Mstahiki meya wa manispaa ya iringa amani mwamwindi hatuoni kasi yako kiuongozi.!


Y

yohana charles

Senior Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
134
Likes
0
Points
0
Y

yohana charles

Senior Member
Joined Mar 21, 2013
134 0 0
Inafahamika kwamba MSTAHIKI MEYA WA MANISPAA YA IRINGA MZEE WETU AMANI MWAMWINDI ndo bosi wa manispaa ya Iringa...lakin pamoja na kwamba tunampenda sana mzee wetu na tunathamimi mchango wa kimaendeleo kwa mji wetu ambao kumekuwa na maneno eti unaandaliwa kuwa jiji.,lakin ni busara sasa kama 2015 ukikaa kando na kukabidhi kijiti kwa mwenzako kuwa meya..ahadi zimekuwa tamu lakin utekelezaj hatuuoni..kasi imekuwa ndogo sana..miundombinu mibovu,stendi finyu,inatakiwa pia hata manispaa iplan kujenga soko kuu la kisasa lakin pia hata ofisi zake za kisasa..lakin yote kwa yote ukuaji wa mji umekuwa katika kasi ndogo hali inayoonyesha poor organization as well as poor planning..ukitizama manispaa zingine kama Morogoro,Moshi daily zinaonekana kupiga hatua...why you Iringa?
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 476 180
Meya wa chama gani asee
 
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Messages
6,508
Likes
3,451
Points
280
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2009
6,508 3,451 280
Iringa!!! Jiji?? Hivi ni vigezo gani vinatumika kuipa sehemu hadhi ya kuwa Jiji?
Idadi ya watu? Miondo mbinu???
Tanga!!! Mbeya!!! Arusha!!!?? I don't get it for sure, now kumbe na Iringa wanataka kuipa hadhi ya jiji, kwa sifa ipi?

Anyways, kila la kheri Iringa.:cool2:
 

Forum statistics

Threads 1,215,138
Members 463,065
Posts 28,537,160