Msomi ni nani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msomi ni nani?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAGATA, Jan 31, 2012.

  1. M

    MAGATA Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mi na tatizo na maana ya mtu msomi, mtu kuitwa msomi anatakiwa awe na kiwango gani cha elimu? maana kijijini kwetu ukijua kusoma na kuandika tu we tayari msomi.
     
  2. S

    Sngs Senior Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbombo ngafu!!
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,741
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Kwa upande wangu mimi nadhani mtu yoyote ambaye anajua kusoma na kuandika ni msomi
     
  4. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,363
    Likes Received: 1,188
    Trophy Points: 280
    awe amesoma mambo mengi lkn anakumbuka machache.........
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,497
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sasa huu utani au umbeya?
     
  6. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,852
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    hawa ndo wanaharibu hapa jf utani.Wengine 2shazoea kabla ya kulala 2cheke kdg kupitia hapa watu wanaandika uj**ga.
    Aha shit ngoja nilale mie.
     
  7. M

    MARTINSICHILIMA Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    hapa ni uwezo wa kupambanua mambo tu.
    pia tofautisha msomi na aliyeelimika.
     
  8. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Yeah! true that!
     
  9. G

    Gambaz Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msomi ni yule anaejua kusoma,
     
  10. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 285
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuuliza jambo mahali ambapo si pake nao ni utani.
     
  11. Oti Kate

    Oti Kate Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni mwenye ualaza tu, mfano wa wasomi ni Prof. Sarungi, Kinana n.k
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 135
    hata DR. Kikwete
     
  13. v

    vunga g Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    loading.........05%
     
  14. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inategemea mtu ana kiwango gani cha uelewa otherwise kwa baadhi ya vijiji msomi ni yeyote anyejua kusoma
     
Loading...