Msomaji raia wa raia mwema analipwa na slaa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msomaji raia wa raia mwema analipwa na slaa?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kakadeo, Oct 5, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. k

    kakadeo Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikisoma gazeti la Raia mwema kwa muda kuna mtu ameamua kubadili jina lake na kutumia jina Msomaji Raia ili kumshambulia Rais Kikwete.mtitiliko wa maandishi yake hautofautiani na mwandishi mwingine wa gazeti hilo ambaye agharabu kwenye makala zake za kila wiki kutomshambulia JK na serikali yake. kulikoni msomaji Raia?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,069
    Trophy Points: 280
    Una lako jambo wewe.
    Nakushauri uendelee kusoma RAI la HABARI CORPORATION
     
  3. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,606
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Tupatie link ya habari alizoandika ili tuchanganye zako na zake tukujibu
     
  4. u

    urasa JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    gazeti makini kwa watu makini na wazalendo,gazeti la waungwana
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,831
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Najua ulikuwa una hamu ya kuweka uzi. Ahsante mkuu tumeuona uzi wako
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    wewe si ndio yule mhariri wa daily nyuzi.
     
  7. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,730
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kaka Deo, karibu kwanza JF.
     
  8. k

    kakadeo Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Raia Mwema - Muungwana ni Vitendo tizama matoleo ya wiki hii na wiki iliyopita
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwani wale akina Deodatus Balile, Manyerere Jackton, Muhingo Rweyamamu nau wanalipwa na JK?
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 21,622
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    Kakadeo huyo unayetaka kumbeba habebeki. Ni gunia la misumari na angalia watu wote makini wamelibwaga chini na kuendelea na hamsini zao. Pole sana,achana nalo na jiunge na msafara kwenda Nuruni.
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,322
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha hiyo ndio kweli akitaka kuota sugu ya mukichwa aendelee kubeba gunia la misumari
     
  12. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 775
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 80
    :llama:[Kakadeo huyo unayetaka kumbeba habebeki. Ni gunia la misumari na angalia watu wote makini wamelibwaga chini na kuendelea na hamsini zao. Pole sana,achana nalo na jiunge na msafara kwenda Nuruni]

    Absolutely a perfect response
     
  13. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kasome HabariLeo, Mzalendo na Rai...Raia Mwema naona wewe umepotea maana kila dalili zaonyesha wewe ni ama Kagoda au Deep green..
     
  14. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM = Chama Cha Mujahidina

    hapana ni hivi:

    CCM = Chama cha Makafiri... Teh teh teh
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Acha kusoma magazeti ya kimapinduzi ya fikra ie Mwanahalisi na Ria Mwema Has ukigundua akili zako ni mgando
     
  16. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,434
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Mwandishi wa makala hizi hana shida ya kulipwa na mtu yeyote, yeye ni Mtanzania mwenye uchungu na nchi yake na sio mnafiki kama nyie wengine mnaotanguliza matumbo yenu na sio maslahi ya nchi yetu!!
     
  17. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #17
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    kasome Kiu na Ijumaa , Mzalendo na Uhuru, bila kusahau Daily News na RAI pamoja na Mtanzania.
     
  18. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya Tuambie Sasa MWANZONI Alikuwa anatumia Jina Gani
     
  19. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0

    Atayapataje hayo? labda aende kwa wauza maandazi!!!!
     
  20. b

    bojuka Senior Member

    #20
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bojuka
    uwezo wako wa kufikiri ndipo ulipoishia una fikra mgando :llama::rockon:
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...