Mstahiki Meya Unamkamata 48hrs, Kisha Unamuachia Bila Kusema Neno. Ni sawa?

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
36,549
2,000
Kwanza anaitwa MSTAHIKI. Halafu kwa ulevi tuu wa madaraka DC anaamuru akamatwe na kuwekwa ndani masaa 48 kisha anaachiwa bila masharti yeyote wala kauli ya maana kwa nini kamuweka ndani Mstahiki Meya ambaye wananchi wamemchagua wao kwa kumwamini.

Hii iliyotokea Ubungo kwa kuwekwa ndani Meya Jacob ni sawa? Halafu huyo DC anawezaje kumtumia Meya huyo katika shughuli zao za maendeleo? Baraza la madiwani Ubungo lidai maelezo toka kwa DC huyo na kama hana maelezo ya maana wamsusie na kumnyima ushirikiano wa aina yeyote kwa kuidhalilisha Halmashauri ya Ubungo.
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
22,608
2,000
Kwanza anaitwa MSTAHIKI. Halafu kwa ulevi tuu wa madaraka DC anaamuru akamatwe na kuwekwa ndani masaa 48 kisha anaachiwa bila masharti yeyote wala kauli ya maana kwa nini kamuweka ndani Mstahiki Meya ambaye wananchi wamemchagua wao kwa kumwamini.
Hii iliyotokea Ubungo kwa kuwekwa ndani Meya Jacob ni sawa? Halafu huyo DC anawezaje kumtumia Meya huyo katika shughuli zao za maendeleo? Baraza la madiwani Ubungo lidai maelezo toka kwa DC huyo na kama hana maelezo ya maana wamsusie na kumnyima ushirikiano wa aina yeyote kwa kuidhalilisha Halmashauri ya Ubungo.


Ndiyo!
 

Mapambano Yetu

JF-Expert Member
Aug 14, 2012
1,120
2,000
Ni kwa sababu ya ufinyu wa mawazo, hii ni kwa Tanzania tu ndo uonevu unaweza kutokea, ukajirudia tena na tena na tena.

Viongozi wetu wa CHADEMA wamekosa vision kabisa. Hapa ndo pengo la Dr Slaa linaonekana wazi. Huu ujinga usingeweza kutokea akakaa kimya that much. Hata yaliyomkuta Lema asingeweza kuyavumilia. Lazima dude lingeamshwa. Lakini waliopo naona tayari wamenyoosha mikono. Inauma sana
 

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Aug 2, 2016
23,421
2,000
Kwanza anaitwa MSTAHIKI. Halafu kwa ulevi tuu wa madaraka DC anaamuru akamatwe na kuwekwa ndani masaa 48 kisha anaachiwa bila masharti yeyote wala kauli ya maana kwa nini kamuweka ndani Mstahiki Meya ambaye wananchi wamemchagua wao kwa kumwamini.

Hii iliyotokea Ubungo kwa kuwekwa ndani Meya Jacob ni sawa? Halafu huyo DC anawezaje kumtumia Meya huyo katika shughuli zao za maendeleo? Baraza la madiwani Ubungo lidai maelezo toka kwa DC huyo na kama hana maelezo ya maana wamsusie na kumnyima ushirikiano wa aina yeyote kwa kuidhalilisha Halmashauri ya Ubungo.
Tena hayo masaa 48 yalikuwa machache. Angefungwa zaidi ya hapo.
 

The Stig

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
1,117
2,000
Ni kwa sababu ya ufinyu wa mawazo, hii ni kwa Tanzania tu ndo uonevu unaweza kutokea, ukajirudia tena na tena na tena.

Viongozi wetu wa CHADEMA wamekosa vision kabisa. Hapa ndo pengo la Dr Slaa linaonekana wazi. Huu ujinga usingeweza kutokea akakaa kimya that much. Hata yaliyomkuta Lema asingeweza kuyavumilia. Lazima dude lingeamshwa. Lakini waliopo naona tayari wamenyoosha mikono. Inauma sana

Umeanza vizuri mpaka ulipomtaja huyo msaliti. Hata sikuendelea kusoma baada ya hapo.
 

yomboo

JF-Expert Member
May 9, 2015
6,233
2,000
Kwanza anaitwa MSTAHIKI. Halafu kwa ulevi tuu wa madaraka DC anaamuru akamatwe na kuwekwa ndani masaa 48 kisha anaachiwa bila masharti yeyote wala kauli ya maana kwa nini kamuweka ndani Mstahiki Meya ambaye wananchi wamemchagua wao kwa kumwamini.

Hii iliyotokea Ubungo kwa kuwekwa ndani Meya Jacob ni sawa? Halafu huyo DC anawezaje kumtumia Meya huyo katika shughuli zao za maendeleo? Baraza la madiwani Ubungo lidai maelezo toka kwa DC huyo na kama hana maelezo ya maana wamsusie na kumnyima ushirikiano wa aina yeyote kwa kuidhalilisha Halmashauri ya Ubungo.
Chadema mnakosa plan B kudeal na hao matahira
 

Malkia bora

JF-Expert Member
Jun 6, 2017
765
1,000
Ulitaka wauawe. Kama hawajafanya kitu bado wanaburuzwa. Halafu wa kwanza kusema amani ni hao hao wanaonyanyasa watu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom