sana kama kutazama samadi ya binadamu maana kila post inayowekwa wewe lazima jicho likutoke kama fundi saa kapoteza screws.ungekuwa wewe ni mwanangu ningekuoa mwenyewe kuhofia ukiolewa sehemu ingine naweza kutapishwa mahali kutokana na vurugu zako. Bwabwa wewe!!
     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    Mbazu jane.
     
  16. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,223
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    nadhani weye utakuwa umetumwa kuja kuwatia hasira member ili wapigwe pigwe ban mwisho wa siku wabakie mabinti.naahidi kufanya uchunguzi inawezekana mpo wengi kila jukwaa na mnapata posho ya kazi mnayofanya toka see!see! Emu!
     
  17. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,851
    Likes Received: 1,288
    Trophy Points: 280
    Nimependa sana hiki kichekesho japo mimi si msukuma mimi mndali, nimefurahi sana naamini ntalala pia salama.

    WAKUSOMA:Unastyle ya aina yake. huna tofauti na yule anayesemb Mi napita tu" Ni style yako
    USHAURI:pUNGUZA /ONDOKA KABISA UKALI WA MANENO SI BUSARA KUWEKA MANENO YA MA*SI KWENYE JAMII HÍI.
     
  18. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,223
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa Watu hawakuwa na tabia ya kutukana ila huyu kidudu mtu yule mdudu wa kwenye kisamvu tangu kaja na haka katabia kake wamewafanya watu wawe jasiri na kutukana hovyo. Siku akija kupigwa mtu ban aliyosababisha huyu nyonda nitawachukia mods na jf kwa ujumla.maana hizi vurugu wanaziona sana mpaka mie nahic ametumwa na mod flani kuja kuchafua jukwaa au kuwa sababishia watu ban.nina mwaka sasa nikiwa member ndan ya jf sijawahi kumtukana mtu ila kwa huyu catapilla kanichefua mno.
     
  19. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,223
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    hao hamna kwanza wanaangaliwa na miguuni juu akiwa fanta chini coke ajue imekula kwake.
     
  20. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,904
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160

    Mpotezee wamwise! hatufai hata kubishana naye anatupotezea muda. Ngoja niwahi kwenye 'Chagulaga moja matata'.
     
Loading...